Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Đã bão là wang bom ko à. Lúc thì lý do virus ăn mất mấy chục gi, lúc thì lý do mạng cáp wang up chậm

Đề nghị b ăn nói cẩn thận hơn, tránh gây xích mích giữa các thành viên, làm thế lỡ magic_ho ko up nữa thì sao, b có thì up đi,b ko cần nói nhìu, chỉ cần b hành động
Lần nữa mình sẽ cho b 1 cảnh cáo đấy

HD Beginner

Đề nghị b ăn nói cẩn thận hơn, tránh gây xích mích giữa các thành viên, làm thế lỡ magic_ho ko up nữa thì sao, b có thì up đi,b ko cần nói nhìu, chỉ cần b hành động
Lần nữa mình sẽ cho b 1 cảnh cáo đấy

Nếu bác có Source rồi thì up lên các tracker nhà hdvnbits.hay hd-viet (Bác đừng nói là bác không có acc ở 2 tracker này ah)cho anh em load trong lúc chờ Dirrect Link có phải hay không?Với line cable quang thì bác up Torrent khoẻ rồi.Như vậy anh em nhanh có hàng mà kính 3D của bác cũng đắt hàng.Bác để lâu vậy anh em nghi ngờ cũng phải thôi.
Bài này bác đưa lên từ hôm 6/11 đến hôm nay là 18/11 rồi.

Thế giờ magic_ho vì lý do gì đó ko up lên là lỗi do tui à. Lạ nhỉ?

Nghe mọi ng nói kìa. Từ 6/11 đến giờ đã là 18/11 rùi.

Túm lại đề nghị bác magic_ho cho 01 cái chốt. Khi nào thì bác up. OK

magic_ho

Banned

Lỗi là do mediafire up lên bị lỗi hoài nên mới chuyển qua mega1280, mới up gần 20link tối nay sẽ đưa lên nhưng nói trước là có pass sẽ pm cho những ngưòi cần , như bạn chắc là kg kg có pass để giải nén.

T ko có nói magic_ho ko up là do b, mà t đề nghị b ăn nói cẩn thận hơn

HD Beginner

Lỗi là do mediafire up lên bị lỗi hoài nên mới chuyển qua mega1280, mới up gần 20link tối nay sẽ đưa lên nhưng nói trước là có pass sẽ pm cho những ngưòi cần , như bạn chắc là kg kg có pass để giải nén.

Hôm nay có thêm 1 lý do thứ 3 là Mediafire bác sử dụng bị lỗi.
Tóm lại là bác cứ Up link đi để chứng tỏ bác đã có phim đi. Sắp sang 19/11 rồi đấy. Nếu ngày mai vẫn chưa có Link thì lý do thứ 4 là gì nhỉ bác magic_ho?

Mình chưa cảnh cáo ai bao h, và cũng ko mún cảnh cáo bạn !!! b bít phải làm j rồi đấy

HD Beginner

magic_ho đã viết:

dracula452 đã viết:
7h, vẫn chưa có động tĩnh gì

E hèm. Xem hôm nay thì bác kia đổ lỗi cho lý do gì nhỉ? Chắc là do lỗi diễn đàn ko post đc link lên đây rùi

tintinton

mình biết tâm trạng của các bác bây giờ là đang rất bức xúc:
- Với bác magic_ ho thì chắc có nỗi niềm riêng của bác ấy nên phải thất hẹn với các bác thôi, chứ uy tín và danh dự thì mình nghĩ bác ấy không đem ra để đùa giỡn đâu, có thể là do trục trặc kỹ thuật một tí nên bác ấy chưa thể làm việc theo kế hoạch đưa ra để thỏa mãn nhu cầu của các bác theo như đã định trước, cái này ông bà ta có câu này nè "người tính không bằng trời tính" nên các bác tạm thời thông cảm cho bác ấy với... từ từ rồi cũng có phim mà xem mà, không xem trước thì xem sau, nội dung cũng vậy thôi mà các bác...
- Với các bác đang bức xúc thì mình cũng hiểu tâm trạng các bác luôn, có cảm giác như mình bị lừa, bị xem như những con rối thì ai mà không khó chịu, nhưng các bác cũng đừng xem nặng vấn đề quá mà hao tổn khí lực làm gì... chẳng qua cũng chỉ là một bộ phim thôi mà, các bác thử nghĩ nếu nhà sản xuất ko làm ra bộ phim đó thì các bác cũng đâu có mà xem đâu, nên cứ từ từ nhé các bác, cái này ông bà ta có câu này nè "dục tất bất đạt".
Thôi nhé! các bác đừng choảng nhau nữa, anh em một nhà HD không mà, thương nhau không hết... phải không các bác...

crazyboy1304

Moderator

vậy là rõ rồi nhé mọi người, anh magic ho đã up phim như đã hẹn
hoan nghênh anh đã cung cấp những phim 3d mới cho mọi người

bit701

Member

cảm ơn vì tinh thần của magic_ho

HD Beginner

Đây chỉ là Blue-ray nguyên gốc. Ko phải file HD rip như đầu TOPIC đã công bố

Nói chung hứa thì nên giữ uy tín

TOPIC CLosed!

Chỉnh sửa lần cuối:

lggood

Banned

TOPIC CLosed!

blue-ray =)) =)) =)) =)) đúng là HD beginner. những câu nói thật là xúc phạm đến người khác. [-O<
còn Close ở đây nữa chứ. dịnh làm Mod hay admin

Chỉnh sửa lần cuối:

magic_ho

Banned

TOPIC CLosed!
Bạn muốn có bản rip thì chờ SK rip gửi lên tracker down về. Mình giờ chơi chơi bản chất lượng. Sau này khỏi phải nâng cấp với lại màn hình mình 42inch coi bản rip kg đẹp bằng. Hix hix

Với lại bạn đọc topic mà chẳng hiểu gì mà nói người khác. Di học lại đi rồi hãy đánh giá người khác.

Chỉnh sửa lần cuối:

TOPIC CLosed!

Mình đã nhìu lần nhắc nhở bạn, tuy nhiên vẫn thế, mình xin phép cho 1 warn, nếu còn típ tục có thể mình đề nghị super mod ban

crazyboy1304

Moderator

rip cái này đâu có đễ đâu, dàn core i7 phải mất 2 ngày mới rip xong, bạn sk chắc bận quá nên chưa cung cấp bản rip được
Người ta đã cung cấp phim sao HD Beginner lại ăn nói như vậy, với lại đây đâu phải là phim đầu tiên anh magic ho up, ảnh đã cung cấp nhiều phim 3d rồi

lggood

Banned

tóm nại là có phim chưa? Hay là lên đây mỡ topic quăng bom hả ma gic ho

Magic ho toàn wang bom ko à. Lý do virus ăn file lớn hơn 17GB là ko thễ chấp nhận đc

Ba'c la`m the nay thi` co`n gi` tinh than HD nua. Chan qua. Tha` bac cu im im dang tin trong TOPIC ba'n ha`ng cua ba'c co`n hon.

Ba'c loi dung 4rum de ba'n ha`ng da dc loi bao nhieu roi. Gio ba'c lai lap TOPIC na`y mu.c di'ch de wa?ng ca'o rang ba'c co fim 3D ma` ko share cho moi ng de thu loi rieng mi`nh. Ba'c ko xung da'ng la` tha`nh vien cu?a HDVN

thử hõi bây giờ đã có ai xin đc phim của magic ho chưa. Hay chỉ mới nhận đc lời hứa hão thôi. đề nghĩ mod đóng topic này cho mọi ng ko bị nhầm lẫn.

Nghe tiêu đề tưỡng là share phim, hóa ra quảng cáo. ko mua kính thì ko cho phim. sốt ruột

đợi tớ search link trên mạng rồi up vào cho mọi người, khỏi mất công ăn bom cũa magic ho

Đã bão là wang bom ko à. Lúc thì lý do virus ăn mất mấy chục gi, lúc thì lý do mạng cáp wang up chậm

Hôm nay có thêm 1 lý do thứ 3 là Mediafire bác sử dụng bị lỗi.
Tóm lại là bác cứ Up link đi để chứng tỏ bác đã có phim đi. Sắp sang 19/11 rồi đấy. Nếu ngày mai vẫn chưa có Link thì lý do thứ 4 là gì nhỉ bác magic_ho?

E hèm. Xem hôm nay thì bác kia đổ lỗi cho lý do gì nhỉ? Chắc là do lỗi diễn đàn ko post đc link lên đây rùi

TOPIC CLosed!

Đây là những câu nói của bạn, hãy xem lại đi. ko cần bit topic nói gì, thấy những bài này mình có thể bit bạn như thế nào. nhìn bài viết thì biết ngay là mới vào, mới vào mà ăn nói thế này thì ^:)^ thánh ala/ (%)(%)(%)(%)

fireUP

TOPIC CLosed!

bị bệnh hả bạn, ngay cái tên thread đã nói rõ đây chỉ là bản remux,chứ có phải bản rip, biết thì mới nói nha, mình quen anh magic_ho lâu rùi, a làm ăn có uy tín, chỉ có thể vì lí do gì đó bất khả khảng mới không có hàng ngay được thôi. Mới vào thì biết nhìn người 1 tí không phải gặp ai cũng ném gạch đâu nhé

lggood

Banned

bị bệnh hả bạn, ngay cái tên thread đã nói rõ đây chỉ là bản remux,chứ có phải bản rip, biết thì mới nói nha, mình quen anh magic_ho lâu rùi, a làm ăn có uy tín, chỉ có thể vì lí do gì đó bất khả khảng mới không có hàng ngay được thôi. Mới vào thì biết nhìn người 1 tí không phải gặp ai cũng ném gạch đâu nhé

HDbeginner làm gì hỉu Remux là gì em, chửi chi tốn sức em :D

tea_love

Mod đã làm việc rồi thì có lẽ mình không cần phải nói nhiều nữa.

Anh Linh đã có thành ý cung cấp phim gốc để SK rip thì mọi người nên có 1 chút nhẫn nại mà chờ đợi.

Những phát ngôn của HD Beginner không xứng đáng được cộng đồng HD quan tâm và để
ý đến nó. Người nào cũng thế thì sẽ chẳng ai còn muồn chia sẽ phim cho chúng ta nữa.

Cảm ơn anh Linh và SK cùng tất cả những người và đang có gắng tìm kiếm và duy trì nguồn phim HD cho chúng ta.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên