Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 14-15/8/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhtung0506

Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tại HN, bác nào đi thì đăng ký

Để anh đưa con gái anh đi vậy, cháu nó mới 3 tuổi thôi, xinh gái lắm. :p

em nhấn thông báo nội dung xấu rồi đó, bài của anh sẽ bị xóa vì tội mồi trài con rể ....

Ai đi được thì đăng ký, miễn trình bày lý do vì chương trình này là chương trình mở rộng cho anh em.

đã gặp bác hoàng nguyên, bác nhớ em chứ, thế đợtn ày bác nên đây không

MrMilan

Banned
Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tại HN, bác nào đi thì đăng ký

Cứ an tâm là đoàn QN có 4 người tham dự.
Có chương trình đánh chén cơ mà, ko tham dự thì hơi phí

thanhtung0506

mà 4 bác ở QN là 4 bác nào đó ạ, có danh sách cụ thể chưa ạ

Tieubaocaca

Active Member

Vì hôm ấy có quà tặng, lại có nhậu nhẹt, mua hàng giảm giá nên minhhaimdc cũng đi nữa.

thanhtung0506

ai cháo lòng không

MrMilan

Banned

Tốt quá, vậy là đoàn có 5 người rồi, gần đủ 1 mâm

Tieubaocaca

Active Member

Bão rồi ..........
16-17 đổ bộ vào Quảng Ninh, Hải Phòng không biết 18 nó có lên đến HN không nhỉ:D

Tiếp tục theo dõi và cập nhật......

HDCP

Super Moderators

Bão rồi ..........
16-17 đổ bộ vào Quảng Ninh, Hải Phòng không biết 18 nó có lên đến HN không nhỉ:D

Tiếp tục theo dõi và cập nhật......

Hà Nội không sợ bão nhưng kiểu gì cũng mưa to, ngập lụt khắp các con đường cho mà xem. Em vỡ xới đi Quan Lạn rồi, ở nhà lo chống bão.

H

HD Hà Nội

Guest

Hà Nội không sợ bão nhưng kiểu gì cũng mưa to, ngập lụt khắp các con đường cho mà xem. Em vỡ xới đi Quan Lạn rồi, ở nhà lo chống bão.

Khỉ quá cụ này nhìn tưởng Kiukiu, nhìn lại nick mới biết là HDCP. Có ai nhầm em với sếp chip không nhỉ :))

MrMilan

Banned

Tình hình rất là tình hình, có khi phải hoãn các bác ạ.
Bão đang về Hà Nội

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangnguyen

Thông tin chưa chính thức, nhưng nghe đâu là hoãn rồi các pác ạ.

ctpmt

Member

Sợ các bác lên đấy rồi phải trèo lên tầng thượng melia ngồi hát tứ ca bài: "Hà Lội mùa này phố cũng như sông..." và ngắm mưa rơi ấy chứ:)):)):))

Tieubaocaca

Active Member

Sợ các bác lên đấy rồi phải trèo lên tầng thượng melia ngồi hát tứ ca bài: "Hà Lội mùa này phố cũng như sông..." và ngắm mưa rơi ấy chứ:)):)):))

Trời HN nhiều mây, sắp mưa:D:-w:-w:-w

kiukiu

Well-Known Member

Đã có thông tin chính thức chưa em?

Em tưởng bên nhà sếp có rồi chứ ? đây này :

Thông báo, hôm nay phòng thông báo không có gì để thông báo, vậy xin thông báo đến các bác đọc thông báo là không có thông báo gì. Phòng thông báo xin trân trọng thông báo. Cảm ơn các bác đã đọc thông báo.
Khi nào có thông báo mới chúng tôi xin hứa sẽ thông báo lại sau.

Thật là khó đỡ các bác ^:)^

Tieubaocaca

Active Member

Đã có thông tin chính thức chưa em?

Theo tin mật báo thì chỉ còn chờ thông báo chính thức của BQT nữa là xong thôi. Tất nhiên là bây giờ thì chưa có:D:-w

MrMilan

Banned
Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tạm hoãn

Theo tin ngoài luồng thì chương trình 18/7 tạm hoãn đến 25/7.
Các bác cứ ở nhà chống bão đi, sang tuần hết ngập và lụt ta lại lên Hà Lội.

onggia

Well-Known Member
Ðề: Chương trình tham quan triển lãm HD và 3D ngày 18/7 tạm hoãn

Ôi chết thật bên HN bọn em thông tin về bão lũ còn đang bị bưng bít kiểu trong phim 2012 :)) Khả năng là dân toi thì tổng thống mới chịu ra mặt chân thành cảm ơn và xin lỗi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên