Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

Cái vụ mua áo, theo em cứ theo 1 mẫu chung của HD Viet Nam là hay nhất, không nên tô vẽ thêm làm gì :D , theo số đông nó lại hay hơn là mình tạo phong cách riêng.

Đồng ý ! Chúng ta sẽ làm y chang nguyên bản như mẫu áo của HD VN , ( như áo của em có ) A muốn in thêm bên dưới logo sau lưng áo có dòng chữ HD NHA TRANG !
1-Sẽ mua trực tiếp nguyên bản từ HD VN
2-Như trên và yêu cầu in thêm dòng chữ HD NT.
3-Seant sẽ làm bản in nguyên mẫu , mua áo ( màu sắc ae chọn , đề xuất màu trắng ) và in tại NT .
Anh em đề xuất ý kiến thêm rồi hội sẽ tiến hành làm .

nqk1979

Member

đây là mẫu áo of hội ae cho ý kiến nha,có ý kiến cho vui nha chứ chúng e đã quyết rùi hehe

Màu áo sẽ nhạt hơn trong hình tí vì thằng ip of e thấy màu nó nhạt nên nó tự tăng tí màu cho fê,,đúng là smartphone,ae vào chếm đơiiiiiiii

saibon

Active Member

Đã lập topic thảo luận làm áo, các thành viên vui lòng vào topic để trao đổi, tránh spam sai chỗ làm loãng topic.

tuanc9

Active Member

Màu OK đấy anh thích màu này, phải làm cho nó khác tí chứ he he he:D

Thêm logo và chữ màu đen là good.

sieudinh

Hôm nay có ai đi off không vậy trời ... hay đổi địa điểm lên Diên Khánh off rồi xem lụt rồi tranh thủ tìm cơ hội làm vài tấm ảnh nóng cho vui nào :))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Hôm nay có ai đi off không vậy trời ... hay đổi địa điểm lên Diên Khánh off rồi xem lụt rồi tranh thủ tìm cơ hội làm vài tấm ảnh nóng cho vui nào :))

Anh thì đi liền ! Mà CA chận lại không cho lên DK , một phần ngó bộ dạng A , nước dễ cuốn trôi !

Chuot_Cong

Anh thì đi liền ! Mà CA chận lại không cho lên DK , một phần ngó bộ dạng A , nước dễ cuốn trôi !

Sau sự cố xe ca bị nước lũ cuốn trôi ở Hà Tĩnh, Công An làm rất nghiêm khi có lũ lụt. \m/

tuanc9

Active Member

Hôm nay mưa to mà off cũng đông phết nhỉ nhất là mấy lão già.
Về quất liền Yani chú Khoa cho nó nóng. Đã thiệt nhen, tuy hình ảnh không đẹp nhưng chương trình hay. Có nói thêm phần bên ngoài khi Yanni xin phép chính quyền Ấn Độ tổ chức buổi hòa nhạc tại Taj Mahal nổi tiếng của Ấn độ, một trong kỳ quan hiện đại của thế giới và tại Tử Cấm Thành. Coi rồi mới biết sự chuẩn bị quá công phu cho buổi hòa nhạc. Đồng thời mới thấy được tầm ảnh hưởng buổi hòa nhạc tại Ấn Độ, chương trình được truyền hình tới tận những bang nghèo nhất của Ấn Độ cho trẻ em nghèo cùng xem.

sieudinh

làm sao mà coi được hả anh Tuấn, có thấy phát trên kênh nào đâu :(

tuanc9

Active Member

làm sao mà coi được hả anh Tuấn, có thấy phát trên kênh nào đâu :(

Đưa ổ cứng đây chép cho cha, cái này là DVD rip chứ làm gì có phát trên đài nào chỉ phát trên đài HD Nha Trang thôi>:)

sieudinh

Đưa ổ cứng đây chép cho cha, cái này là DVD rip chứ làm gì có phát trên đài nào chỉ phát trên đài HD Nha Trang thôi>:)

Hix ... vậy mà cứ tưởng :( bữa sau mang ỏng cứng đi chép liền ... đang ghiền mấy cái món này :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Nhân dịp ngày khai trương quán Phim cafe của : ngaodusonthuy , ngày mốt : CN (26-12-2010 ) ae hội đi uống cafe khai trương và off chui luôn ! Mong ae đi đông vui !

saibon

Active Member

Nhân dịp ngày khai trương quán Phim cafe của : ngaodusonthuy , ngày mốt : CN (26-12-2010 ) ae hội đi uống cafe khai trương và off chui luôn ! Mong ae đi đông vui !

Cho anh em một giờ để tập họp thẳng trên đó luôn anh Sơn :D, mỗi người mỗi hướng, tốc độ di chuyển khác nhau :D. Em đề xuất 9h30 :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cho anh em một giờ để tập họp thẳng trên đó luôn anh Sơn :D, mỗi người mỗi hướng, tốc độ di chuyển khác nhau :D. Em đề xuất 9h30 :D

Quyết định như trên nhé anh em !!!L-)L-)L-)

đề nghị công ty đá chẻ Khanh hòa cung cấp cho 1 xe tải đá 3 - 4 (cỡ này vừa tay AE nhỉ ? ), đúng 9g25 26/12 giao hàng tại quán Phim cafe :D:D:D

lanovia

1 lần nữa, hãy chụp ảnh, trời ạ ><

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tuần trước, ae tìm quán mới thoải mái hơn để off mà chưa thành công. Đành trở về cafe Best- Lam Sơn để off! Mời ae sáng Chủ Nhật này cùng uống cafe như củ nhe!

nguyenchile

Member

Mai em lại xin kiếu lần nữa nghen anh Sơn và mọi người, nhà và cơ quan đều có việc, đúng là đi chơi lễ về dồn việc ghê quá

tuanc9

Active Member

Lâu rồi mới thấy anh em đi off chui đông vui thiệt. Cám ơn chú Hiển cho anh sợi dây USB nhen.

Tuần sau mình off chui rồi tranh thủ làm vài ve nhỉ.

Bên trên