Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member

Crack IDM all version *

Terms and condition*: Patch is used for testing only. If you are interested in the IDM software then please purchase it!

Patch modify lần này có sửa đổi như sau:

Updates ngày 29/08/2014:
1. Chào mừng Quốc Khánh, quyết định Release phiên bản mới! Cá nhân có thể tự nhập tên đăng ký khi Patch

Updates ngày 14/08/2014:
1. Giao diện mới (giao diện sưu tập trên internet và chỉnh sửa)

Những tính năng của patch:
1. Cập nhật IDM thoải mái bằng cách vào Help -> Check for updates. Sau khi cập nhật thì thoát IDM và patch lại là xong.
2. Không can thiệp file Hosts của windows.
3. Chạy không cần quyền admin, lưu trữ patch ở bất kỳ thư mục nào (không cần phải chép vào thư mục cài đặt IDM).
4. Quan trọng nhất: patch tự tạo, đảm bảo sạch 100%, không mã độc, trojan (bác nào cần kiểm chứng thì có dịp đi Vũng Tàu, ghé nhà mình xem quá trình tạo patch nhé)

Tải IDM Test: xem bài mới nhất

P/s: Patch chạy tốt với windows XP, 7, 8, 8.1, 10 cả 32 bit lẫn 64 bit

Chỉnh sửa lần cuối:

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Crack IDM all version

Các bác tải hoặc update IDM 6.16 build 2 rồi patch nhé. Các bản update về sau của IDM cũng làm tương tự, chỉ cần update rồi patch lại là xong.

mitomthit

Member

Tôi đã thử nhưng những hàng chử bên phải bị chạy xuống dưới, nên chử Patch, About và Exit không nhấn được (xem hình), phải làm sao đây chủ thớt ơi? Máy tôi dùng Win 7 64 Bit.

[/URL][/IMG]

tranduyquang

Well-Known Member

Tôi đã thử nhưng những hàng chử bên phải bị chạy xuống dưới, nên chử Patch, About và Exit không nhấn được (xem hình), phải làm sao đây chủ thớt ơi? Máy tôi dùng Win 7 64 Bit.

[/URL][/IMG]
Ồ, từ trước tới giờ lần đầu mình gặp trường hợp này. Cả máy ở nhà và công ty mình đều win 7 64bit và vẫn chạy bình thường? Không biết sao máy bác lại vậy? Có bác nào bị trường hợp như vậy không? Bác pm vào nick yahoo z0mbie_sieuga_25111 để mình teamview xem thử máy bị sao nhé. Trường hợp này lạ quá.

Đây là patch với giao diện đơn giản, bác chạy xem có hiển thị đúng không nhé:
[DOWNLOAD]
[hide]
https://www.dropbox.com/l/0Wv1z9uM7wcFgjm3D1Gpca
[/hide]
[/DOWNLOAD]

Bên trên