Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

magic_ho

Banned

Chào tất cả mọi người, sau nhiều ngày chờ đợi thì bản 3D film này đã có. Hiện nay mình đã có bản Remux, tối nay SK sẽ rip lại 720p & sẽ up lên cho mọi người down.
Cảm ơn mọi người đã mua kính & ủng hộ mình, mình sẽ mua film 3D thêm nữa nếu những film đó kg có trên các tracker & forum.

Dự án kế tiếp, sẽ dùng kính phân cực cho những film sau này. Hy vọng dự án này thành công thì các bạn sẽ xem đc những bộ film 3D hay với màu sắc sinh động hơn, kg như kính hai màu như hiện nay. Hix... cái này còn phải chờ màn hình phân cực test thử rồi sẽ review cho các bạn.

Mong mọi người ủng hộ dự án kế tiếp & sẽ thành lập club HD-3D.

Ðề: Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Cán ơn magic ho rất nhiều , Nhờ có bác mà tụi này mới có phim coi .

darklunar

Well-Known Member

Vẻy gút mình rất iu series phim Friday

ngongo

Đã xem thử mấy phim 3D bằng kính hai màu của bác Hồ (Magic Ho),lẽ dĩ nhiên là không có cửa so với xem ở rạp 3D chuyên nghiệp rồi nhưng cũng khá ấn tượng,hình ảnh có chiều sâu và cứ ngỡ là chỉ cần với tay ra là nắm được con chim và con bướm đang bay bay trước mặt thích thật hehe.Ai chưa thử thì thử đi,có lẽ 3D sẽ thay đổi cách xem của mọi người,ko ngờ nhà bác Hồ,quên hoài, bác Magic Ho chỉ cách nhà mình vài trăm mét,nhớ ưu tiên hàng xóm nha bác...Còn nhiều phim 3D trong list của bác mà tui chưa có...:-B

minh_hai

bác có phim gì 'khác khác " chút k bác magic_ho, hôm trước mua kính mà ngại hỏi quá...8-}. Khi nào bác thường có ở quan HD cafe, ghé chép ít phim được k

bác có phim gì 'khác khác " chút k bác magic_ho, hôm trước mua kính mà ngại hỏi quá...8-}. Khi nào bác thường có ở quan HD cafe, ghé chép ít phim được k

Phim " khác khác " mà xem 3D là bi hư mắt đấy bác ạ!:D:D:D

chừng nào mới co friday 13th 3d vậy bác . Chưa thấy link download

Có film Transformer 1 3D mà phải dùng kính phân cực, khi nào màn hình phân cực ship về đến VN sẽ review film này cho các bạn.

Lại còn kính phân cực nữa cơ à . Thế nó khác gì cái kính 2 màu này và điều kiện như thế nào để xem được phim 3D hả bác

magic_ho

Banned

Lại còn kính phân cực nữa cơ à . Thế nó khác gì cái kính 2 màu này và điều kiện như thế nào để xem được phim 3D hả bác

Kính phân cực sẽ xem film 3D tốt hơn kính hai màu hiện nay, nhưng với điều kiện phải có nhiều thiết bị đồng bộ tốn khá tiền. Nguồn film cũng hạn chế, chưa có nhiều. Mình với Tuấn sẽ review 3D với kính phân cực khi nhập đầy đủ thiết bị.

hungnn

Đã rip xong chưa bác? Hồi hộp quá

dvhuy

thì ra đại ca hôm bữa ngồi nói chuyện với mình và cái anh người bắc trong cafe HD sài gòn là bác magicho . biết vậy hôm đó chép ké mấy phim hehehe . hy vọng sẽ gặp lại bác .

tndp

Member

mới mua 2 cái kính của bác magic, coi xong nhức cả đầu, màu sắc chả hấp dẫn tý nào, chắc phải đợi cái gọi là phân cực j đó xem nó như thế nào.
3D cho gia đình xem bằng kính 2 màu vẫn chưa thuyết phục lắm hay tại em khó tính. hic hic

magic_ho

Banned

mới mua 2 cái kính của bác magic, coi xong nhức cả đầu, màu sắc chả hấp dẫn tý nào, chắc phải đợi cái gọi là phân cực j đó xem nó như thế nào.
3D cho gia đình xem bằng kính 2 màu vẫn chưa thuyết phục lắm hay tại em khó tính. hic hic

Bạn đòi hỏi hơi cao, bỏ có 100k mà đòi cao quá đâu đc. Mình sẽ đáp ứng các bạn công nghệ coi film 3D với công nghệ cao, đang dịch tài liệu & nhập thiết bị về, hy vọng bạn sẽ thỏa mãn với công nghệ của tương lai này. Nhưng nói trước bạn phải trả giá cao mới xem đc công nghệ nảy. Nhưng hiện giờ xem 3D với kính hai màu là có nhiều film nhất.

tndp

Member

Bạn đòi hỏi hơi cao, bỏ có 100k mà đòi cao quá đâu đc. Mình sẽ đáp ứng các bạn công nghệ coi film 3D với công nghệ cao, đang dịch tài liệu & nhập thiết bị về, hy vọng bạn sẽ thỏa mãn với công nghệ của tương lai này. Nhưng nói trước bạn phải trả giá cao mới xem đc công nghệ nảy. Nhưng hiện giờ xem 3D với kính hai màu là có nhiều film nhất.

cái ở đây không phải là tiền mà tôi muốn nói là hiệu quả 3D của các film coi bằng kính 2 màu, bác k hiểu ý tôi áh.

HD Beginner

tóm nại là có phim chưa? Hay là lên đây mỡ topic quăng bom hả ma gic ho

magic_ho

Banned

tóm nại là có phim chưa? Hay là lên đây mỡ topic quăng bom hả ma gic ho

Đã nói có rồi, tại dung lượng lớn up lên bị lỗi nên kg up nữa, đợi sk rip up lên. Bạn kg tin cho qua hdcafe cho xem disc bluray gốc cho biết.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên