Cuộc thi độc đáo truy tìm chiếc điều hòa LG Inverter lâu năm nhất

iweenter

Member
Vừa thấy thông tin về một cuộc thi online khá hay “Truy tìm chiếc điều hòa LG Inverter lâu năm nhất” tại Việt Nam, chia sẻ cho các bác nào nhà đang dùng điều hòa LG Inverter thì tham gia ngay nhé :D
Giải thưởng hấp dẫn với rất nhiều chiếc điều hòa LG Inverter hoặc pin sạc dự phòng mỗi tuần dành cho những chia sẻ trải nghiệm, câu chuyện ấn tượng của bạn cùng điều hòa LG Inverter. Đặc biệt hơn, 10 máy điều hòa LG Inverter sẽ được trao thưởng vào cuối cuộc thi cho chủ nhân của 10 chiếc điều hòa LG Inverter lâu năm nhất và 6 điều hòa cho những chia sẻ ấn tượng nhất. Ngoài ra, với mỗi bài dự thi hợp lệ bạn sẽ được nhận ngay một túi vải LG tiện dụng.
Cuộc thi diễn ra từ 31/8/2016 đến 11/10/2016, link để mọi người tham gia ngay tại đây nhé: http://lginverter.vn/

meoghe_14

Member
thay giai ham ghê , k biết tham gia dc k vì nhà tớ thì đang dùng 1 cái cũng của LG nhưng không có Inverter, chạy thì bền thôi rồi nhưng cục nóng hơi kêu tí

meoghe_14

Member
kakak, bac mun la 1 chuyen , nhưng số năm xai của bác k cho phép ui , thui rang de danh tien mua 1 con moi di, gio tu lanh inverter cung re ah

Bên trên