CÓ NÊN MUA HDI DUNE MAX VÀO THỜI ĐIỂM NÀY KHÔNG?

3dong

Member
Chào Anh, Em trong diễn đàn!

Hiện nay mình đang dùng con HDP Egreat S7 nhưng muốn nâng cấp.
Với khả năng tài chính thì con Dune HDP Pro hơi cao, có lẽ dùng con Dune Max thì hợp lý hơn nhưng có chút lăn tăng vì con này khồng có cổng HDMI 1.4 cũng nhưng khả năng trình duyệt Web không được tốt.

Tại thời điểm này có nên mua con Dune Max hay là chờ các mẫu HDP mới có nhiều tính năng cao cấp hơn?

Xin lời chỉ giáo của Anh, Em!
Cám ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: CÓ NÊN MUA HDI DUNE MAX VÀO THỜI ĐIỂM NÀY KHÔNG?

Chào Anh, Em trong diễn đàn!

Hiện nay mình đang dùng con HDP Egreat S7 nhưng muốn nâng cấp.
Với khả năng tài chính thì con Dune HDP Pro hơi cao, có lẽ dùng con Dune Max thì hợp lý hơn nhưng có chút lăn tăng vì con này khồng có cổng HDMI 1.4 cũng nhưng khả năng trình duyệt Web không được tốt.

Tại thời điểm này có nên mua con Dune Max hay là chờ các mẫu HDP mới có nhiều tính năng cao cấp hơn?

Xin lời chỉ giáo của Anh, Em!
Cám ơn
Bác nói chung chung thế này thì làm sao mà tư vấn được cho bác? Bác sử dụng với mục đích thế nào ? Cần những tính năng cao cấp nào ? Càng chi tiết thì mọi người mới càng tư vấn chính xác được. Chứ mà bác cứ chung chung thế này thì khi đó bác nào bán cái gì sẽ nhảy vào tư vấn bác dùng cái đó thôi. Người bán thì không bao giờ lầm, chỉ có người mua là lầm vì không đưa ra yêu cầu mục đích sử dụng chi tiết thôi bác ạ

hdd-hdp

Theo em thì ko nên mua bác ạ! Nếu chơi Dune thì bác chỉ cần chơi đến cái Dune Duo thôi. Cái Max thì cấu hình nó cũng thế và có cái ổ Bluray mà 1 năm mình dùng được vài lần---> Phí.
Hơn nữa là đầu này nó ko hiển thị được phụ đề xịn dành cho phim 3D nhé bác! hi
Đấy là em tư vấn chân tình đấy, bác có thể nghiên cứu thêm rồi đưa ra quyết định của mình!

nokian9x

Well-Known Member

Bác cứ chơi Dune Duo là ngon nhất rồi. Không phải nghĩ ngợi nhiều.

Bên trên