Đánh giá [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

hd360sg

Ðề: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Bác có thể ghé qua các showroom của HD360 trên toàn quốc đều có cả bác nhé :D

leehuyhd

Member
Ðề: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Bác có thể ghé qua các showroom của HD360 trên toàn quốc đều có cả bác nhé :D

đã có Coex N055 tại sài gòn, bác nào có thời gian thì ghé qua showroom của HD360 tại sài gòn test hàng nhé.

leehuyhd

Member

Cáp HDMI 1.4 mua ở đâu vậy bác. Có trang nào giới thiệu giúp nhé
Bác ở HN thì qua bên Em nhé, Ko thì cứ Alo trực tiếp cho em, chắc chắn có giá rất rẻ cho bác.

lqphong

Member

Chất lượng chưa biết sao! Nhưng bề ngoài có vẽ thường lắm.

leehuyhd

Member

Chất lượng chưa biết sao! Nhưng bề ngoài có vẽ thường lắm.
Vẻ ngoài thì bình thường bác à, tính năng và chất lượng thì ko có gì phải bàn cãi bác nhé. hi hi:D

mauyeu

Hôm qua ra nhà ông anh chơi thấy bên Mediamart TẶNG KO CON ĐẦU PHÁT NÀY khi mua bộ dàn Sony gì đó 7.2.Hàng ngon sao phai mang ra tặng thế xem phim cứ giật tưng tưng

leehuyhd

Member

Hôm qua ra nhà ông anh chơi thấy bên Mediamart TẶNG KO CON ĐẦU PHÁT NÀY khi mua bộ dàn Sony gì đó 7.2.Hàng ngon sao phai mang ra tặng thế xem phim cứ giật tưng tưng
Riêng bác noi là xem phim giật là biết chắc bác chưa bao giờ dùng đầu này như thế mới phát biểu lung tung. Bác nói cứ sản phẩm tặng là ko pải hàng ngon hả? MediaMart tặng cả tivi Samsung,sharp, LG, Đầu K+ HD 12 Tháng bác nhé, Lò vi sóng Sharp, Electrolux, Điện thoại Samsung, LG và rất nhiều sản phẩm nữa, chẳng lẽ những cái được tặng là hỏng hết sao???

sephiroth2478x

Qua nhà ông anh xem nhờ, "Thấy tặng kèm", thử xem và phát biểu, film giật==> KL: đồ tặng là lờm!
Thời đại thế kỉ năm 20xx rồi mà sao vẫn còn tồn tại Trẻ trâu này nhỉ :)) =))! Nguy hiểm vãi =)) :))!

leehuyhd

Member

Qua nhà ông anh xem nhờ, "Thấy tặng kèm", thử xem và phát biểu, film giật==> KL: đồ tặng là lờm!
Thời đại thế kỉ năm 20xx rồi mà sao vẫn còn tồn tại Trẻ trâu này nhỉ :)) =))! Nguy hiểm vãi =)) :))!
Em xin được đồng ý với ý kiến của bác, khi chưa dùng sản phẩm thì ko thể nói là sản phẩm lỗi được

hdradio

Member

Chuẩn quá bác à, giờ thì cái gì cũng mang ra KM được mà, em thấy nhiều nơi còn tặng IP4 ấy chứ.

các bác cho em hỏi con này có thể gắn Hdd di động được không và nếu gắn được thì xem phim HD có bị giật không.
Em ở HN muốn xem qua con này thì ra chỗ nào nhỉ

hdradio

Member

các bác cho em hỏi con này có thể gắn Hdd di động được không và nếu gắn được thì xem phim HD có bị giật không.
Em ở HN muốn xem qua con này thì ra chỗ nào nhỉ
CÓ thể cắm cổng USB bác nhé, muốn mua hàng bác cứ ALo cho em nhé, Bác qua số 2A ngõ 402 bạch mai nhé

Bác cho em hỏi nếu con Coex m055 là androi thì nó có chạy được các ứng dụng của thằng Tizzbird đang chạy không , rất nhiều ứng dụng hay như xem phim onlie tren HDhanoi chẳng hạn ...

leehuyhd

Member

Bác cho em hỏi nếu con Coex m055 là androi thì nó có chạy được các ứng dụng của thằng Tizzbird đang chạy không , rất nhiều ứng dụng hay như xem phim onlie tren HDhanoi chẳng hạn ...
Coex M055 chạy Android 2.2 còn Tizzbird 2.3 nên 2 ứng dụng không chạy được của nhau bác à. Cảm ơn bác đã quan tâm sản phẩm.

manhcuongh2pt

Xin 1 mảnh đất để cập nhật thêm thông tin em nó.

bác cho hỏi phần chọn vùng tivi phải chọn thế nào để dò đc các kênh của viet nam, em dò hoài ko thấy bắt bớ gì đc, em dùng ăn ten râu thường thôi, hai là phần set up wifi , cho nó scan sóng wifi mà chả thấy nó dò dẫm gì đc cả, sóng wifi nhà em cả điện thoại và laptop đều nét căng 4 vạch, thế mà con coex ko dò thấy điên quá đang sài tạm dây lan

các bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo thanks

leehuyhd

Member

bác cho hỏi phần chọn vùng tivi phải chọn thế nào để dò đc các kênh của viet nam, em dò hoài ko thấy bắt bớ gì đc, em dùng ăn ten râu thường thôi, hai là phần set up wifi , cho nó scan sóng wifi mà chả thấy nó dò dẫm gì đc cả, sóng wifi nhà em cả điện thoại và laptop đều nét căng 4 vạch, thế mà con coex ko dò thấy điên quá đang sài tạm dây lan

các bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo thanks

Vùng tivi bác để vùng nào cũng bắt được sóng bác nhé, Dò Wifi bác kiểm tra lại em cái, bác vào Model cài đặt wifi chụp cho em cái ảnh xem nào, Em vẫn bắt sóng bình thường mà. nhưng mà bác đã cắm USB wifi chưa đó ?

leehuyhd

Member

Một ngày mới cho sản phẩm tốt, nhiều tính năng và giá rẻ.

vingrau

Member

Sao thương hiệu này không có website và hoàn toàn không có thông tin trên Internet vậy bạn leehuyhd?

leehuyhd

Member

Sao thương hiệu này không có website và hoàn toàn không có thông tin trên Internet vậy bạn leehuyhd?

bác vào coex.com.vn bác nhé, lên cho sản phẩm ngon bổ rẻ nào .

vanhieu92dn

cái bàn phím Logitech K400 là hàng đi kèm với CMC-M055 hã bác :D

Bên trên