Cuộc thi lớn chưa từng có cho StartUp toàn cầu do Viettel tổ chức.

Thảo luận trong 'Tin tức công nghệ' bắt đầu bởi lyly111, 21/6/19.

1. lyly111

lyly111 Member

Đã được cảm ơn:
    6
    $$$ Các bác đã biết đến cuộc thi lớn cho StartUp toàn cầu do Viettel tổ chức chưa? Cơ hội lớn chưa từng có cho tất cả mọi người đã đến đây rồi.
    + Nhằm mở ra sân chơi lớn tìm kiếm các giải pháp đột phát kết hợp thế mạnh viễn thông để tạo ra các + + Sản phẩm /Dịch vụ tầm cỡ quốc tế áp dụng cho hiện tại và tương lai
    + Mở ra cầu nối cho start-up Việt đến với các Quỹ đầu tư tại Mỹ và Việt Nam.
    + Mở ra cơ hội cho sinh viên Việt Nam tranh tài cùng các bạn sinh viên trên toàn thế giới.
    + Mở rộng thị trường kinh doanh trên toàn cầu cho doanh nghiệp triển khai kinh doanh trên tập khách hàng hơn 110 triệu tại 10 quốc gia.
    Giải thưởng lên đến hàng tỉ đồng và đặc biệt là không giới hạn người tham gia

Các bạn vào link này tham khảo nhé

https://viettel.vn/vas?fbclid=IwAR1gTHQQbMPtmVyzUsXfRW3TGnBWBLWvJ61-_2H6vQSIKY0XbUtwlKtrgWc

2. Đang tải...

3. Duy Kễnh

Duy Kễnh Member

Đã được cảm ơn:
    4
    bác nào biết tham gia cần đề tài gì k

4. Tuấn Anh19

Tuấn Anh19 Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Đề tài là ở mọi lĩnh vực là Ý tưởng/ Sản phẩm/ Dịch vụ, áp dụng giải pháp công nghệ đột phá và thế mạnh viễn thông, để ứng dụng cho cuộc sống hiện tại và tương lai

5. ledai1205

ledai1205 Member

Đã được cảm ơn:
    0
    thế tham gia cùng mình đi b, t cũng đang có 1 mình có j mình kết hợp 2 đi thi có đồng đội khó khăn còn giúp nhau

6. hanggay

hanggay Member

Đã được cảm ơn:
    0
    giải thưởng lớn phết nhỉ, lại có cơ hội được gặp gỡ các nhà đầu tư nữa ngại gì mà k đăng ký thôi

7. quát thị hồng

quát thị hồng New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    ôi giờ mới nghe thấy chương trình quy mô lớn vậy đó, đối tượng tham gia thì chỉ cần 18 tuổi trở lên thôi chứ

8. nguyễn bình nhi

nguyễn bình nhi Member

Đã được cảm ơn:
    0
    ông viettel tổ chức chương trình lớn quá nhỉ? bác nào dân IT mà k tham gia thì hơi phí