Chương trinh Tất niên Hoành tráng của anh em HD ĐN :D

pakse

Ðề: Chương trinh Tất niên Hoành tráng của anh em HD ĐN :D

Hôm qua về say quá,đến sáng lại tự nhiên bị sốt bây giờ mới lên đựoc mạng

Trời!! bác Bình chắc bị ném bom quá! party vui quá trời luôn. uống Vang fake nhưng mồi bố thằng nào chê! Chỉ chê bé Kute có con sớm!

Tomykhoai

Active Member

Trời!! bác Bình chắc bị ném bom quá! party vui quá trời luôn. uống Vang fake nhưng mồi bố thằng nào chê! Chỉ chê bé Kute có con sớm!

Ông Huy không đi thật là lãng phí :)) Vang Fake mua từ Metro hihi thế mà nhiều người say quá :D

jianghaoHDVN

buổi PARTY hoành tráng quá các bác nhể.......dạo này bện và bịn quá nên NÚP...he he....

coixaygio

Active Member
ăn nhậu chuyện nhỏ..
được bác BÌNH lỳ xì mới to kìa..:D
bo em nào cũng 100k... kinh vẩy hàng...phá giá cực ớn..:D

crazy

Cuối cùng mình đã kết luận được ai đệp...chai nhất rùi :)) -
@Dino Chup hình đẹp quá --

Tomykhoai

Active Member

Tổng kết của chương trình tất niên Vip Party của anh em HD Đà Nẵng
1. Số Mem tham gia : 14 + 1 suất đi kèm :D = 2,9T
2. Kinh Phí : Lò 300 + Thuê Bàn ghế 70 + Đồ dùng 1 lần 230 + Đồ ăn đồ uống hoa quả nước ngọt 2,7 = 3,3T + 1 thùng Ken của Bác Bình mang đến
3. Đồ vật xung công quỹ : 1 lò nướng cực Pro <sẽ cho thuê> + 1 chai wisky < xin ý kiến chỉ đạo > :D
4. Kỷ lục :
14 mem ăn hết : 1kg Bò, 1,5kg Lợn, 1kg Tôm, 1kg Mực, 1kg Cá Kè, 1 Kg Cá Bã trầu, 1,5kg Cá Trứng, 1,5kg sò huyết, 1kg Cánh gà, 1 kg Vẹm, 0,5kg Xúc xich, 1 bịch bánh mỳ, 1kg Khoai + 1 lượng lớn rau củ quả keke :D <== đề nghị cho vào kỷ lục của HD Việt Nam kaka :D
uống hết : 1 chai sâm panh, 3 lít vang trắng, 1,5 lít Vang đỏ, 1 chai cognac, 24 lon ken, 10 lon nước ngọt, 2 đĩa hoa quả keke :))
Anh em xem còn thiếu món gì nữa thì bổ sung nhé. Thanks

rockynguyen

Tổng kết của chương trình tất niên Vip Party của anh em HD Đà Nẵng
1. Số Mem tham gia : 14 + 1 suất đi kèm :D = 2,9T
2. Kinh Phí : Lò 300 + Thuê Bàn ghế 70 + Đồ dùng 1 lần 230 + Đồ ăn đồ uống hoa quả nước ngọt 2,7 = 3,3T + 1 thùng Ken của Bác Bình mang đến
3. Đồ vật xung công quỹ : 1 lò nướng cực Pro <sẽ cho thuê> + 1 chai wisky < xin ý kiến chỉ đạo > :D
4. Kỷ lục :
14 mem ăn hết : 1kg Bò, 1,5kg Lợn, 1kg Tôm, 1kg Mực, 1kg Cá Kè, 1 Kg Cá Bã trầu, 1,5kg Cá Trứng, 1,5kg sò huyết, 1kg Cánh gà, 1 kg Vẹm, 0,5kg Xúc xich, 1 bịch bánh mỳ, 1kg Khoai + 1 lượng lớn rau củ quả keke :D <== đề nghị cho vào kỷ lục của HD Việt Nam kaka :D
uống hết : 1 chai sâm panh, 3 lít vang trắng, 1,5 lít Vang đỏ, 1 chai cognac, 24 lon ken, 10 lon nước ngọt, 2 đĩa hoa quả keke :))
Anh em xem còn thiếu món gì nữa thì bổ sung nhé. Thanks

Chung qui có hao hụt gì không Khoai ?

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Khoai chi tiết quá, anh em Diễn Đàn Việt Nam đi ngang vào đọc thấy Hội mình toàn pro đi B52 =))

ngockute

Re: Ðề: Chương trinh Tất niên Hoành tráng của anh em HD ĐN :D

Cuối cùng mình đã kết luận được ai đệp...chai nhất rùi :)) -
@Dino Chup hình đẹp quá --

vì chụp chung với kute nên đẹp là phải rùi, có gì đâu phải tự hào nhỉ? hihi

ngockute

mô có,con em mượn của nhà hàng xóm anh ơi,chụp lên cho baby nhà anh nhìn cu Khoai

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trinh Tất niên Hoành tráng của anh em HD ĐN :D

vì chụp chung với kute nên đẹp là phải rùi, có gì đâu phải tự hào nhỉ? hihi

Chắc Mèo mọc thêm mấy cái đuôi nữa rồi .... :-j . Có cái đuôi nào cắt được thì cất để giành sau này khéo cụt hết lấy ra gắn lại nhé kute =P~

Tomykhoai

Active Member

Bác Khoai chi tiết quá, anh em Diễn Đàn Việt Nam đi ngang vào đọc thấy Hội mình toàn pro đi B52 =))

Tính em thật thà có gì nói đó keke :D mà Tiền Bạc phân minh ái tính dứt khoát. Thu chi lệch nhau + thừa chai rượu Bác Bình cho em ý kiến chỉ đạo đi nếu không là em hóa giá luôn đấy :))

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy để dành ít bữa làm quả Tất Niên cuối năm chia tay với các Bác ở xa về quê ăn tết Nguyên Đán luôn Bác Tuấn !

cachuaxanh_133

Nếu vậy tình hình là hao hụt mất 400k. Hôm đó thật vui, cảm ơn gia đình bác Khoai nhiều nhé, và cũng xin tạ tội vì đã về mà chả chịu động tay chân gì cả(hehe).

anbinhdo

Well-Known Member

Sau này cố gắng ra động đậy tay chân là được ấy mà :-j

coixaygio

Active Member

Tính em thật thà có gì nói đó keke :D mà Tiền Bạc phân minh ái tính dứt khoát. Thu chi lệch nhau + thừa chai rượu Bác Bình cho em ý kiến chỉ đạo đi nếu không là em hóa giá luôn đấy :))

Thiếu 400k : 14em = 30k
he.he..nhanh gọn nhẹ, chai rượu đêm đấu giá đê... 20% lần thứ nhất..:D

rockynguyen

Lật lại hồ sơ X , hôm đó có ông bạn đến đột xuất , hôm nào gặp đưa chú Khoai 2 sị <:p

Bên trên