Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

1 cặp xịn và 1 cặp HK (cố gắng tìm loại tốt) là hát OK bác à. Khỏi cần sub và hát hay hơn 1 cặp + sub. Còn PA 1300 thì em chưa hát nên không giám nhận xét :D

Thanks bác, chắc em theo PA này, vụ cân chỉnh thì lúc nào mua em sẽ nhờ bác tư vấn nhé:)

Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

con Jarguar 604D đánh được 2 cặp loa riêng biệt vì thế nếu bác đánh 2 cặp 301V xịn thì em nghĩ nó phải tầm 16tr cao hơn dự kiến của bác rồi. Theo em bác sài 1 cặp loa 301V để lấp phần treble, còn phần bass bác có thể lấy từ loa guinness 103 series VI hoặc VII. 2 loa này tiếng bass mạnh và chắc mà giá lại phù hợp hơn.

Thân !
Con 103 serie VI or VII chổ nào bán vậy bác, bác pm dùm em cái giá và đc cửa hàng để em tới xem nhé, thanks!

karaokediemph0

mình cũng đang dùng con 604 này, nhạc nền thì 2loa trước và 2 loa sau ok, nhưng phần lời mic thì 2 cổng 2 loa trước cho ra to rõ hay, còn 2 cổng sau cho ra lời mic nhỏ và ồm ồm.
p/s: đã test đổi dây 2 loa qua lại 2 cổng vẫn vậy. âm ly này vậy hay là do aamly bị lỗi mong anh cường ý kiến

Các bác đừng chém gió con 604D nữa, bác cường hàng của bác, bác bán thì bác phải khen rồi. Còn em mua con 604D được 6tháng hỏng 2lần đây nè, còn bảo hành thì củ chuối thôi rồi mất cả tháng trời. Đang đi bảo hành lần 2 đây ko biết đến tết có được hát karaoke ko, mà mới bảo hành được 2tuần đã hỏng nữa rồi. Chánnnnnnnnnnnnnn

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Các bác đừng chém gió con 604D nữa, bác cường hàng của bác, bác bán thì bác phải khen rồi. Còn em mua con 604D được 6tháng hỏng 2lần đây nè, còn bảo hành thì củ chuối thôi rồi mất cả tháng trời. Đang đi bảo hành lần 2 đây ko biết đến tết có được hát karaoke ko, mà mới bảo hành được 2tuần đã hỏng nữa rồi. Chánnnnnnnnnnnnnn

E thì dùng gần 1 năm rồi k thấy làm sao, thấy ở HP thì các bác nhiều hàng bãi, khen hàng bãi nức trời luôn. Chắc e cũng phải nhờ đứa cháu xách vè cho cai 506 xem thế nào

Cẩn thận ko mua phải 506N hàng nhái đấy, 506N hàng xịn cũ đến 9củ đấy bác ạ!

Em có quen 1 cửa hàng bán hàng xịn luôn, nhìn hàng xịn với hàng nhái mình ko phân biệt được đâu, trông như nhau nhưng giá khác nhau.

vinagoh

Well-Known Member

Cẩn thận ko mua phải 506N hàng nhái đấy, 506N hàng xịn cũ đến 9củ đấy bác ạ!

Bác có biết mua bên đó thì mua chỗ nào hàng xịn không?

Em có quen 1 cửa hàng bán hàng xịn luôn, nhìn hàng xịn với hàng nhái mình ko phân biệt được đâu, trông như nhau nhưng giá khác nhau.

Định mua cái PA604D như bác Khai về hát hò cho vui mà Bác nói như vầy thì sao........ ~X(

Jarguar 604D hiện Cường chưa thấy xuất hiện hàng giả, nhái. Để đảm bảo an toàn bác vui lòng kiểm tra kỹ tem chống giả, phiếu BH Sóng Nhạc trước khi mua. Hoặc gọi cho Cường để được tư vấn thêm và chỉ định cửa hàng uy tín tại khu vực của bác.

thân !

Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

mình cũng đang dùng con 604 này, nhạc nền thì 2loa trước và 2 loa sau ok, nhưng phần lời mic thì 2 cổng 2 loa trước cho ra to rõ hay, còn 2 cổng sau cho ra lời mic nhỏ và ồm ồm.
p/s: đã test đổi dây 2 loa qua lại 2 cổng vẫn vậy. âm ly này vậy hay là do aamly bị lỗi mong anh cường ý kiến

Phần Mic bác kết nối dãy trước giúp Cường nhé, phần sau bên Jarguar Hàn Quốc họ làm để sơ-cua nhưng ít ai sử dụng vì hầu hết đều cắm phía trước cho tiện lợi.
Thân @

Bác vui lòng cho Cường tên cửa hàng mà bác đã mua con Jarguar 604D này được không ( gửi inbox bác nhé), Cường sẽ kiểm tra và nhắc nhở trường hợp bảo hành của bác để họ khắc phục. Rất xin lỗi vì đã làm giàn đoạn sở thích ca hát của bác.

Thân !

Em ở hải phòng, mua ở công ty TNHH Tân Nhật Việt - trung tâm điện máy 119 Lương Khánh Thiện, Hải Phòng. Hàng thì hàng công ty rồi nhưng chất lượng con 604D của em có vấn đề, bảo hành lần 1 được 2 tuần lại tèo đang đi bảo hành lần 2 đây. Mới mua được có 06 tháng chán quá.

ade_hpvn

mua được 6 tháng là lâu rồi ... bảo hành gì ? chắc bác đánh căng quá , đem thợ sửa cái lấy ngay là xong ... đợi bảo hành đến bao giờ ...em cũng ở hp đây ... em cũng mua con 604D ở đó cũng chưa thấy hiện tượng gì ? hôm trước qua hỏi nó mua mấy cặp JBL mà nó bảo ko còn hàng ...

tiepchelsea

Well-Known Member
Bác cường cho em hỏi chút
Em dùng đầu máy ACNOS SK 219
Em đã gắn 2 JAC từ Score in của đầu máy
Vào MIC out của Amply 604D
Đã đúng màu dây
Nhưng khi alo 1 cái
Loa rú ầm lên
Tháo JAC ra thì ngon
Con hỏi Bác do Amply bị lỗi đường MIC out phải ko ạ

Bác tiepk2c có mỗi con 604D mới mua mà nên chém gió trên diễn dàn suốt, kinh nhỉ

Em có 03 cặp JBL hát karaoke đây, bác thích cặp nào em để lại cho: JBL E50, JBL RM10II, JBL Control 28. Bác thích cặp nào em cũng chiều???

mua được 6 tháng là lâu rồi ... bảo hành gì ? chắc bác đánh căng quá , đem thợ sửa cái lấy ngay là xong ... đợi bảo hành đến bao giờ ...em cũng ở hp đây ... em cũng mua con 604D ở đó cũng chưa thấy hiện tượng gì ? hôm trước qua hỏi nó mua mấy cặp JBL mà nó bảo ko còn hàng ...
Em có 03 cặp JBL hát karaoke đây, bác thích cặp nào em để lại cho: JBL E50, JBL RM10II, JBL Control 28. Bác thích cặp nào em cũng chiều???

Bên trên