Có duyên nhất định sẽ có phận??????????

keeon_hd

Ðề: Có duyên nhất định sẽ có phận??????????

Chuyện E có thật như nào E kể cho các bác nghe mà. Bây giờ E ấy lấy chồng rồi nên E cũng thoải mái.
E xin thề có trời đất hoàn toàn là có thật không sáng tạo 1 tý gì cả. Đấy là E còn bớt đi rất nhiều. Nếu bác nào ủng hộ E thì like E nhé.

buzzone

Member

Chuyện E có thật như nào E kể cho các bác nghe mà. Bây giờ E ấy lấy chồng rồi nên E cũng thoải mái.
E xin thề có trời đất hoàn toàn là có thật không sáng tạo 1 tý gì cả. Đấy là E còn bớt đi rất nhiều. Nếu bác nào ủng hộ E thì like E nhé.

có ai bảo bác điêu đâu :D
thoải mái rùi thì tốt, cmt topic bác đỡ phải dè dặt ;))

anh0424

Active Member

thực tế thì đời nó phũ lắm :D

minhtuantkh

Mình tin chuyện của bác là thật, cho dù nếu đúng những gì bác kể về cô bạn gái này thì mình thấy (cô ta, lão TP kia ...và có thể ...cả bác nữa) có gì đó không được logic bình thường. Nhưng xét cho cùng bác đúng là mẫu người đã yêu là chấp nhận kể cả bất chấp tất cả, thời nay hơi hiếm :D
Rất thích lối viết cẩn thận của bác. Tặng bác 50 CR cho bài tự truyện ( không biết nên gọi là ngọt ngào hay cay đắng nữa). Hy vọng phần tiếp theo vào đêm nay bác giúp nhiều Anh Em trên này được tỉnh táo.

keeon_hd

Cám ơn bác đã khen ngợi. Cái này không thể là ngọt ngào được bác à. Trong câu chuyện sau này cũng có lỗi của E. Nhưng sau này E lại nghĩ đó là do duyên phận bác ah.
Trong TY nhiều khi có những điều không thể xem nó là lo gic được, tình cảm con người luôn vậy. Người ở ngoài bao giờ nhìn vao cũng thấy nó khác hơn người ở trong cuộc.

keeon_hd

Không phải vậy đâu bác. Trong chuyện này không có tí gì liên quan đến vật chất và sự dối trá cả.

keeon_hd

Chia tay rồi bác ơi. chứ lúc yêu nhau thì có chuyện gì đâu. Ma sao các bác cứ nghĩ đen chuyện lừa nhau nhỉ, E hiểu tính người yêu cũ mà. Nhà cũng gần nhà E.

keeon_hd

Các bác cho E khất mấy hôm nhé. E đang phải trông người ốm ở trong bệnh viện. Rảnh E sẽ viết nốt.

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: Có duyên tất nhiên sẽ có phận??????????

Nhưng cái tính E không như vậy được bác. E cứ yêu ai là yêu hế mình và sông hết mình.

Cái này của bạn giống mình nhất này, đã làm gì là phải làm hết mình và yêu cũng hết mình luôn. ^^. Nhưng sau đó thì giống bạn, chia tay và được cả đống kinh nghiệm vì mình hy sinh quá nhiều :-<

Hóng phần tiếp theo :D

duybk90_08

Câu chuyện bi đát quá. Ủng hộ bác tẩy thằng Trưởng phòng một trận cho đỡ tức

mephim321

Active Member

Hic.. Đã 4 ngày rồi.. không biết người bệnh của bác đag trông có phải..??

keeon_hd

Không đâu bác, Bố E nằm viện mấy hôm nhưng ổn rồi. E đã viết nốt câu chuyện của E rồi. Các bác đọc nhé

buzzone

Member

"Yêu" không dám nói!
Lỗi tại bác đấy nhé ;))

ngocthanh8106

Hôm nay xui, đọc cái j cũng rơi nước mắt......mình mít ướt thật, hèn j ế( mít Thái Lan siêu thịt mới đắt)
Cũng may ng ấy chưa hy sinh cho mình, và mình cũng cũng chưa đi lấy chồng.....

buzzone

Member
Ðề: Re: Có duyên nhất định sẽ có phận??????????

Hôm nay xui, đọc cái j cũng rơi nước mắt......mình mít ướt thật, hèn j ế( mít Thái Lan siêu thịt mới đắt)
Cũng may ng ấy chưa hy sinh cho mình, và mình cũng cũng chưa đi lấy chồng.....

chị kể chuyện mít ướt ra các lão vào lại chém "nước mắt cá sấu" giờ :))

Bên trên