Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

doanhlequoc

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

úi,nhìn em nó mà thèm muốn khao khát quá,ước mơ khó vươn tới của bao người ......

teppi_04

Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

Quá đỉnh. toàn đồ siêu hang luôn

tittom79

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã cho em được mở mắt chiêm ngưỡng và cố gắng phấn đấu bằng 1 phần rất rất nhỏ của bác!

Chúc bác và gia đình năm mới An Khang & Thịnh Vượng!

djnhim

Member

Quá đỉnh so với quy định...

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

phòng nghe nhà bác nghĩa đẹp quá ,sang trọng

tuandnt77

Member

Phòng xem phim đẹp quá. Chúc mừng năm mới

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Năm hết Tết đang đến mời các bạn nghe LK Xuân thêm chút không khí của 3 ngày Tết.
Chúc mừng năm mới \m/
[video=youtube_share;8dn3kiIhGaU]http://youtu.be/8dn3kiIhGaU[/video]

thangvc

Member

Keke chắc Bác Nghĩa vất vả dữ hen, vừa đi làm vừa chuẩn bị tết. Không khí bên đó vui không bác, nhà đã chuẩn bị tết xong chưa?
Happy new year

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Keke chắc Bác Nghĩa vất vả dữ hen, vừa đi làm vừa chuẩn bị tết. Không khí bên đó vui không bác, nhà đã chuẩn bị tết xong chưa?
Happy new year

Dạ đã có bà xã em lo hết rồi bác Thắng. Mọi chuyện đã chuẩn bị xong...em chờ đến Giao Thừa để được đốt pháo nè bác
Chúc mừng năm mới bác Thắng

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Năm Giáp Ngọ đã đến. Em xin chúc các ACE của HDVN Năm mới Tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la. Mọi nhà no đủ. Vàng bạc đầy hũ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai. Sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. Lộc đến quanh năm. An khang thịnh vượng! -\m/\m/\m/

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Pháo nổ mừng Xuân Giáp Ngọ
Chúc mừng năm mới cả nhà! \:D/

[video=youtube_share;h6sJ9k5nmJI]http://youtu.be/h6sJ9k5nmJI[/video]

HungdoanhLam

Active Member

Happy new year!
Chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ, gặp nhiều may mắn và thành công.
Tết bên đó có được nghỉ vài ngày không bác?
Nhìn cảnh pháo nổ dòn dã thích quá.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Happy new year!
Chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ, gặp nhiều may mắn và thành công.
Tết bên đó có được nghỉ vài ngày không bác?
Nhìn cảnh pháo nổ dòn dã thích quá.
Cám ơn bác. Chúc bác và gia đình năm mới an khang thịnh vượng, dồi dào sức khoẻ, vạn sự như ý.
Tết thì không được nghỉ nhưng em xin nghỉ phép ngay mùng Một bác ạ
Pháo nổ nhớ Tết quê nhà lúc còn nhỏ quá bác ơi!

minhjp

Well-Known Member

Happy new year anh. Năm mới chúc anh và gia đình dồi dào sức khoẻ. Vạn sự như ý

Bên mỹ đc đốt pháo sướng. Việt Nam! Giờ chơi pháo điện thôi. Kaka
A làm mỗi dây 5m hả. Sung quá ta ơi. :)

HAPPY NEAW YEAR N , năm mới anh chúc em cùng gia đình một năm mới dồi dào dào sức khoẻ an bình và hạnh phúc và điều quan trọng là năm mới sẽ thêm nhiều " đồ chơi " :)
coi clips đốt pháo của em làm anh nhớ Việt Nam qúa đi đã lâu lắm rồi anh mới được nghe và nhìn thấy đốt pháo , thank you so much .

Chúc anh em cùng gia đình đón Têt vui vẻ - hạnh phúc >:D<

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Happy new year anh. Năm mới chúc anh và gia đình dồi dào sức khoẻ. Vạn sự như ý

Bên mỹ đc đốt pháo sướng. Việt Nam! Giờ chơi pháo điện thôi. Kaka
A làm mỗi dây 5m hả. Sung quá ta ơi. :)

Happy Lunar New Year em trai...
HAPPY NEAW YEAR N , năm mới anh chúc em cùng gia đình một năm mới dồi dào dào sức khoẻ an bình và hạnh phúc và điều quan trọng là năm mới sẽ thêm nhiều " đồ chơi " :)
coi clips đốt pháo của em làm anh nhớ Việt Nam qúa đi đã lâu lắm rồi anh mới được nghe và nhìn thấy đốt pháo , thank you so much .

Cám ơn anh trai. Năm mới em kính chúc anh và gia đình luôn khoẻ mạnh, vui vẻ, an khang thịnh vượng.
Tết có gì vui không anh?

Chúc anh em cùng gia đình đón Têt vui vẻ - hạnh phúc >:D<
Chúc mừng năm mới

Minhsur

Banned

Nhân dịp năm mới Giáp Ngọ, em kính chúc bác Nghĩa và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và may mắn!

Bên trên