có 4,5 triệu nên mua fonepad 7 FE375 không ?

tooti

giống như title mình đang muốn mua 1 con tablet như vậy không biết nó sài ổn không ? ai sài qua rồi cho mình xin ý kiến với nha

hugolyna

Member
Ðề: có 4,5 triệu nên mua fonepad 7 FE375 không ?

Nếu bạn chơi game và coi phim thôi ko thì con này dư sức nhé, nó sài chip intel quad core, RAM 1GB thì vừa đủ để chơi game mán hình HD và Pin 400mAH là dư sức chơi game 1 ngày luôn rồi

magio

Nếu số tiền đó bạn cũng có rất nhiều lựa chọn đấy SS tab 4, LG Gpad 7... nhưng trội hơn thì vẫn lấy con FonePad 7 vừa nghe gọi cấu hình ăn đứt mấy con trên mấy con trên sài Dual core còn con FonePad 7 sài Core Quad thì ngon hơn nhiều đấy

Nệm Nhật Tân

Well-Known Member

Nếu bạn chơi game và coi phim thôi ko thì con này dư sức nhé, nó sài chip intel quad core, RAM 1GB thì vừa đủ để chơi game mán hình HD và Pin 400mAH là dư sức chơi game 1 ngày luôn rồi
Pin 400 mAH chơi game được mấy tiếng vậy bạn ? :D

Mình thấy sử dụng con Lenovo A8 HD cũng khá ngon - bền , pin trâu ... nhắn tin nghe gọi ổn định. Xem phim giải trí với cái màn hình HD cũng khá OK.

Bây h chịu nhín lên thêm xíu tham khảo E Lenovo Tab S8 cấu hình cao + thiết kế khá đẹp lun.

Mình sợ mua Asus lắm rồi , mua máy chưa bao lâu lại bảo hành mà dịch vụ bào hành thì thôi khỏi nói ha - "TỆ"

Bên trên