Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Công suất có hơi lớn hơn so với phòng khách k bác
Dạ cũng tạm ôn chứ hông nhiều, vặn cái volume là xong. Thanks bác ghé qua
Clip này nghe phê quá, bass sub mà oánh quá hiend. Không biết khi nào dàn còi của em được tiếng bass vài phần như clip này :( . Cám ơn anh đã chia sẽ clip hay.
Tiếng bass mà cũng hi end nữa hả em trai? Mà công nhận clip này BT mặc đồ sến đến nổi phai nhắm mắt mà nghe nhạc ;))

haleeboy

Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

tổng thiệt hại bộ này của bác là bao nhiêu vậy ạ :D xem xong mà nước dãi chảy ướt cả bàn fím :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của căn nhà nhỏ.

Em mới tìm thử sợi dây của bác. Hai sợi dây là hơn dàn của em rồi :))
Bác nói cho vui chứ hai sợi dây sao mắc hơn bộ dàn của bác được. Chúc vui
E hỏi hơi tế nhị xíu chứ bộ dàn bác hiện bây h là bao nhiêu obama thế.ko tính tivi :d

Vậy chỉ tính thiết bị thôi hả bác? khỏi tính dây nhợ nha! À mà em mua lâu quá rồi hông dám nhớ lại, bác copy danh sách thiết bị kiếm trên google là có ngay
Thanks bác ghé chơi. G'day

saigon1975

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

bác đúng là dân chơi không sợ mưa rơi nhĩ

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em dự định khi về hưu làm bộ dàn nghe giống bác cho đời nó phê.... bây giờ bán hết của nổi của chìm may ra được dàn giống bác.... hehe

Bác Hải kiêm tốn thật, em lại hâm mộ sự đam mê và hiểu biết của bác. Dàn em gần thành đồ cổ rồi, toàn hàng cũ và 2nd cũng nhiều vậy mà nợ em trả hông hết, càng ngày càng nhiều. Chúc bác luôn vui, rảnh bác ghé qua topic của em cho vui.
Thân

Cái ông Trường Vũ này trước e ghét kinh . Người gì mặt mũi buồn xoo. Nhưng sau này nghe đc vài bài của a ta đúng lúc đang có tâm trạng thì thôi rồi . Phê :))

Lâu lâu nghe cũng phê làm em trai, nghe Trường Vũ và Tuấn Vũ xong vô vũ trường cho giải sầu chứ hông nhãy lầu mất, buồn bà cố :D

toàn hàng khủng :D

Thanks bác ghé qua, chúc vui.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Buồn buồn em moi clip Em Đi Chùa Hương quay lại.
Mời các bác xem clip cũ và mới cho vui. Thanks all \m/

Clip quay trước Tết tháng 2/2013

[video=youtube_share;rFKNVDnirtg]http://youtu.be/rFKNVDnirtg[/video]

Clip quay hôm nay cũng từ Oppo95 AC3

[video=youtube_share;ZjRKD1J6nUo]http://youtu.be/ZjRKD1J6nUo[/video]

Chúc mừng topic bác Nghĩa đã sang trang 100!
Cho em hỏi chút: bên ấy bác có tải phim về HDD không ạ và con Oppo 95 của bác có phang được file ISO hoặc 3D ISO trong HDD ?

wave110i

hàng khủng long, nghe bộ này có khi tê hết cả người ý bác chủ nhỉ!

tuanaiai

Active Member

Nghe dàn bác chủ mà em sướng tê hết cả người, nghe qua clip mà trong trẻo, chi tiết, nuột quá.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng topic bác Nghĩa đã sang trang 100!
Cho em hỏi chút: bên ấy bác có tải phim về HDD không ạ và con Oppo 95 của bác có phang được file ISO hoặc 3D ISO trong HDD ?

Em múc em Oppo này lúc còn firmware 1219 sau đó chốn giang hồ hiểm ác quá nên em cấm cửa em nó hông cho đi đâu lạng quạng hết nên em nó vẫn đọc được ISO vô tư. Thanks bác ghé chơi. Chúc vui

baamboo8

Member

dàn của bác khủng quá, bác đúng là rân chơi

tia chop

Member

Lâu rồi, vẫn thích ngắm dàn của bác chủ.

fanbose

dàn của bác quá pro rồi

Dàn của bác thích quá, bác có thể tư vấn giúp em dựng 1 bộ tương đương của bác được không ?.

manhhungtanphu

Ngắm dàn âm thanh của bác mà em mê mệt,bác có thể tư vấn cho mọi người một bộ dàn giá bình dân được không vậy bác?Em mới tập tành chơi thôi sợ vợ la(hehe).Cám ơn bác rất nhiều

fanbose

đúng là hàng khủng mà

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bài Sang Ngang này nghe lạ lạ mời các bác xem cho vui. Chúc chác ACE cuối tuần vui vẻ, hanh phúc.

Nhạc Hồ Hoàng Yến Liveshow - Asia
Oppo BDP-95 Video - Analog Stereo, No subs

[video=youtube;z6lg7sYcKrY]https://www.youtube.com/watch?z6lg7sYcKrY[/video]

minhjp

Well-Known Member

Bài Sang Ngang này nghe lạ lạ mời các bác xem cho vui. Chúc chác ACE cuối tuần vui vẻ, hanh phúc.

Oppo BDP-95 Video - Analog Stereo, No subs

[video=youtube;z6lg7sYcKrY]https://www.youtube.com/watch?z6lg7sYcKrY[/video]

QUay thêm bài đầu tiên có bưởi ngon luôn đi anh :)

minhtuan-tkh

Oppo BDP-95 Video - Analog Stereo, No subs...
Hay lắm bác Nghĩa, phải nói là chất lượng âm thanh của ASIA hơn hẳn Thúy Nga dù ở VN chỉ có bản DVD của L.S HHY thôi.
Minh cũng cho chuyển thử từ OPPO 95 qua AVR PI SC67 bằng Analog Stereo nghe rất chất.
Hơi phàn nàn một chút là bưởi nhiều quá nên bị phân tâm không tập trung nghe cho đúng nghĩa được. :D

Bên trên