Cuối cùng em cũng đã hoàn thiện bộ dàn trong mơ.

v2huynh

Member
Ðề: Cuối cùng em cũng đã hoàn thiện bộ dàn trong mơ.

Mình đang tính sắm thêm một cái đầu đĩa Denon nữa cho đủ bộ. Các bạn thử giúp mình xem mua loại nào, để khi nào có điều kiện mình sẽ sắm thêm bộ loa và âm ly 2 kênh chỉ để nghe nhạc sau này nữa. Cám ơn các bạn nhé.

thinhkappa

Well-Known Member

Khoái mấy chai rượu tây của bác chủ ?:D

Mình đang tính sắm thêm một cái đầu đĩa Denon nữa cho đủ bộ. Các bạn thử giúp mình xem mua loại nào, để khi nào có điều kiện mình sẽ sắm thêm bộ loa và âm ly 2 kênh chỉ để nghe nhạc sau này nữa. Cám ơn các bạn nhé.

Cá nhân mình nghỉ bác đi dạo các cửa hàng nghe-xem thử, khi nào đủ lúa bác sắm một lần cho bộ 2 kênh luôn.

aludoorchannel

Quá ngon
Rất thích những đồ công nghệ này, nhưng chưa có lúa.... ????

dungsin_lqd

Well-Known Member

--Mấy chai rượu bác chưng là giả hay thật vậy bác.....????

lequynhan

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ!
Cái gì em cũng thấy đẹp!
Xin góp ý cùng bác là bác kiếm cái tấm gì lót xuống dưới cái Sub không thời tiết Việt Nam ẩm nồm nền nhà mà đổ mồ hôi thì hại cho loa lắm!
:-? Em thấy bác bày nhiều rượu Tây không biết là nếu có ý định chuyển sang rượu Ta thì bác có thích món ngâm ... gì gì không? Rắn rết chẳng hạn :D còn Rượu thì Lạc Đạo chẳng hạn......

kyuu

Bộ loa của bác là Polk Audio TS ạ? trc em cũn thích bộ đấy lắm nhưng to quá nên chuyển qua chơi TL2600 thấy cũng rất chất lượng

hai00son

Chơi bộ này hết nhiu vậy bro

v2huynh

Member

@all: Đây là rượu thật đấy chứ bác dungsin. Bác aludoor không thấy nói gì vậy? Hết độ khoảng 30 chai bác hai00son ạ. Cám ơn các bác đã ghé qua.

aludoorchannel

Quan trọng là chơi đúng sở thích. Like cho bác chủ....

Em cũng hẹn các bác 2 năm sau em sẽ hoàn thiện bộ dàn trong mơ,các bác cố gắng đợi,rồi ủng hộ em nhé hehe.

Em cũng vỡ một cái lọ hoa vì để trên loa, tại hôm đấy máu quá nên tăng vol hơi quá

haichinha6

Active Member

Bác chủ thích thích rươu và nhạc nhỉ

v2huynh

Member

Em cũng hẹn các bác 2 năm sau em sẽ hoàn thiện bộ dàn trong mơ,các bác cố gắng đợi,rồi ủng hộ em nhé hehe.

Hihi, bác cố lên, một năm thôi. Em cũng đang xây dựng bộ 2.0, chắc cũng mất một năm mất. Luôn ủng hộ bác để anh em giao lưu học hỏi chứ.

---------- Post added 03-12-2014 at 10:08 ----------

Bác chủ thích thích rươu và nhạc nhỉ

Vâng, em rất khoái uống rượu với bạn bè. Một tuần phải một hai lần mới chịu được.

Bên trên