Cuối cùng em cũng đã hoàn thiện bộ dàn trong mơ.

v2huynh

Member
Ðề: Cuối cùng em cũng đã hoàn thiện bộ dàn trong mơ.

Mấy cái chai rịu có tác dụng gì khi đang chơi HD không bác? Hehe. Hỏi cho vui chứ chúc mừng bác.
Em show off tí thôi. Hehe, với lại để thế để trang trí cho vui mà. E cung không nghĩ rằng mấy thứ đó ảnh hưởng lắm đến việc xem phim. Tuy nhiên em đã cất đi rồi .cám ơn các bác nhé.

---------- Post added 21-05-2013 at 07:21:47 PM ----------

Chúc mừng bác chủ :D
Tiện thể bác cho em hỏi tổng giá trị bộ dàn của bác nhiêu vậy để em còn tính đường bon chen :D Tks bác.
Cũng kha khá đấy bác ạ. Nói thật là em phải mua từng thứ một qua 2 năm nhịn ăn nhịn mặc mới mua được. Đấy là em chứ mà bác có nhiều xiền thì không thành vấn đề. Hehe. E cũng chưa tính chính xác lắm. TV là 14tr, Amly 11tr, 2 front 8tr, Sub 7, cen 4,5, 2 sur 4,5; đầu Dun 3,5. là 52,5 triệu. Wow, em cung không nghĩ mình có nhiều tiền thế này đâu.

bắc để mấy chai rượu ở đó không đẹp tí nào , bắc đóng kệ để có lý hơn , dàn ok lắm bác, chúc bác và mọi người xem vui vẻ.

tuanqb

Member

Em xin đóng góp chút "ngu ý" của em cho bác là bác coi thử có cách nào che bớt mấy sợi dây loa, dây điện đi thì có vẻ đẹp hơn. Cảm ơn bác!

canhchimtudo

Vui chung với bạn nào! Chúc mừng nhé. Bao lâu tích góp và tìm kiếm được 1 dàn loa đồng bộ nghe nhạc và xem film thế là ngon lành quá rồi.

Theo tớ thì đặt lại đồ đạc cho gọn lại 1 chút + hơi đẩy center ra mép (khoảng cách center và front đến người nghe bằng nhau) + cho loa front cách tường ra và hơi check về hướng người nghe + Tivi hơi cao thì phải. 1 số góp ý nhỏ nếu bạn thấy vui.

0203

Re: Ðề: Cuối cùng em cũng đã hoàn thiện bộ dàn trong mơ.

Mấy chai nước đỏ đỏ kia kìa, em thấy uống chả vào. Cứ trắng tinh mới quen và hợp, :D.

chúc mừng bác bộ giàn đẹp lắm , vừa làm vài ly sừng sừng mà nghe dàn của bác chắn phê lắm

kimthinh

Member

mấy chai rựu còn ko bác, em thấy khui hết rồi =P~

thjngja

Member

sup no rung qua hay sao ma dat ca lo len do vay bac chu oi?

tinhocmo

và đây là 1 giấc mơ của tui nữa đó nhưng chưa biết khi nào thực hiện được...cố lên thôi

Đồng ý với ý kiến của ACE, bác không bỏ mấy cái bình hoa, chai rượu xuống cái anh Ironman 3 anh ấy oánh là tan đoá. Bác xem lại hình như màn hình bên phải hơi...cao.

Stormhdvn

Well-Known Member

Nên có cái kệ cho rượu riêng thì đẹp hơn bác ơi

baotri80

Member

Bác chụp hình senter mà ra toàn rượu kông zậy .:D:D

Minhsur

Banned
Đồ chơi đẹp bác ơi, nhưng sắp xếp chưa đẹp. Giá mà là kệ gỗ thì ngon lừ...

lebac123

Dan dep that xin chuc mung

quyetcbm

Member

Mọi người góp ý về chai lọ và rượu của bác này nhiều hơn về HD.

bongbien56

Em thấy hình như Tivi treo hơi cao thì phải.

Bên trên