CÔNG TÁC XÃ HỘI NGÀY 05/09/2010: Quyên Góp phát quà cho các cháu học sinh nghèo năm học mới ( ĐỢT 2

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: CÔNG TÁC XÃ HỘI NGÀY 05/09/2010: Quyên Góp phát quà cho các cháu học sinh nghèo năm học mới ( ĐỢT 2 )

Hello anh em ngày mới!
Hôm qua có việc nhà nên eminemvn không có mặt tham gia đi cùng anh em đến trao quà.
Được tin từ BBC & CNN là chuyến đi của HD Đà Nẵng đã thành công tốt đẹp ^.^
Thay mặt BĐH chúc anh em ta ngày một đoàn kết xây dựng phòng trào ngày một sôi nổi, mạnh mẽ và bền vững lâu dài. Tiếp tục phát huy tinh thần tương thân tương ái, giúp đỡ người nghèo, gia đình khó khăn trong cuộc sống.
Đó chính là những nghĩa cử tốt đẹp của anh em chúng ta và đừng bao giờ đánh mất nó.

Chúc anh em sức khỏe và nhiều niềm vui!
Thân ái,

trung_apple

Active Member
Ðề: CÔNG TÁC XÃ HỘI NGÀY 05/09/2010: Quyên Góp phát quà cho các cháu học sinh nghèo năm học mới ( ĐỢT 2 )

Hello anh em ngày mới!
Hôm qua có việc nhà nên eminemvn không có mặt tham gia đi cùng anh em đến trao quà.
Được tin từ BBC & CNN là chuyến đi của HD Đà Nẵng đã thành công tốt đẹp ^.^
Thay mặt BĐH chúc anh em ta ngày một đoàn kết xây dựng phòng trào ngày một sôi nổi, mạnh mẽ và bền vững lâu dài. Tiếp tục phát huy tinh thần tương thân tương ái, giúp đỡ người nghèo, gia đình khó khăn trong cuộc sống.
Đó chính là những nghĩa cử tốt đẹp của anh em chúng ta và đừng bao giờ đánh mất nó.

Chúc anh em sức khỏe và nhiều niềm vui!
Thân ái,
chúc anh tâm sưc khỏe mau bình phục còn chém bia nữa

anbinhdo

Well-Known Member

Do dạo này em ít online vào ban ngày nên các vấn đề gì liên quan đến Cong Tác này xin liên lạc và góp ý trực tiếp với em nhé ! Điện thoại hoặc góp ý tại đây để tối về em giải thích thêm ( hoặc không sẽ có các Anh em trong Ban Điều Hành Hội trả lời các Bạn )
Chúc các Bạn vui vẻ và sức khỏe !

anbinhdo

Well-Known Member

Em đẩy bài Bác Phúc qua đây để có thêm hình ảnh :

Trên tinh thần tự nguyện, Hội HD Đà Nẵng đã chuẩn bị 02 tuần trước chuyến thăm, tặng HỌC BỔNG cho các em nghèo thuộc Trung tâm từ thiện Đà Nẵng (thuộc hội từ thiện Đà Nẵng).

Cảm ơn các ACE đã tham gia chương trình bằng tấm lòng! (tiếp lời em để ngỏ cho Bác Hội Trưởng).

Anh em chuẩn bị tý cafe trước khi lên đường làm nghĩa vụ cao cả

Đoàn quân làm nghĩa vụ khí thế bước vào <:p

Chà treo có tấm băng rôn thế mà ai cũng muốn xung phong giành nhau cả...nhiệt tình quá

Chà Quà các Cháu đây àh...sao cái nào cũng đo đỏ và tươi thắm tình người vậy

Lê Thị Tám Chủ Tịch Hội Từ Thiện TP Đà Nẵng phát biểu ý kiến và vài câu giới thiệu về trường và Trung Tâm nuôi dạy các Cháu

Em cũng ké vài câu giới thiệu Hội để cho các Cháu và Trường biết thêm về Hội

Trao quà cho Trường để tạo điều kiện cho các Cháu vừa học vừa giải trí

Ngân Hàng BIDV ( Bác Toàn ) tặng quà cho các Cháu

Bác Hoàng nhà ta cũng quá là tình người

Một Gia Đình Cộng Đồng như thế này , sao ta quên được

Chú Nguyễn Đình Cả - Phó Chủ Tịch thường trực Hội Từ Thiện Quận Thanh Khê nhận phần Quà cho 5 Cháu có hoàn cảnh đặc biệt do Hội HD Đà nẵng trao tặng

còn nữa,...

anbinhdo

Well-Known Member

Các hình ảnh của náy Bác Toàn toàn bộ trên này. Máy Bác Phúc chưa UP hết, sẽ bổ sung tiếp :

Vẫn còn rất nhiều hình ảnh ý nghĩa, em sẽ liên tục cập nhật ở sau:

(ACE có thể chú ý sự nhiệt tình của Bác HỘI TRƯỞNG, trong quá trình sắp xếp "đội hình" ..)

Bên trên