Có bác nào xài dangcaphd không?

chat2004

Member
Hi các bác,

Sao lúc này dangcaphd không xem phim được vậy các bác, cả trên web lẫn app android box luôn.
Trên web bấm play thì về trang chủ. App thì ko load được phim.

vinhpapa

Member
Hi các bác,

Sao lúc này dangcaphd không xem phim được vậy các bác, cả trên web lẫn app android box luôn.
Trên web bấm play thì về trang chủ. App thì ko load được phim.
Em dùng app thấy báo lỗi không kết nối Internet suốt, lâu lâu mới chạy được dù vẫn báo lỗi. Hay app nó chỉ nhận wifi mà em dùng cáp mạng? Ngay cả khi chạy được thì chất lượng không đẹp và âm thanh không có 5.1. Dạo này toàn phải coi bằng Kodi

hainam1982

Well-Known Member
bác xem treenn add on nào. nếu là xfshare thì bỏ tích ô dùng acc của xfshare trong phần cài đặt của add on ý đi nhé. hôm nay mình vẫn xem bình thường.

vinhpapa

Member
bác xem treenn add on nào. nếu là xfshare thì bỏ tích ô dùng acc của xfshare trong phần cài đặt của add on ý đi nhé. hôm nay mình vẫn xem bình thường.
Hoá ra là do modem nhà mạng Viettel cùi bắp. Khi chuyển qua chế độ Modem cấp phát IP nó bị quá tải. Sau khi chuyển về cho Router wifi cấp IP thì chạy ngon rồi bác. Mình đang tính cài chế độ Bridge cho Modem ZTE F606 nhưng nghe nói nhà mạng không hỗ trợ chế độ Bridge với gói cước 20 Mbps

Bên trên