Chương trình off và cùng hát câu : Hải Phòng đó hiên ngang chẳng ngán thằng nào ............. >:)

_Ma_

Đến hẹn lại lên, sắp đến ngày 13-05 rồi. E mạn phép mở toppic này kêu gọi anh em HDHP tổ chức off hoành tá tràng chào mừng ngày giải phóng Hải Phòng
Thời gian : 11h trưa ngày thứ 7 12-05
Địa điểm : E chẳng biết ở đâu cả, chắc nhà hàng VCL
Chương trình gồm có :
Tăng 1 : sáng cafe hàng tuần
Tăng 2 : Ăn uống chém gió
Tăng 3 : Cùng hát hò xả bia rượu
Tăng 4 : Vì là ngày giải phóng Hải Phòng nên anh em ta sẽ " kéo pháo " để đc sống lại những năm tháng chiến tranh hào hùng ;;)
Anh em nào hưởng ứng thì vào báo danh
Ps: e báo danh dự bị nhé :(

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Chương trình off và cùng hát câu : Hải Phòng đó hiên ngang chẳng ngán thằng nào ............. >:

Đúng là Ma :))

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Chương trình off và cùng hát câu : Hải Phòng đó hiên ngang chẳng ngán thằng nào ............. >:

Tăng 4 : Vì là ngày giải phóng Hải Phòng nên anh em ta sẽ " kéo pháo " để đc sống lại những năm tháng chiến tranh hào hùng
Chú lên trước....anh theo[-O<

H 9999

Active Member

chẹp..lại được tụ tập vui nhở...các bác sướng thật đấy !

trungtnhp

Member

chẹp..lại được tụ tập vui nhở...các bác sướng thật đấy !

Cũng không hẳn đâu bác ạ, chỗ sướng chỗ không cả đấy. Vật vã lắm .

saslynguyen

Member

Chiều thứ 4 vừa rồi gặp bác phúc ở trường lê hồng phong-bác phúc đi đón bác gái-bác phúc bảo chú em lâu quá rồi không gặp mọi người,xem xét thế nào bố trí chủ nhật này đi gặp anh em thôi. Em định chủ nhật này đến gặp anh em nhưng rồi lại có việc đột xuất ở trường vào ngày mai nên lại phải cáo lỗi với bác phúc và toàn thể các bác vậy. Mong các bác thông cảm

vuchaulong

Active Member

Ông MA này đề xướng mà lại dự bị thì chẳng có ma nào theo đâu. Xin tiết lộ một bí mật rất quan trọng về kinh nghiệm và thực tế:

- Ai đề xướng người đó phải có trách nhiệm về thời gian và Alo từ đầu đến cuối
- Có chút quà huyến mại để anh em hưng phấn
- Và tin rất buồn là anh em trót đã kéo pháo vào trưa thứ 7 mất rồi tại nhà hàng VCL - 46 Lạch Tray. Ăn uống bét nhè mỗi người hết tầm 1 tỷ. Chắc sẽ dư chút mai sẽ mua lạc luộc ra Space off ăn cho hòa tiền.

Bên trên