Có cần sắm đầu 3D?

chào các bác,

em vừa tải thử mấy đoạn trailler 3D và dùng Dune base 3.0 phát lên TV Sony thì thấy hiệu ứng rất ổn nên đang băn khoăn là liệu có cần mua thêm đầu phát 3D và chất lượng nó khác thế nào?
Các bác vào chém giúp em mở mang phát#-o

leehuyhd

Member
Ðề: Có cần sắm đầu 3D?

Vấn đề phụ đề của Dune là vấn đề lớn, bác hay xem phim 3D thì cần đầu tư 1 em HD chip 1186 nữa

H 9999

Active Member

có thi vẫn hơn ! nếu thích xem blurays phim 3 D thì nên chơi ! nhưng tiền mua đầu thì rẻ ..tiền mua đĩa thì nhiều...chỗ em mua 3 cái đĩa 3 D thì bằng 1 cái đầu SONY hay SAMSUNG 3 D ! còn nếu ko thì mua trên mạng lúc nào thích xem thì lại lấy xuống rẻ hơn đĩa ngoài tí ! nhưng ko cho mượn được hihiihhi !

baodom

Active Member

Bác nên mua mấy e HDP chip 1186 của reltk thì không còn băn khoăn về các khoản 3d và phụ đề. Dune ko đọc được file bluray 3d và phụ đề là 1 vấn đề

Bác nên mua mấy e HDP chip 1186 của reltk thì không còn băn khoăn về các khoản 3d và phụ đề. Dune ko đọc được file bluray 3d và phụ đề là 1 vấn đề

Gọi là ngó nghiêng chút cho nó khỏi lạc hậu công nghệ thôi chứ mấy khi xem 3D đâu bác.

H 9999

Active Member

Gọi là ngó nghiêng chút cho nó khỏi lạc hậu công nghệ thôi chứ mấy khi xem 3D đâu bác.

nhà em dùng con SAMSUNG 55 IN loại es 8090 nét căng nhất là 3 D nhưng nhiều khi đeo kính như HỘI NGƯỜI MÙ ! nên ngại em toàn để 2 D hiihhi thi thoảng xem thì đc ! hoặc vớt 2 D len 3 D cũng dc nhưng ko đeo kính vẫn tiện hơn !

Bên trên