Cinema của em

anhnam1

Active Member
Lời đầu tiên em xin chào toàn thể các bậc bô lão và toàn thể anh chị em trong forum HDVietNam <:p
Em tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi,thấy các bác và các anh show những bộ dàn HD nhiều quá :D ! Trong đó có quá nhiều bộ Hifi và 5.1 ...7.1 mà chỉ nằm mơ em mới dám mơ tới :((.Hôm nay em lấy hết can đảm để khoe với các bác và anh chị bộ dàn HD còi của em ;;).Mong các bác ủng hộ chứ đừng chê cười em ngại chết mất [-X
HD đến với em từ những ngày đầu qua bộ này ạ : View attachment 35497 View attachment 35496
Màn hình ASUS 22"
Case : Đủ chơi Bluray ;;)
Đầu năm em bán lứa lợn nên cũng bắt đầu đua đòi cho bằng anh bằng em nên cũng sắm con LCD 3D SamSung C750 46" về coi HD và 3D (giờ đã chuyển nhượng lại cho ông già em xem xxx (*)) Hình thì em ko chụp nên em mượn tạm hình trên wed :D
Sau 1 thời gian tham khảo các bác trên đây em dồn tiền vào bộ này !
Máy chiếu Optoma HD20
Untitled.jpg Untitled1.jpg
Các bác thông cảm nhà em đang tính sửa lại nhìn hơi nhếch nhác hihihi
Bộ AIO Sony DW 7600 đầy tai tiếng và gạch đá [-X với em màn chiếu grandview 120" tỷ lệ 16:9. Amply Boston + 2 con loa không tên em thấy 1 con loa có chữ SAS hay gì đó để hát hò :D
Đây là kết quả em đc hưởng thụ <:p
Paris by night
Untitled7.jpg Untitled6.jpg Untitled5.jpg
Mấy phim Bluray Remux
Untitled8.jpg Untitled0.jpg Untitled9.jpg
Tạm thời sự nghiệp HD của em đến đây là cũng mãn nguyện ! Em thấy hài lòng so với số tiền mà em bỏ ra !
Cám ơn các bác và anh chị em đã vào thăm topic của em :D
Chào các bác em té đây ;;)

fostina

Well-Known Member
Ðề: Cinema của em

Đã theo thì phải hao rồi, chúc bro có thời gian thưởng thức bên dàn mới ưng ý- Bác chủ có cái kiếm nhìn đẹp lắm con sub của bro sao để bơ vơ ngay trước dàn vây, chắc kiếm chỗ nào thích hơp để em nó vào

ptkrelax

Active Member

Bác chơi dàn Sony ( 2 Sub ) mà sao thấy có cái Sub Yamaha ở đó nữa ta.
Chắc bác thích coi phim bom nổ cần gì tới 3 Sub dữ ta.

anhnam1

Active Member

Bác chơi dàn Sony ( 2 Sub ) mà sao thấy có cái Sub Yamaha ở đó nữa ta.
Chắc bác thích coi phim bom nổ cần gì tới 3 Sub dữ ta.
Cám ơn các bác đã comment :D !
Cái Sub Yamaha đó của em để hát Karaoke ý mà bác :D chật quá chả biết nhét vào đâu thôi đành để nó bơ vơ vậy :) !
Hình thì lúc chụp rõ nét nhưng phải thu nhỏ size lại để up đc lên diễn đàn nên ko còn đc như thực tế hihihi

Bên trên