CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE NGÀY 20/01/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

davidhand

Moderator
Chào toàn thể các ACE trong hội HDVT,
Vẫn theo lịch OFFLINE hàng tháng, lần offline thứ 2 trong tháng này có 1 số điểm như sau:

Nội dung:
+ Offline cafe tại CAFE GARDEN 3 (Trên đường Hoàng Hoa Thám, gần khu Á Châu):
- Giao lưu chia sẻ như thường lệ.
- Thay đổi cán sự hội, bàn luận một số điểm cho công tác hội trong thời gian tới.
- Rút thăm trúng thưởng HDP Vaudi.
- Bàn về áo đồng phục và logo của hội

+ Tăng 2: Optional, tùy tình hình sẽ tính sau. :)

Mong AE thu xếp thời gian để tham dự buổi offline cho đông vui.

Trân trọng,
Thay mặt BĐH
davidhand.

Chỉnh sửa lần cuối:

moc2611

Member
Ðề: CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE NGÀY 20/01/2012

Em nhiệt liệt Welcome các bác tới thăm nhà.

quangtuong

Banned

Làm mồi sẳn đi nha bác .ae vừa gúôc vừa diy

duchieu

Member

yeah.chiến thôi. nhà Minh nhiều rượu lắm.hehe

phuochalan

Well-Known Member
Lần này H xem giúp ku Minh cái vụ DIY màn chiếu Fixframe 120" nhé, có thể nhờ mấy người làm khung cái màn của e giúp nó được chứ?
Thanks,
Nhất trí anh,khoản này em sẽ hỗ trợ anh em hết mình nếu ai có nhu cầu. Đúng tiêu chí ngon,bổ rẻ và kỹ thuật....Màn em căng đét,không nhăn tí nào..Hơn nữa,vải Nhung cũng phải chọn nữa anh ạ. Nếu Nhung xịn quá,nó óng ánh...Tác dụng còn ngược

---------- Post added 18-01-2013 at 10:36:37 AM ----------

Chú Minh đâu rồi?Mai chắc anh với chú phải tập dợt trước nhể

davidhand

Moderator
Nhất trí anh,khoản này em sẽ hỗ trợ anh em hết mình nếu ai có nhu cầu. Đúng tiêu chí ngon,bổ rẻ và kỹ thuật....Màn em căng đét,không nhăn tí nào..Hơn nữa,vải Nhung cũng phải chọn nữa anh ạ. Nếu Nhung xịn quá,nó óng ánh...Tác dụng còn ngược
Thế thì tốt rồi! Còn cái viền nhung đen bọc khung màn mục đích để nó hấp thụ a/s nhỡ có bị chờm ra ngoài. Tất cả các vật liệu phản xạ a/s dùng cho phần khung màn chiếu đều ko tốt.

Ku này vợ cấm uống rượu e ơi vì nó uống xong toàn ... ngủ! :D

cuongtn87

Well-Known Member
Thế thì tốt rồi! Còn cái viền nhung đen bọc khung màn mục đích để nó hấp thụ a/s nhỡ có bị chờm ra ngoài. Tất cả các vật liệu phản xạ a/s dùng cho phần khung màn chiếu đều ko tốt.

Ku này vợ cấm uống rượu e ơi vì nó uống xong toàn ... ngủ! :D
uống xong ngủ bị vợ cấm là đúng rồi! phải thức như bác Khôi già nhà ta!
Em vắng đợt này bác ơi! thằng bạn thân làm tiệc "vào tù" ạ!

zellius

Thời gian ốp như thế nào bác hội trưởng ơi

Mình Sorry với mấy Anh,em trong hội HDVT nhé. Hic hic dạo này cuối tuần di len SG học nên khong tham gia mấy buổi offline với mấy Pac, thành thật xin lỗi nhé.

KIẾM THẾ giangtanthontruyenky.com - ALPHATEST 11h ngày 17/1/2013 - server chỉ dành cho dân cày .
HỖ TRỢ FULL ITEM TRONG TÚI TÂN THỦ
FULL ĐỒNG FULL TRANG BỊ …..CÁC BẠN VÀO ALPHATEST NHANH NÀO !!!!

Như mọi người đã biết , hiện tại trên thị trường VIỆT NAM có rất nhiều server kiếm thế private xuất hiện , việc này sẽ làm cho game thủ không biết phải chọn server nào để chơi lâu dài và ổn định , người chơi luôn phải đặt ra câu hỏi không biết khi nào thì server sẽ sập ? Những server hỗ trợ tân thủ càng nhiều thì càng nhanh chóng ra đi , vì khi đã full đồ thì người chơi khi vào game chỉ còn biết ngồi nhìn nhân vật rồi kiếm người pk thế là hết , dần dần người chơi sẽ không còn động lực để chơi game ! Sau thời gian nghiên cứu và tích lũy kinh nghiệm từ những đàn anh đi trước , hôm nay chúng tôi xin giới thiệu đến các bạn 1 server kiếm thế private mang đậm chất cày cuốc và đầy đủ các tính năng , hy vọng sẽ đem đến cho mọi người những phút giây giải trí thật vui vẻ và lành mạnh .

+ Trang chủ : giangtanthontruyenky.com
+ yahoo: [email protected]

moc2611

Member
Ðề: Re: CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE NGÀY 20/01/2012

---------- Post added 18-01-2013 at 10:36:37 AM ----------

Mai dính lịch làm bù rồi anh ơi, chủ nhật anh qua xem thực trạng rồi chiến luôn ạ.

macmanhha

Member

Mai anh em mặc đồ đẹp để lên phim nhé. Ai có girl thi dẫn theo cho bốc thăm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên