Chương trình tổng hợp EPL

giomua

Well-Known Member
Các Bác yêu EPL ơi. Năm nay Chương trình tổng hợp EPL được phát trên kênh nào ạ. Vào khung giờ nào ạ. Chỉ giúp em với

Ðề: Chương trình tổng hợp EPL

Đấy, em cũng đang định có câu hỏi giống bác, 2 vòng rồi mà em chưa xem đc Tổng Hợp trước các Vòng đấu, hay bàn thắng đẹp EPL...:(....ko hiểu vs việc chỉ đc phát thứ 7 thì các trận CN có trong chương trình Tổng hợp bàn thắng đẹp ko nữa..hix...chán quá..

dhpaul

Well-Known Member

Trên VTC thì các chương trình này vẫn phát vào các khung giờ cũ là 20h00 thứ 4 trên VTC3. Còn chương trình "bàn thắng đẹp" thực tế nó là Goals của ESPN, nhưng nay do không có bản quyền ngoại hạng tại VN nên ESPN cũng không chiếu luôn thì phải =)), do đó không thu được luôn =))
Còn các mạng khác thì em bó tay =))

Trên VTC thì các chương trình này vẫn phát vào các khung giờ cũ là 20h00 thứ 4 trên VTC3. Còn chương trình "bàn thắng đẹp" thực tế nó là Goals của ESPN, nhưng nay do không có bản quyền ngoại hạng tại VN nên ESPN cũng không chiếu luôn thì phải =)), do đó không thu được luôn =))
Còn các mạng khác thì em bó tay =))

Ờ đấy, nói đến ESPN cũng mới nhớ, đúng ra thì ESPN chỉ ko đc phép chiếu EPL vào ngày Chủ Nhật, vì do có sự độc quyền của thằng K+, vậy tại sao giờ đến cả thứ 7 hay thứ 2, các trận khác, chiếu lại hay trực tiếp cũng chả còn 1 tý tăm hơi nào là sao ta...có ai giải thích được không...:((...hay là ESPN nó ko thèm chơi vs Việt Nam nữa vì lằng nhằng...:((

danvt

Well-Known Member

ESPN nó muốn mua trọn gói từ thằng mẹ của MP&Silva (tất nhiên là với cái giá trên dưới 1 triệu obama) nhưng ko đươc nên nó dẹp luôn

sun_nau

càng ngày càng chán...mấy bữa giờ cũng trông coi lại tổng hợp mà cũng không có...ngờ ngợ..giờ thì rõ rồi...

Ờ đấy, nói đến ESPN cũng mới nhớ, đúng ra thì ESPN chỉ ko đc phép chiếu EPL vào ngày Chủ Nhật, vì do có sự độc quyền của thằng K+, vậy tại sao giờ đến cả thứ 7 hay thứ 2, các trận khác, chiếu lại hay trực tiếp cũng chả còn 1 tý tăm hơi nào là sao ta...có ai giải thích được không...:((...hay là ESPN nó ko thèm chơi vs Việt Nam nữa vì lằng nhằng...:((

Đơn giản thôi,không bỏ tiền ra mua bản quyền thì ai cho phát.
Mà hình như trong hợp đồng với các nhà đài VN thì thằng bán có cam kết không bán cho ESPN,bên Thailand hình như cũng vậy.

rËht TV [HD]

Có tổng hợp EPL vào thứ 3 lúc 20h15 trên BĐTV mà, mấy bác ko biết j` à???? Chúng nó còn dẫn sóng Ác xê nôn Ti vi nữa, xem sướg lắm

Bên trên