Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 14-15/8/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
BQT HDVN đã có lịch triển lãm về HD và 3D tại triển lãm Vân Hồ - Hà nội vào ngày 14-15/08/2010. Đây là 1 dịp hiếm có để tìm hiểu về công nghệ. Anh em HDQN mình có ai lên Hà Nội tham quan không ạ?

Chi tiết tại đây

Chương trình lần này sẽ bao gồm trong 2 ngày T7 và CN.

Sáng triển lãm, xem và mua đồ:D

Chiều hội thảo (Chiều CN thì "nâng cao" hơn)

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator
Ðề: Anh em HDQN có ai đi thăm quan triển lãm HD và 3D không?

Hay là các bác QN ghé qua HP ăn sáng rồi cùng lên HN một thể nhé. Hoặc là khớp giờ hẹn ăn bánh đa cá rô đồng ở Hải Dương cũng được.

MrMilan

Banned

Cái này em cũng chưa biết được, phải hô hào đã.

dangnham

rất nhiệt tình đón tiếp các bác :)

congly

Cái này em cũng chưa biết được, phải hô hào đã.

Khổ nhỉ, mới xuất viện lại phải hô hào và kêu gào, tóm thêm bác nhà thơ xuống đây để anh chị em HN làm tình làm tội đi bác :-"

HDCP

Super Moderators

Theo lịch dự kiến thì ngày 17 em du lịch đảo Quan Lạn, qua đêm đến chiều 18 mới quay về bờ. Chắc chắn là không đi được rồi.

HDCP

Super Moderators

Khổ nhỉ, mới xuất viện lại phải hô hào và kêu gào, tóm thêm bác nhà thơ xuống đây để anh chị em HN làm tình làm tội đi bác :-"

Người này là ai thế hả bác?X_X Chắc không phải em đâu bác nhỉ?:-t

congly

Theo lịch dự kiến thì ngày 17 em du lịch đảo Quan Lạn, qua đêm đến chiều 18 mới quay về bờ. Chắc chắn là không đi được rồi.

Lại trốn đây, chuyên gia né hạ có khác :-t

kiukiu

Well-Known Member

Người này là ai thế hả bác?X_X Chắc không phải em đâu bác nhỉ?:-t

Sao lão bảo sẽ đem thơ về quần thảo , biểu dương lực lượng , đại diện cho Quảng Ninh city đánh chiếm Thủ Đô cho biết Hạt Ngọc Quảng Ninh - Cù Nhây Thi Gia VĐA - HDCP là như thế nào cơ mà , giả vờ tung hỏa mù không đi chứ gì ;))

Các bác Quảng Ninh đã cất công xuống hàn huyên mà lão lại tránh hạ thế này khả năng ù đền là hơi cao đấy :))

MrMilan

Banned

Sẽ cố gắng đi gặp mặt anh em và mời BQT về QN chơi, nhưng chưa dám hứa trước.

H

HD Hà Nội

Guest

Sẽ cố gắng đi gặp mặt anh em và mời BQT về QN chơi, nhưng chưa dám hứa trước.

Đã có thông tin chính thức chưa các bác, bọn em chuẩn bị chân dài phục vụ các bác :-bd

HDCP

Super Moderators

Đã có thông tin chính thức chưa các bác, bọn em chuẩn bị chân dài phục vụ các bác :-bd

Các bác Hà nội cho danh sách chân dài để anh em Quảng ninh nhòm hàng cái đã... Kẻo đến nơi các bác cho các em nó ngồi xổm rồi bảo các em nó là chân dài đến nách thì chết à.^:)^

H

HD Hà Nội

Guest

Các bác Hà nội cho danh sách chân dài để anh em Quảng ninh nhòm hàng cái đã... Kẻo đến nơi các bác cho các em nó ngồi xổm rồi bảo các em nó là chân dài đến nách thì chết à.^:)^

Show tạm 1 pé chân dài cho các bác check trước vậy :-bd

MrMilan

Banned
Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tại HN, bác nào đi thì đăng ký

Chương trình vào ngày 18/7 anh em HDQN cũng tham gia một tí cho nó xôm.
Bác nào sắp xếp được lịch thi đấu thì sáng sớm ngày 18.7 xuất phát nhé.
Nếu anh em HDQN đông thì có thể thuê luôn 8 chỗ, hoặc 16 chỗ chạy lên chạy xuống cho nó hoành tráng.
Nên đi từ sớm cho nó kịp thời gian 10h sáng, nếu thế thì khoảng 6h sáng xuất phát, rồi hẹn các bác bên HP tại Hải Dương ăn sáng luôn.
Các bác đăng ký tại đây luôn

1. MrMilan ( 2 suất )

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tại HN, bác nào đi thì đăng ký

2. Tieubaocaca 01 suất chờ sẵn ở HN:D

thanhtung0506

anh cẩm ơi, hay bác MIlan ơi, cố kéo một em nào đó từ QN ngược lên hà nội nhé, để sau em còn thêm động lực về QN thăm anh và thăm em ,,,,

MrMilan

Banned

anh cẩm ơi, hay bác MIlan ơi, cố kéo một em nào đó từ QN ngược lên hà nội nhé, để sau em còn thêm động lực về QN thăm anh và thăm em ,,,,

Để anh đưa con gái anh đi vậy, cháu nó mới 3 tuổi thôi, xinh gái lắm. :p

hoangnguyen

Ai đi được thì đăng ký, miễn trình bày lý do vì chương trình này là chương trình mở rộng cho anh em.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên