Đại hội offline “HD Miền Bắc THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ”

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Đại hội offline “HD Miền Bắc THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ”

Theo thông tin thì hình như đang cách HP tầm <20km nữa thôi ạh.... ^^

buihung

Administrator

Theo thông tin thì hình như đang cách HP tầm <20km nữa thôi ạh.... ^^
Hehe, thông tin không chính xác rồi, bác Chip bẻ lái nhầm xuống Thái Bình, Nam Định.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cụ chánh đi vi hành hay có chuyện gì thế nhể ?

HDNewbie

Hàng của bác HHN đây.
[video=youtube_share;Os-NfdMvd98]http://youtu.be/Os-NfdMvd98[/video]​

poly

Banned

Khoe hàng của bác Buihung

anh em rảnh đọc chơi
Ăn chơi Hà Nội-Móng Cái- Đông Hưng Trung Quốc 4/2012
http://www.hdvietnam.com/diendan/17...ong-hung-trung-quoc-4-2012-a.html#post2707099

Chỉnh sửa lần cuối:

tinhte

Well-Known Member

Chip: Con này dùng đập đá được không Tài? :-?

Tài: Dạ, bác tha cho em no. Tí em còn quay film sẽ. :mad:)

HHN

Active Member

Chip: Con này dùng đập đá được không Tài? :-?

Tài: Dạ, bác tha cho em no. Tí em còn quay film sẽ. :mad:)
Bác "Tình té" này đúng là.... tối qua ăn rùi mới đi off với anh em :p
Đêm qua lúc các bác về rồi anh em đi ăn bánh mì pate con iPad của bác Chíp đã bị bể màn hình roài hức hức, thực tế thì nó mới bị nứt chéo chéo thôi nhưng chắc cũng phải thay, xin chi buồn cùng bác Chip :(

Báo cáo các bác sau tăng ăn sáng, cafe, ăn trưa, giờ em đã về đến VP làm việc an toàn ạ :D

tinhte

Well-Known Member

Bác "Tình té" này đúng là.... tối qua ăn rùi mới đi off với anh em :p
Đêm qua lúc các bác về rồi anh em đi ăn bánh mì pate con iPad của bác Chíp đã bị bể màn hình roài hức hức, thực tế thì nó mới bị nứt chéo chéo thôi nhưng chắc cũng phải thay, xin chi buồn cùng bác Chip :(

Báo cáo các bác sau tăng ăn sáng, cafe, ăn trưa, giờ em đã về đến VP làm việc an toàn ạ :D

Ăn tối xong nhận được lệnh triệu tập của bác buihung là em không quản ngại việc ăn thêm lên đường ngay. Chia buồn con iPad của bác Chip nhé, kiêu rnày lên the new iPad luôn nhé. :)

Ah, cho em hỏi bác Tài nick là gì ạ?

tinhte

Well-Known Member

Phải phạt 1 phút thôi, giờ này mà còn hỏi nick của BQT, nick của Tài là HDSaiGon bác ạ.

Hihi, em cũng biết gian hàng của Tài rồi nhưng thấy nick HDSaiGon public số tel ở gian hàng là số khác số hôm qua em trao đổi nên hỏi lại cho chắc cú. Không biết là không có tội nhé đại ca. ^#(^

GENERALS

Ban Quản Trị

ủa iPad sao bị bể màn hình vậy mấy bác ?!?!

buihung

Administrator

ủa iPad sao bị bể màn hình vậy mấy bác ?!?!
Hồi đêm anh em đi ăn bánh mỳ cay vỉa hè, bác Tài để ipad trên đùi, bỗng nhiên có 1 em xinh đẹp đi ngang qua thế là có cái gì đó dựng lên -> ipad rơi cắm góc xuống đất, màn hình nứt chéo. Nói chung đây là tình huống hy hữu.

GENERALS

Ban Quản Trị

Hồi đêm anh em đi ăn bánh mỳ cay vỉa hè, bác Tài để ipad trên đùi, bỗng nhiên có 1 em xinh đẹp đi ngang qua thế là có cái gì đó dựng lên -> ipad rơi cắm góc xuống đất, màn hình nứt chéo. Nói chung đây là tình huống hy hữu.

Xong film màn hình của em new iPad....huhuhu >>,<<

[video=youtube;1_UfJaMgFEo]http://www.youtube.com/watch?v=1_UfJaMgFEo[/video]
Quay bằng điện thoại cùi lên không dám khoe:-??

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator

Kê tạm ra đây cho đỡ quên :
- Tiền vé ô tô HP-HN (Hùng-Nho-Quảng-Tài) : 260.000
- Tiền phòng nghỉ (4 ông như trên) : 510.000
- Taxi từ Lương Yên về 97 Phạm Ngọc Thạch : 100.000
Còn lại chưa nhớ ra !
Còn tiền taxi ra bến Tam Bạc, ăn sáng (Quảng Nổ chi), Bác Tài cộng lại rồi bổ đầu 4 anh em mình.
Các bác bobby_lee, calcifer, anhducxx247 nộp cho bác Long 300k nhé, riêng bác tnm không phải đóng do lỗi của em không cập nhật lại thông tin, may quá tóm được manhthang bù vào.
Các bác BAN CHAI NHO, HHN, quanghaiphong nộp 500k nhé. 3 bác này và bác Pate hơi thiệt vì chỉ đi có 1 chiều nhưng vì thu chưa đủ chi nên mong các bác thông cảm đóng đủ giúp em.

help

Biết đến ngày nào mình mới có tên trong danh sách thành viên ưu tú của hd việt nam đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! helpme
Mặc dù rất hay tham gia diễn đàn và rất hay tải phim nhưng em hok bít làm thế nào để đóng góp cho diễn đàn! Hix Hix

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Biết đến ngày nào mình mới có tên trong danh sách thành viên ưu tú của hd việt nam đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! helpme
Mặc dù rất hay tham gia diễn đàn và rất hay tải phim nhưng em hok bít làm thế nào để đóng góp cho diễn đàn! Hix Hix

Hơ hơ ! Tớ cũng không biết ai là "thành viên ưu tú của hd việt nam" chỉ biết những thành viên bình thường thôi. Chỉ cần thường xuyên viết bài, chăm chỉ offline là tốt lắm rồi !

HHN

Active Member

1. Bác không cần phải đợi đâu vì diễn đàn không có danh hiệu thành viên ưu tú.
2. Bác nói là hay tham gia diễn đàn nhưng em thấy thông số đóng góp của bác chưa cao.
3. Bác muốn đóng góp cho diễn đàn thì đơn giản thôi ạ :D, có rất nhiều hình thức từ không có phí đến có phí, chủ yếu là bác chọn cách nào :) ví dụ như là thường xuyên post bài, đọc bài cũng là một cách đóng góp ...miễn phí, ủng hộ, tài trợ kinh phí cho diễn đàn tổ chức các sự kiện, đấy là có phí.... :D nhậu nhẹt offline cùng anh em cũng mất phí.
Hy vọng là bác đã chọn được cách để đóng góp cho diên đàn, đừng spam nhảm như em có ngày bị BAN nick đới :))

quanghaiphong

Well-Known Member

1. Bác không cần phải đợi đâu vì diễn đàn không có danh hiệu thành viên ưu tú.
2. Bác nói là hay tham gia diễn đàn nhưng em thấy thông số đóng góp của bác chưa cao.
3. Bác muốn đóng góp cho diễn đàn thì đơn giản thôi ạ :D, có rất nhiều hình thức từ không có phí đến có phí, chủ yếu là bác chọn cách nào :) ví dụ như là thường xuyên post bài, đọc bài cũng là một cách đóng góp ...miễn phí, ủng hộ, tài trợ kinh phí cho diễn đàn tổ chức các sự kiện, đấy là có phí.... :D nhậu nhẹt offline cùng anh em cũng mất phí.
Hy vọng là bác đã chọn được cách để đóng góp cho diên đàn, đừng spam nhảm như em có ngày bị BAN nick đới :))

-Spam có tổ chức và chịu khó đóng tiền cũng là best mem rồi

Bên trên