[Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng- Ảnh Tg 5

vuthehoa

Ðề: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Thế thì Bác cho Bác ấy vay đi, Bác vô đây Bác Cà cho mượn lại .Của Vợ công Chồng mà ..
- éc nói nhỏ chứ Bác Cà biết lại chém em mất :))

Thì trước có bao nhiêu em cũng gửi hết cho chị nhà bác Công rồi còn gì,nhưng chị nhà bác Công chê không lấy nên trả lại,em nghèo sao dám đu với bác Công được

hoasimtim

Well-Known Member
Re: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Lão Công lão ý giả vờ đấy các bác:-j

conghieu1978

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Khổ thân bác Công đầu tư cho vợ cá độ đến nỗi hết cả tiền nên chẳng có đồng nào trong tài khoản,muốn mua tấm vé ra thăm vợ mà cũng không đi được, xa cách lâu quá đến nỗi hình bóng thân thương mà cũng còn không nhận ra.
Em cũng đang hi vọng "Sau cơn mưa, trời lại sáng" bác ạ!:)):))

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Vào hẻm thôi bác.:))

Đà Nẵng gọi vào kiệt đó bác,ơ nhưng hình ảnh sinh nhật đang hóng tự nhiên sờ pem trong nhà các bác,so rì các bác chuyển giúp em qua topic sờ pem với

ankhanhmai

Active Member
Ha ha, nói thì nói mà hiểu thì tuỳ ở mỗi người. Hí hí, mà không thấy hình thiệt lạ nghen. Cả đống máy ảnh để rễ tre cả lens mà không mang ra sử dụng coi chừng tèo hết, body cũng zụt mà lens cũng vất

ankhanhmai

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Đà Nẵng gọi vào kiệt đó bác,ơ nhưng hình ảnh sinh nhật đang hóng tự nhiên sờ pem trong nhà các bác,so rì các bác chuyển giúp em qua topic sờ pem với

Bác thông cảm, mấy mem HD ĐN body nhìn ngon lành thế mà lens mốc meo rễ tre hết rồi nên có làm ăn được chi mô mà ảnh với ọt. Em ko dự được hóng muốn trẹo cả cổ mà ko thấy, thôi bác hóng cái khác đi nhá. Hi hi

VThanhgtvt

Well-Known Member

HD Đà Nẵng cho a e xin thêm 500 ảnh nữa đi ah!!!

cachuaxanh_133

Hôm nọ không có ai chụp hình đâu nhỉ, may ra có bác Quang . bác Anbinhdo a nhô thử xem.

chet2lan

Banned

Có người mới tậu súng hoành tráng mà khi thấy shoot nhỉ ? để lâu không xài dễ bi hư súng lắm đó .

chet2lan

Banned
Ðề: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Mà hôm off đó có ai chụp hình không hè ? mình không nhớ gì cả chỉ có nhớ hình như có ai đó hun mình mấy cái vậy thôi. về tới nhà khi nhớ ai mở cửa cho mình vô nữa.

ankhanhmai

Active Member
Re: Ðề: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Có người mới tậu súng hoành tráng mà khi thấy shoot nhỉ ? để lâu không xài dễ bi hư súng lắm đó .
Tui nói giống bác, có người có cái body ngon, lens thì dài ngoằng mà phi tới 62mm lận mà không xài có ngày rễ tre ăn sạch. He he

ankhanhmai

Active Member
Re: Ðề: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Mà hôm off đó có ai chụp hình không hè ? mình không nhớ gì cả chỉ có nhớ hình như có ai đó hun mình mấy cái vậy thôi. về tới nhà khi nhớ ai mở cửa cho mình vô nữa.
Bác kiểm tra ở mấy cái bệnh viện hoặc vào facebook của mấy mem xem thử coá ai bị tù lu toà loa không là biết ai hun liền hà. Mà ai quất bác tới cảnh đó ghê thế

chet2lan

Banned
Ðề: Re: Ðề: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Bác kiểm tra ở mấy cái bệnh viện hoặc vào facebook của mấy mem xem thử coá ai bị tù lu toà loa không là biết ai hun liền hà. Mà ai quất bác tới cảnh đó ghê thế

chắc phải đợi hơn 9 tháng nữa mới biết hôm đó ai Quất mình :)) - Mà Bác đã phẫu thuật xong chưa vậy nhỉ ? :)) nghe Giang Hồ đồn thổi quá không biết có phải Bác đi phẫu thuật cải thiện ... Khó nói quá - Mình cũng mong đúng như vậy để tham khảo xin ý kiến đóng góp của Bác cho chắc. Nhà mình hối quá Cô ấy bảo nối lẹ đi A cuộc đời dài Lê thê chỉ có đoạn tuổi trẻ này thôi.... E không tiện kể thêm kỳ lắm. chuyện cá nhân ai lại kể ra đây phải không các Bác :)) ec mà mà kể mất rùi còn đâu......
Vợ E sẽ gọi cho Bác để hỏi về giá cả và chất lượng sau khi..... _ Xin lỗi vì đã làm phiền Bác ở nơi công Cộng

quoctrung

Well-Known Member

Hóng hình ảnh của ĐN đê eeeeeeeeee

Mr S4y

bữa sau off em sẽ mang theo súng tác nghiệp :D

anbinhdo

Well-Known Member

Có vài kiểu em sẽ up lên sau,đang về Vinh chưa kịp up lên các Bác :D

vuthehoa

Vụ up hình các bác cho chìm xuồng luôn rồi,em hóng mãi mỏi cổ quá nên phải lượn chỗ khác thôi.

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: [Hình ảnh Sinh Nhật] HDvietnam tại Đà Nẵng tổ chức sinh nhật lần thứ 4

Vụ up hình các bác cho chìm xuồng luôn rồi,em hóng mãi mỏi cổ quá nên phải lượn chỗ khác thôi.

Bác cũng lập lờ chém gió kinh :))

Bên trên