Chuyên mục off chai của hội HD Nha Trang !!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Chuyên mục off chai của hội HD Nha Trang !!!

Đang chơi bow ae nào rảnh chay lên đơiiiii

quoctuan2712

có bác nào hướng dẫn em cách nối dây + config từ PC ra cái tivi LCD toshiba với...em mò cả 2 ngày nay không xong...hix hix

sieudinh

mục này ế quá, không biết bào giờ mới mới hoạt động lại nhỉ [-(
em mạnh dạng đề xuất chủ nhật tuần này nha :D

erongru

Member

mục này ế quá, không biết bào giờ mới mới hoạt động lại nhỉ [-(
em mạnh dạng đề xuất chủ nhật tuần này nha :D
Tuần này thì tuần này .... ngán gì ....heheheheh..... Nói như anh ngaodusonthuy về việc ném lựu đạn ...kỳ này mình cũng nên tổ chức thi ba môn phối hợp : đứng uống , ngồi uống và nằm uống , còn chuyện vừa nằm vừa lắc uống thì nên nhường lại cho anh C9 nhé .....

sieudinh

có kế hoạch gì ko a Thành ?? hay là bữa đó cứ thế ráp dzô thôi :D

soundair

Riêng em mạnh dạn đề nghị môn "trồng chuối uống". Đây có lẽ là bộ môn thể thao mang tính chất đỉnh cao nhất, khiến các hãng bia rượu phải khóc ròng nhiều nhất.

sieudinh

Riêng em mạnh dạn đề nghị môn "trồng chuối uống". Đây có lẽ là bộ môn thể thao mang tính chất đỉnh cao nhất, khiến các hãng bia rượu phải khóc ròng nhiều nhất.

ặc ặc ặc ... môn thể thao đỉnh cao mà sao thấy lạ quá ta ... chú đưa mô hình để anh em tham gia thử xem :D

tuanc9

Active Member

ặc ặc ặc ... môn thể thao đỉnh cao mà sao thấy lạ quá ta ... chú đưa mô hình để anh em tham gia thử xem :D

Anh có 1 người bạn cũng thuộc dạng lão ngoan đồng, uống bia bằng ống hút không à, chắc chơi món này được.

sieudinh

Anh có 1 người bạn cũng thuộc dạng lão ngoan đồng, uống bia bằng ống hút không à, chắc chơi món này được.

Hút bằng mũi hay bằng mồm hả anh :-? nếu bằng mồm thì thường quá, phải hút bằng mũi mới pro chứ :))
:-@ môn này em chưa luyện được, đừng ném đá em ... tội nghiệp :-@

xenolala

Well-Known Member

Hút bằng mũi hay bằng mồm hả anh :-? nếu bằng mồm thì thường quá, phải hút bằng mũi mới pro chứ :))
nếu có off chai em kiến nghị đổi qua quán trúc xanh ( quên mất tên đường) cho nó mới mẻ, quán kia off hoài mà nhân viên thì như sh.....:D. Còn về không gian em nó thế nào thì A erongru cho ý kiến .

erongru

Member

Có hai vấn đề cần bàn là :
1. Địa điểm thi đấu : Erongru ủng hộ ý kiến của em xenolala : kỳ này chúng ta nên chuyển vị trí về quán Trúc Xanh , địa chỉ quán Trúc Xanh là 24 Hát Giang - Phường Phước Hòa ( cũng gần cho off caffe của anh em mình ) , Cũng phải thông tin thêm cho anh em biết là : tại quán này đặt biệt có món Rau rừng chấm mắm rạm rất ngon , rau rừng được Chủ nhà hàng lấy từ Komtum về đó anh em , Rau có mùi rất lạ , mỗi người 1 dĩa cũng không ngán .... nếu ai không ăn có nghĩa chưa sống trên cõi đời này ......
2. Theo ý kiến của soundair nói thì kỳ off này bổ sung thêm môn " trồng chuối uống " , và tôi cũng giải thích thêm cho anh sieudinh biết là : với môn này , khi ở tư thế trồng chuối , anh không uống bằng mũi hay bằng mồm gì cả mà là uống bằng đường "kia " ...... viết tới đây Tui cũng không dám nghĩ đến đường ấy nữa.... vì thấy ghê quá.... ghê quá ......hahahhahahah.......:(:)(:)(:)(:)(:)-?:-?:-?:-?:-?

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Có hai vấn đề cần bàn là :
1. Địa điểm thi đấu : Erongru ủng hộ ý kiến của em xenolala : kỳ này chúng ta nên chuyển vị trí về quán Trúc Xanh , địa chỉ quán Trúc Xanh là 24 Hát Giang - Phường Phước Hòa ( cũng gần cho off caffe của anh em mình ) , Cũng phải thông tin thêm cho anh em biết là : tại quán này đặt biệt có món Rau rừng chấm mắm rạm rất ngon , rau rừng được Chủ nhà hàng lấy từ Komtum về đó anh em , Rau có mùi rất lạ , mỗi người 1 dĩa cũng không ngán .... nếu ai không ăn có nghĩa chưa sống trên cõi đời này ......
2. Theo ý kiến của soundair nói thì kỳ off này bổ sung thêm môn " trồng chuối uống " , và tôi cũng giải thích thêm cho anh sieudinh biết là : với môn này , khi ở tư thế trồng chuối , anh không uống bằng mũi hay bằng mồm gì cả mà là uống bằng đường "kia " ...... viết tới đây Tui cũng không dám nghĩ đến đường ấy nữa.... vì thấy ghê quá.... ghê quá ......hahahhahahah.......:(:)(:)(:)(:)(:)-?:-?:-?:-?:-?

Cha này nói gớm quá

sieudinh

tại quán này đặt biệt có món Rau rừng chấm mắm rạm rất ngon , rau rừng được Chủ nhà hàng lấy từ Komtum về đó anh em , Rau có mùi rất lạ , mỗi người 1 dĩa cũng không ngán .... nếu ai không ăn có nghĩa là ......

nếu ai không ăn có nghĩa là ... nhường cho em, em xin cảm ơn :D
Quán này em lên nhiều lần rồi, cũng biết món rau rừng rất ngon, nếu ai không ăn thì cứ để em, em với anh Thành chia đôi ... anh Thành nhỉ :))

xenolala

Well-Known Member

nếu ai không ăn có nghĩa là ... nhường cho em, em xin cảm ơn :D
Quán này em lên nhiều lần rồi, cũng biết món rau rừng rất ngon, nếu ai không ăn thì cứ để em, em với anh Thành chia đôi ... anh Thành nhỉ :))
ăn nhiều lần mà ko giới thiệu cho AE đi off, thế này thì giải quyết làm sao đây :-?:-?:-?:-?:-?.

sieudinh

ăn nhiều lần mà ko giới thiệu cho AE đi off, thế này thì giải quyết làm sao đây :-?:-?:-?:-?:-?.

Về cơ bản là quán này ít phổ biến, với lại giá ở đây cũng không thực sự tốt ... nên minh không giám giới thiệu. Mong mọi người thông cảm :D

policeman9000

quán Lộc Phát ở đường Hồng Bàng cũng được lắm đấy a e :D

Bên trên