[ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3

ankhanhmai

Active Member
Ðề: [ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3x =))!!!

Xem phim xong có nên cafe ko (Vilan OK) hay qua For U Mỹ Khê làm vài ve luôn

NguoiTamKy

Ðề: [ĐÀ NẴNG]Offline HB HDVN- Dự kiến thứ 7 ngày 4/7/2009:xem Transformer 2,cafe tán dóc, nhậu và tăng 3x =))!!!

Tên Nam, số đt: 0934.900.555

cỡ 1h10 mình tới mega, còn cafe thì vilan là hay nhất và hợp với dân HD nữa chứ :D
Còn XXX thì sao không ai góp ý nhỉ? mình phải góp phần giúp mấy em dậy thì sớm chứ ;))

slowrock

thứ 7 đi làm roài :(:)(:)((

GENERALS

Ban Quản Trị

Chuẩn bị gửi quà ra cho a/e HD Đà Nẵng , quà chắc sẽ đến nơi vào tầm 2:00PM tại nhà anh Dino để có quà cho các a/e thành viên @ Đà Nẵng nhân offline sinh nhật.

A. Hưng nhận hàng giùm a/e ĐN nhé

Ths ^^

se7enlove

tiếc ghê ,đang về quê nên không đi được

dinhvinh

Member

Theo đúng lịch của Dino mình thấy hợp lý <:p
+ 1:30 pm Megastar ( nóng ở ngoài chút xíu nhưng vô rạp là mát rượi đến 3:30 pm - nếu thấy sớm thì cafe tán dóc , bình lựng Transfommer ,nếu muốn xôi nổi hơn thì qua luôn biển vừa vài ve vừa bình lựng )
ca 3 thì tùy - nếu đông quá xá thì chia tốp - anh em nào muốn xxx thì tách ra - anh em nào muốn karaoke Phố nâu thì tách ra - anh em nào hiền hơn thì tiếp tục Cafe tâm sự loài chim biển .

Ý tôi là thế - Dino cho anh đăng ký 1 suất nhé 0903595783

dino

Active Member

Theo đúng lịch của Dino mình thấy hợp lý <:p
+ 1:30 pm Megastar ( nóng ở ngoài chút xíu nhưng vô rạp là mát rượi đến 3:30 pm - nếu thấy sớm thì cafe tán dóc , bình lựng Transfommer ,nếu muốn xôi nổi hơn thì qua luôn biển vừa vài ve vừa bình lựng )
ca 3 thì tùy - nếu đông quá xá thì chia tốp - anh em nào muốn xxx thì tách ra - anh em nào muốn karaoke Phố nâu thì tách ra - anh em nào hiền hơn thì tiếp tục Cafe tâm sự loài chim biển .

Ý tôi là thế - Dino cho anh đăng ký 1 suất nhé 0903595783
he he thanks anh, vì một số anh em busy chỉ chơi được tăng 2 đi nhậu, nên anh em thống nhất quán nhậu nào để lỡ tăng 1 thì chạy lên tăng 2 lun, em đề xuất Mỹ Mộng ở biển \:D/

TQN

Mấy hôm trước công cán Đà Nẵng alo cho Dino mà bận quá, anh em ko gặp được nhau.
Hẹn dịp khác nhé!

dinhvinh

Member

he he thanks anh, vì một số anh em busy chỉ chơi được tăng 2 đi nhậu, nên anh em thống nhất quán nhậu nào để lỡ tăng 1 thì chạy lên tăng 2 lun, em đề xuất Mỹ Mộng ở biển \:D/

* mình đề nghị : - Biển thì quán Thanh Hiền đối diện quán Mỹ Hạnh - Mỹ Khê (quán nầy lúc nào cũng đông khách - giá rẽ -thức ăn ngon không thua gì Mỹ Hạnh - tầm 4:00 pm anh em tập trung về đây là còn nguyên chỗ , ngồi trên cao nhìn xuống Biển vẫn đã hơn Mỹ Hạnh vừa đắt , vừa ồn ào )
- Sông thì quán nhà hàng Thế Gioi thức ăn ngon - beer cũng lạ , beer tươi - thực đơn Thế Gioi :
- Đậu húng líu 6.000
- Ếch chiên bơ 70.000/dĩa
- Vịt quay Quãng Đông 85.000/dĩa
- Gõi hoa chuối Hải sãn : 55.000/dĩa
còn nhiều món lạ nữa - đề nghị thôi nghe - thấy ngon thì trình bày cho bà con chọn . Mang theo 2 cây đàn guitar -chơi nhạc sống lossless lun !!!! cool::cool:

lenguyenvinh122

em là em đập đầu kêu bác dinhvinh là pro ăn nhậu luôn . lần này đi có anh BÌnh XUân vinh không anh DINO

dino

Active Member

em là em đập đầu kêu bác dinhvinh là pro ăn nhậu luôn . lần này đi có anh BÌnh XUân vinh không anh DINO
anh Bình trưa đi đám cưới nên về tăng 2 ... để anh thống nhất lại tăng 1: Megastar, tăng 2: Vilan, tăng 3: nhậu ở Thanh Hiền cho lẹ ;))

phuong210876

Chung tay với AE đà nẵng. chưa đưa ảnh lên cho vui hả các pác

tuankts

Active Member

Thứ 7 đi làm cả ngày đến 5h30 mới được zìa :((

nipponvn

Member

thu 7 di lam ca ngay, lam sao chuon dc day?

dinhvinh

Member

Dino oi ! Sau khi " review " hình ảnh sinh nhật của HD Saigon và HD Hanoi -mình nghĩ Dino nên đổi điểm nhà hàng để tổ chức Sinh nhật HD ĐàNẵng giống như 2 miền đất HD nầy - Dino tìm chổ nhà hàng nào cho hợp lý ,có sân khấu , có micro ,có màn hình lớn để xem phim Transformer trực tiếp luôn / khỏi chạy lung tung thất lạc thành viên - hihihi - chuẩn bị máy ảnh pro để đưa hình lên forum cho oách ! chuẩn bị luôn vài em chân dài để phát quà hay giải thưởng ,lên danh sách thành viên tham gia v.v...
Mình chỉ đề nghi như thế - nếu Dino thấy trể quá thì thôi ,chúng ta theo lịch của Dino - vì hôm nay là deadline rồi !
Uả ! nhưng sao chẳng thấy thành viên HD Đa nang nào đăng ký tham gia gì hết vậy ta ??!!! :p

Chỉnh sửa lần cuối:

dino

Active Member

Dino oi ! Sau khi " review " hình ảnh sinh nhật của HD Saigon và HD Hanoi -mình nghĩ Dino nên đổi điểm nhà hàng để tổ chức Sinh nhật HD ĐàNẵng giống như 2 miền đất HD nầy - Dino tìm chổ nhà hàng nào cho hợp lý ,có sân khấu , có micro ,có màn hình lớn để xem phim Transformer trực tiếp luôn / khỏi chạy lung tung thất lạc thành viên - hihihi - chuẩn bị máy ảnh pro để đưa hình lên forum cho oách ! chuẩn bị luôn vài em chân dài để phát quà hay giải thưởng ,lên danh sách thành viên tham gia v.v...
Mình chỉ đề nghi như thế - nếu Dino thấy trể quá thì thôi ,chúng ta theo lịch của Dino - vì hôm nay là deadline rồi !
Uả ! nhưng sao chẳng thấy thành viên HD Đa nang nào đăng ký tham gia gì hết vậy ta ??!!! :p
mình em lo hết chừng đó việc chắc em die :)) vui là chính anh ơi, đâu cần phải giống chỗ này chỗ khác, ko giống cho có bản sắc riêng, he he , anh em ĐN chảnh lắm đi là đi chứ ko có đăng kí ;))

buihung

Administrator

Ý tưởng hay, quan trọng là lấy đâu ra bản HD của Transformer2 để chiếu bây giờ?

dino

Active Member

ấp, mai hành động rồi :D i'm optimus prime, i waiting here ;))

electron

A Hưng ơi, cho hỏi mai mình tập trung mấy h nhỉ? + ở đâu

Bên trên