Đà Nẵng là nơi tôi đã tìm thấy Bình yên trong những bước chân đi

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Đà Nẵng là nơi tôi đã tìm thấy Bình yên trong những bước chân đi

Em dự cuối tháng 7 này đưa cả đại gia đình đi chơi, tính ghé qua Daknan 1 ngày 1 đêm. Ngoài Non Nước, Hội An thì còn chổ nào kỳ thú nữa không các bác, phù hợp với U10, U20, U30, U40, U50, U60, U70 nha. Hiện giờ em đang lập kế hoạch.

Bà Nà cáp treo với 3 đường cáp đạt kỷ lục Ga nhiều treo :D
Nói chung vô tư Bác rất phù hợp cho các loại U .
Còn Bác lập kế hoạch làm chi, lập kinh phí thôi ...hi hi
Chúc vui

Riêng pác paracels thì miềng và ae ĐN sẽ support hết mềnh :D

Thank ghé thăm ngôi nhà be be xinh xinh trên đất ĐN ~O)
Điển hình là Bác này, từ SG vào đây 1 chuyến thế là mất gốc luôn. Đang đâm chồi nảy mần từ đất :))

quoctrung

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đà Nẵng là nơi tôi đã tìm thấy Bình yên trong những bước chân đi

Điển hình là Bác này, từ SG vào đây 1 chuyến thế là mất gốc luôn. Đang đâm chồi nảy mần từ đất :))

nghe tềnh yêu nói "đâm chồi nảy mầm" em nhột kinh người ^:)^

paracels

Well-Known Member

Bà Nà cáp treo với 3 đường cáp đạt kỷ lục Ga nhiều treo :D
Nói chung vô tư Bác rất phù hợp cho các loại U .
Còn Bác lập kế hoạch làm chi, lập kinh phí thôi ...hi hi
Chúc vui

Bác ôi, cả đại nhà em rất là đông, 9 người 10 ý nhức đầu lắm. Thiệt tình, lên kế hoạch để đáp ứng hầu hết mọi người với chừng đó thời gian thì rất là mệt, vì không phải chỉ đi Đà Nẵng không. Em chỉ muốn lên chưong trình thưởng thức những nét đặc trưng nhất của Đà Nẵng để bảo đảm sự thuận tiện và sức khỏe cho mọi người trong chuyến đi dài.

Cám ơn tất cả mọi người.

quoctrung

Well-Known Member

Bác ôi, cả đại nhà em rất là đông, 9 người 10 ý nhức đầu lắm. Thiệt tình, lên kế hoạch để đáp ứng hầu hết mọi người với chừng đó thời gian thì rất là mệt, vì không phải chỉ đi Đà Nẵng không. Em chỉ muốn lên chưong trình thưởng thức những nét đặc trưng nhất của Đà Nẵng để bảo đảm sự thuận tiện và sức khỏe cho mọi người trong chuyến đi dài.

Cám ơn tất cả mọi người.
Bác cứ yên tâm về ĐN, iem sẽ bàn giao support chu đáo tận tình với pác

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đà Nẵng là nơi tôi đã tìm thấy Bình yên trong những bước chân đi

Cám ơn tất cả mọi người.

Vậy nếu ko lên được Bà Nà thì sai chiến lược 8->
Nếu thưởng thức thêm hương vị cây nhà lá vườn thì Bác ghé thăm Chùa Linh Ứng, canh giờ xem cầu quay Sông Hàn và tiết mục phun lửa của Rồng từ trên Cầu Rồng sắp khánh thành tại Đà Nẵng ...
Tắm tiên với Biển Mỹ Khê và nhiều cái khác nữa :))

Bác cứ yên tâm về ĐN, iem sẽ bàn giao support chu đáo tận tình với pác

Thêm Lõa này vào Top T luôn :))

Cái giọng này có vẻ con rơi con rớt ở đâu rồi?

Ở Đà Nẵng bác ấy nhiều lém !

Bên trên