Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Karaoke Zing star chính thức ra mắt HD Cinema chiếu phim theo nhu cầu của khán giả.
Không cần phải xem lịch hay giờ chiếu như tại các rạp chiếu film công cộng các bạn chỉ cần đến với chúng tôi và chúng tôi sẽ phục vụ các Bạn.

Màn Hình : 100 Inches
Âm thanh : 5.1
Số người : Từ 1 đến 10 người
Giá tiền : 1k/phút
Hiện nay đang trình chiếu : Resident evil IV cực kỳ ấn tượng

Xin mời các Bạn đến thưởng thức keke

hddanang

Active Member

Karaoke Zing star chính thức ra mắt HD Cinema chiếu phim theo nhu cầu của khán giả.
Không cần phải xem lịch hay giờ chiếu như tại các rạp chiếu film công cộng các bạn chỉ cần đến với chúng tôi và chúng tôi sẽ phục vụ các Bạn.

Màn Hình : 100 Inches
Âm thanh : 5.1
Số người : Từ 1 đến 10 người
Giá tiền : 1k/phút
Hiện nay đang trình chiếu : Resident evil IV cực kỳ ấn tượng

Xin mời các Bạn đến thưởng thức keke

Cho em một xuất cầm đèn pin xoát vé và một xuất cầm dùi cui, khám xét người như ở sân bay nhé anh Tuấn, mai em có thể làm việc ngay anh àh, ke ke ke:D:D:D

ghexu

Member

@hddanang: Lo ở nhà cầm đèn dầu đi, hết cửa cầm đèn pin ràu

Tomykhoai

Active Member

anh đang quảng cáo mà các chú cứ chém gió keke mai lại quảng cáo tiếp. Hôm nay anh với trung apple xem Evil IV thấy rất ấn tượng. hehe dàn HD nhà mình đúng là Ngon Bổ Rẻ keke :D

coixaygio

Active Member

anh đang quảng cáo mà các chú cứ chém gió keke mai lại quảng cáo tiếp. Hôm nay anh với trung apple xem Evil IV thấy rất ấn tượng. hehe dàn HD nhà mình đúng là Ngon Bổ Rẻ keke :D

lại chém.. để tui lên kỉm tra xem
nếu ko ok cấp cho bác 2 cái bèn sì păm chính hãng..=))

Tomykhoai

Active Member

Thông Báo : Chiều CN hàng tuần HD Cinema sẽ trình chiếu miễn phí 1 bộ film Hot trong tuần. Do số lượng ghế có hạn nên Bác nào muốn tham gia thì alo em trước.

rockynguyen

Thông Báo : Chiều CN hàng tuần HD Cinema sẽ trình chiếu miễn phí 1 bộ film Hot trong tuần. Do số lượng ghế có hạn nên Bác nào muốn tham gia thì alo em trước.

Đăng kí 1 xuất , tới túi chủ nhật alo tui nhé ... tui hay quên lắm =))

Bên trên