[ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3

dino

Active Member
Sau khi thống nhất với vài anh em thì thống nhất ngày 4/7/2009 (thứ 7 máu chảy về chym ) làm off happy birthday HDVN trễ hơn chút xíu vì ngày 1/7 thì trúng thứ 4, anh em còn đi làm và còn cấn cái gấu mẹ. :">

Lịch trình thì hôm đó là ngày MegaStar công chiếu Transformer 2: Revenge of the Fallen [..], anh em sẽ đi coi phim trước, cafe bàn luận và về nhậu và tăng 3 chữ x 8->.

Về khoản coi phim thì MegaStar có suất 10h15, 13h30, 17h30, 20h. Phim thì tầm 2h30 nên dino thấy coi lúc 13h30 là hợp lý nhất, coi xong đến 4h thì qua cafe tán dóc chút hoặc ra thẳng quán nhậu nào đó, trời nóng theo các bác dê hay là chó là hợp lý nhỉ :">, vì phải ngon bổ rẻ cho khoản 3x sau nữa >:)

Về phần tài trợ để cho xôm tụ và vui vẻ cả làng thì HDVN có tặng 5 áo chính thức của HDvietnam

HD Shop ĐÀ NẴNG cũng bon chen tặng anh em cái DOCK eSATA

Nhân tiện đây em kêu gọi anh em khác như thằng bạn mắc bệnh than AMD của em, các anh em quan tâm và có lòng hảo tâm tiếp tục ủng hộ tài trợ cho đợt off lần này, tinh thần vui là chính, có quà là 10 8->

Lưu ý: Kinh phí xem phim và nhậu,xxx...thì tinh thần là anh em phải qua Campuchia lấy:"> vì dạo này bên đó nhiều tiền hơn Việtnam. Và kinh phí thì ko cố định, vì có thể còn có bác nào đi làm rồi nhưng sáng ra phải xin tiền ăn sáng gấu mẹ như em chẳng hạn, rồi sinh viên thì góp bao nhiêu thì góp, còn gặp bác nào đại gia bao hết ticket massage thì phải nói là trên cả tuyệt vời :x Lưu ý là ko kể bất cứ thành phần nào nhé, có thể mời thêm người thân, ví dụ chị gái <25 tuổi, em gái >18 (tránh bóc lịch oan),ko mời bạn gái nhé vì dễ tranh chấp giữa Autobot và Deception, chống chỉ định mời mẹ, chị có chồng, hoặc bố đi theo.

ANh em nào đăng ký đi xin post lại và ghi rõ để tiện liên lạc

Tên: Nguyễn Văn A - Nick yahoo: xxx - Nick Forum: xxx
Điện thoại di động: 09xx xxx xxx

Trước mắt spam vậy để xin ý kiến anh em về quán xá, nhậu quán nào là hợp lý? Vì anh em ta toàn là dân ghiền xem phim 3x nên phải đến đúng giờ để không bỏ lỡ bất kỳ đoạn nào, đặc biệt là lúc mấy em robot nó biến hình từ có mặc thành ko mặc đồ
Rất mong ý kiến của anh em spam và đi đông đủ đễ bữa offline lần tới thành công tốt đẹp.

Về phần giờ giấc và địa điểm để tránh ăn phải bã cao su, các bác tập trung trễ nhất lúc 13h15 ngày 4/7/2009 tại tầng 4 Vĩnh Trung Plaza, Rạp MegaStar.

Dino@Hdvietnam
Spamer.

Chỉnh sửa lần cuối:

ankhanhmai

Active Member
Ðề: [ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3x =))!!!

Chà nghe thích nhỉ.
Dino đăng cai đi nhé, anh tham gia tí.
Xuất phát ở đâu? mấy giờ

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: [ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3x =))!!!

Anh em vào đăng ký cho xum tụ nào.

apollon

u moa thang khon nan. Tao mac benh Than hoi nao.

Tai tro 10 phieu mua hang giam gia uu dai dac biet tai SHOP thoi trang HD Forever 21.
Anh em toi tham quan co nhieu chan dai cho anh em ngam va xem Victoria Secret collection HD nhe.

hehe thu 7 tao khai truong thang trym. Chua biet co di duoc hay khong nua.

apollon

U moa tao thich may em gai tu 16 den 18 tuoi thi sao may, sao ko mo rong do tuoi tham du :D

NguoiTamKy

chà hấp dẫn quá, ntk cũng đăng ký 1 suất nha, không biết lịch trình cụ thể như thế nào để anh em đến tập họp và để còn nhận ra nhau nữa chứ :D. có cần đưa số phone hay mail lên không ta?

nglenam

uppppppppppppppppppppp

lenguyenvinh122

u moa thang khon nan. Tao mac benh Than hoi nao.

Tai tro 10 phieu mua hang giam gia uu dai dac biet tai SHOP thoi trang HD Forever 21.
Anh em toi tham quan co nhieu chan dai cho anh em ngam va xem Victoria Secret collection HD nhe.

hehe thu 7 tao khai truong thang trym. Chua biet co di duoc hay khong nua.

Bị than đúng rồi . khục khục cả tuần nay chứ gì nữa .

anh Hưng cho em cái áo đi :)) khỏi bốc thăm cho mệt >:) . định đi đêm với em hàng xóm cho mát ai ngờ chơi cái giờ nóng thế :((

Thịt chó đi anh ơi :D.

lenguyenvinh122

tiết mục 3xxx khi nào khai mạc .......................

NguoiTamKy

đề nghị mục XXX thì đi matxa đê ;))

dino

Active Member

anh em nào chắc chắn đi thì spam ghi tên và số fone và gợi ý quán nhậu nào đó ...

lenguyenvinh122

chơi giờ chiếu ác quá :(( đi ra đường giờ đó nóng tét quần

lenguyenvinh122

món 3xxx thì anh nào ko là yếu.......................ý =))

duongnhan

Xem film + cafe + Cheer + Kara = OK?
Cafe: Venus ngã tư Quang Trung & NTMKhai
Cheer: Biển Mỹ Khê
Kara: Phố Nâu kaka

lenguyenvinh122

cà phê em vote cho Vilan nghe nhạc ở đó em thích nhất .... chơi âm thanh cũng ngon sạch sẽ lịch sự . kara vote cho zenta cạnh cây xăng thái phiên (ngã 5 phan chu trinh) âm thanh nghe được phòng ốc lịch sự

dino

Active Member

cà phê em vote cho Vilan nghe nhạc ở đó em thích nhất .... chơi âm thanh cũng ngon sạch sẽ lịch sự . kara vote cho zenta cạnh cây xăng thái phiên (ngã 5 phan chu trinh) âm thanh nghe được phòng ốc lịch sự
up cho vilan, còn kara chắc tách tốp 1 nhóm sắp và 1 nhóm đã ... dậy thì =))

lenguyenvinh122

up cho vilan, còn kara chắc tách tốp 1 nhóm sắp và 1 nhóm đã ... dậy thì =))

nhóm đã biết mùi G và nhóm chưa biết mùi G đề nghị sát nhập để top dưới học hỏi top trên ;;)

Bên trên