có nên mua TIVI LED Samsung UA40C6900 hok ạ ??

các bác cho em ý kiến với, có nên mua TIVI LED Samsung UA40C6900 hok ạ ??

cho em thanks trước

ngongo5712

con này thì dáng đẹp, kết nối internet nữa,...tính năng thì ổn, nhưng cái kết nối internet thì muốn bắt wifi phải sử dụng cả usb thu sóng wifi, mà tivi bắt sóng kém chỉ xem báo là ổn thôi. cũng tầm tiền này sharp cũng có con 23.900.000 ở pico, công nghệ 4 màu cơ bản độc quyền của hãng tái tạo nhiều màu chân thực, cũng kết nối internet thông qua mạng lan được, thêm công nghệ time shift dừng hình ảnh, tua lại những hình ảnh đã lỡ. Nói chung nếu đã quyết hàng nào thì mua sớm, tết nhất đến nơi, đông người mua, k mua nhanh hết hàng đó, mua sớm lắp đặt sớm, mà bên pico thì được đổi trả hàng trong 1 tuần nếu có lỗi kỹ thuật đó, đi mua sớm lỡ có vấn đề gì còn đổi trả hàng

thobaby2008

Ðề: Re: có nên mua TIVI LED Samsung UA40C6900 hok ạ ??

con này thì dáng đẹp, kết nối internet nữa,...tính năng thì ổn, nhưng cái kết nối internet thì muốn bắt wifi phải sử dụng cả usb thu sóng wifi, mà tivi bắt sóng kém chỉ xem báo là ổn thôi. cũng tầm tiền này sharp cũng có con 23.900.000 ở pico, công nghệ 4 màu cơ bản độc quyền của hãng tái tạo nhiều màu chân thực, cũng kết nối internet thông qua mạng lan được, thêm công nghệ time shift dừng hình ảnh, tua lại những hình ảnh đã lỡ. Nói chung nếu đã quyết hàng nào thì mua sớm, tết nhất đến nơi, đông người mua, k mua nhanh hết hàng đó, mua sớm lắp đặt sớm, mà bên pico thì được đổi trả hàng trong 1 tuần nếu có lỗi kỹ thuật đó, đi mua sớm lỡ có vấn đề gì còn đổi trả hàng

Con Sharp 40LE820 này mình đã xem thực tế ở Nguyễn Kim rồi. Nói chung nó cũng chẳng có gì đặc biệt. Công nghệ 4 màu cơ bản đó thì mình không nhìn ra được nhưng mình cảm nhận được độ tương phản của nó không thể hơn được C6900.

tidusend

Ðề: có nên mua TIVI LED Samsung UA40C6900 hok ạ ??

Ờ ............nghe các cao thủ thực tế về cho thấy Sharp cũng chưa ăn thua .............có lẽ em chọn Samsung or Sony thôi
Đang nghía 40EX710 ...........bác nào có cao kiến hơn bên dòng Samsung tư vấn em cái nào

ketnoihd

Ờ ............nghe các cao thủ thực tế về cho thấy Sharp cũng chưa ăn thua .............có lẽ em chọn Samsung or Sony thôi
Đang nghía 40EX710 ...........bác nào có cao kiến hơn bên dòng Samsung tư vấn em cái nào

em đứng bán hàng ở siêu thị hơn 1 năm nay,e chẳng thấy con sony EX710 nó hơn C6900 chỗ nào,trừ thương hiệu!!!!!!!!!!!!!!111

tidusend

Em thấy nó đang cháy hàng ở HN cơ mà...............ko lẽ dân chơi HN nó lại toàn vác về thế để làm j nhẩy........
Bác bán của hàng nào thế Pico à

giá mình đã coi ở TP HCM là : con Sony E710 o sony shop là 25200k tang kèm giá treo, còn con C6900 ở Gia Thành minh mới mua của nó là 20Trieu ( mới bê em nó về coi) , con C7000 thì giá là 27T , con Sony E71 ở chỗ này cũng có 22Trieu thôi nhưng có là hết hàng liền

Em thấy nó đang cháy hàng ở HN cơ mà...............ko lẽ dân chơi HN nó lại toàn vác về thế để làm j nhẩy........
Bác bán của hàng nào thế Pico à

Thì bác cứ thử mua 40EX710 về xem THC đi . Thì bác sẽ hiểu tại sao nó lại cháy hàng liền :D

Mua về xem thì biết ngay thôi mà . SONY ư ? CRT thôi bác à

giá mình đã coi ở TP HCM là : con Sony E710 o sony shop là 25200k tang kèm giá treo, còn con C6900 ở Gia Thành minh mới mua của nó là 20Trieu ( mới bê em nó về coi) , con C7000 thì giá là 27T , con Sony E71 ở chỗ này cũng có 22Trieu thôi nhưng có là hết hàng liền

sao mua trong HCM sướng thía, rẻ hơn 2tr ạ, ở ngoài HN rẻ nhất là 22 bác ạ :((

sao mua trong HCM sướng thía, rẻ hơn 2tr ạ, ở ngoài HN rẻ nhất là 22 bác ạ :((

mua re nhưng nó ko cho minh qua tặng tết gì hết như Bia vá giá treo TV, còn mua o Sony Shop nó cho Bia ve giá treo + giỏ quà tết

duyminh0809

Không nên dùng đồ của Samsung.Minh mua cái tivi Led của Samsung được dùng được 2 năm hết bảo hành nó lăn ra lỗi màn hinh.Gọi cho trung tâm bảo hành đến bị quát ngay 18 triệu vì hết bảo hành quá 1 tháng.Đúng là không nghe lời bạn khuyên mất đứt gần 50 triệu mà còn bực mình thêm.

Bên trên