Đã chính thức loại bỏ gói VTVCab trên số mặt đất???

tan_huy_93

Well-Known Member
Tình hình là các bác đã biết mấy hôm trước có bác nói AVG sẽ bỏ gói VTVCab trên hạ tần số mặt đất...

Và chiều này em đã thấy các kênh VTVCab đã được đổi màu khóa...và được chuyển vào gói kênh số 2, không thấy sự tồn tại của gói kênh VTVCab nữa.

Ðề: Đã chính thức loại bỏ gói VTVCab trên số mặt đất???

Và chiều này em đã thấy các kênh VTVCab đã được đổi màu khóa...và được chuyển vào gói kênh số 2, không thấy sự tồn tại của gói kênh VTVCab nữa.

Từ cái hôm mà AVG thông báo lần đầu, em dò lại ngay thì đã thấy nó chuyển luôn rồi #:-S

nexus9x

Well-Known Member

:D số tiền đã đóng sẽ được cộng vào thuê bao thì phải :D em hóng đc trên face của AVG

sokita

Member

chưa có thông báo chính thức nhé. qua ngày 15 đã. và cả trên DTH cũng vậy

tan_huy_93

Well-Known Member

Từ cái hôm mà AVG thông báo lần đầu, em dò lại ngay thì đã thấy nó chuyển luôn rồi #:-S

AVG có thông báo há bác, khi nào và ở đâu mà em không đọc được nhỉ?
Em chỉ mới thấy cái khóa màu cam lúc chiều thôi!

tan_huy_93

Well-Known Member

chưa có thông báo chính thức nhé. qua ngày 15 đã. và cả trên DTH cũng vậy

Với các động thái như đổi gói kênh, tăng tần số... chắc AVG sẽ có sự thay đổi đáng kể về nhiều mặt.

AVG có thông báo há bác, khi nào và ở đâu mà em không đọc được nhỉ?
Em chỉ mới thấy cái khóa màu cam lúc chiều thôi!

À AVG mới nói trong comment trả lời mọi người trên FB là sẽ gộp kênh VTVCab vào gói cao cấp thôi
Còn vụ chuyển tiền lại hay không thì chắc là khi nào chính thức thì họ sẽ thông báo [-O<

tan_huy_93

Well-Known Member

À AVG mới nói trong comment trả lời mọi người trên FB là sẽ gộp kênh VTVCab vào gói cao cấp thôi
Còn vụ chuyển tiền lại hay không thì chắc là khi nào chính thức thì họ sẽ thông báo [-O<

À, ra là nói trên Facebook, em tưởng đâu có thông báo rồi...

Mà dù có chuyển hay không thì từ lúc HTV Online lên TV SONY thì em đã quyết định hết hạn sẽ không dùng gói này nữa, vì em chỉ em TTTV & BĐTV mà HTV Online thì có hai kênh này, tuy không phải HD xịn như kênh gốc nhưng chất lượng còn tốt hơn AVG nhiều.

tan_huy_93

Well-Known Member

Loại bỏ gói VTVCab, chuyển các kênh VTVCab vào gói HD >> Vãi liều thằng AD page Facebook AVG.. nó bảo đó là "Tăng kênh và giảm giá" @@

Tiền dư của em thì sao đây... ức chế, người khác thì có kênh để xem còn em thì mất tiền... thể loại gì đây..?

Các bác chưa xem thì vui chứ em không hề thích điều này tí nào @@

nexus9x

Well-Known Member

Loại bỏ gói VTVCab, chuyển các kênh VTVCab vào gói HD >> Vãi liều thằng AD page Facebook AVG.. nó bảo đó là "Tăng kênh và giảm giá" @@

Tiền dư của em thì sao đây... ức chế, người khác thì có kênh để xem còn em thì mất tiền... thể loại gì đây..?

nhọ cho bác =)) e hóng thử xem có vtvcab cho DTH không. nếu có thì tính lắp 1 cái cho nhà ngoại vì nhà hay xem fiml việt :D em giờ đang hạnh phúc với thằng K+ :)) cơ mà cứ ngĩ đến gia hạn lại nản =))

sokita

Member

Chưa gì đã sợ mất tiền rồi. AVG gộp gói vtvcab và có giảm giá thuê bao thì chắc chắn họ sẽ có chính sách bù cho những người đang sử dụng. Không thì người ta vác đầu đến đập tan trụ sở. Yên tâm nha bác :))

tan_huy_93

Well-Known Member

nhọ cho bác =)) e hóng thử xem có vtvcab cho DTH không. nếu có thì tính lắp 1 cái cho nhà ngoại vì nhà hay xem fiml việt :D em giờ đang hạnh phúc với thằng K+ :)) cơ mà cứ ngĩ đến gia hạn lại nản =))

Hạnh phúc mà lại nản...thế đâu có hạnh phúc vui vẻ gì @@

tan_huy_93

Well-Known Member

Chưa gì đã sợ mất tiền rồi. AVG gộp gói vtvcab và có giảm giá thuê bao thì chắc chắn họ sẽ có chính sách bù cho những người đang sử dụng. Không thì người ta vác đầu đến đập tan trụ sở. Yên tâm nha bác :))

Lúc đăng ký AVG cũng chưa gì đã nói đến tiền trước còn gì, "Trước tiên anh phải đóng $$$ rồi bên em...bla..bla.. @@, dù gói VTVCab không bao nhiêu nhưng cũng phải sao cho hợp lý...

nexus9x

Well-Known Member

Hạnh phúc mà lại nản...thế đâu có hạnh phúc vui vẻ gì @@

hạnh phúc cái chất lượng mấy kênh HD nó đem lại thui bác :D chứ chắc hết năm nay có khi em lại chuyển :D

sokita

Member

Lúc đăng ký AVG cũng chưa gì đã nói đến tiền trước còn gì, "Trước tiên anh phải đóng $$$ rồi bên em...bla..bla.. @@, dù gói VTVCab không bao nhiêu nhưng cũng phải sao cho hợp lý...

Nói thế để bác biết chẳng ai ăn không 1 xu nào đâu.
Ko có chuyện ko đồng nhất như vậy đâu ạ :D

tan_huy_93

Well-Known Member

hạnh phúc cái chất lượng mấy kênh HD nó đem lại thui bác :D chứ chắc hết năm nay có khi em lại chuyển :D

Kiểu như sướng có chốc lát mà khổ lâu dài nhỉ @@

nexus9x

Well-Known Member

Kiểu như sướng có chốc lát mà khổ lâu dài nhỉ @@
đúng vậy bác à :D vì còn tiền mạng và tiền các thứ khác nữa...vv lương 3 cọc 3 đồng như em thì k ổn

tan_huy_93

Well-Known Member

đúng vậy bác à :D vì còn tiền mạng và tiền các thứ khác nữa...vv lương 3 cọc 3 đồng như em thì k ổn

Cá nhân em thì bỏ ra gần 300k để xem vài trận banh một tháng thì quá đắt, dù cho chất lượng hình ảnh có tốt..

Ngoài bóng đá ra thì K+ không có gì đáng chú ý, mấy cái Serie phim Âu/Mỹ đó kiểu như phim Tàu "cũ" phát trên mấy kênh tỉnh @@

Em dùng AVG vì chỗ em không còn sự lựa chọn, cái này em nói lần rồi...

Chỗ em mà có VTVCab số HD là quất ngay và chia tay AVG không luyến tiếc... giờ em thấy VTVCab là được nhất rồi, vừa tốt về nội dung, chất lượng HD lẫn giá cả..

Bên trên