Dàn cơ cấu lại ver hè 2014

new_baby

Member
Ngồi buồn post lại dàn mình chút cho vui, vừa dọn dẹp cho gọn, em chủ yếu xem phim, ca nhạc có hình là chính, và nghe nhạc lossless, tất cả xử lý từ PC cùi :D

@};-

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Dàn cơ cấu lại ver hè 2014

Chúc mừng bác. Dàn gọn, đẹp. Thanks bác chia sẻ

tuan_ipad2

Well-Known Member

chúc mừng bác với bộ bê vê đúp, em cũng là tín đồ của bw

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Loa Front và front height chưa hợp lý sao nhỉ hình như quá thấp và gần....

winterfell101

Well-Known Member

gọn gàng quá, bác để front cách nhau xa chút nữa thì sẽ hay hơn,

Mr Vui Ve

Member

Dàn quá ổn rồi đó bác, bác có cái ghế ngồi êm ái :D e thì chẳng có ghế, hix toàn nằm trên giường xem hd trong căn phòng chật

lan806

Well-Known Member

Bác chơi frontheight là loại gì mà lạ thế. Nhà em không gian gần giống bác, đang lăn tăn chơi frontheight đây.
Nguồn phim, nhạc giờ 7.1 rất nhiều, không biết có phân biệt fronH, surrback không nhỉ.

new_baby

Member

Dàn quá ổn rồi đó bác, bác có cái ghế ngồi êm ái :D e thì chẳng có ghế, hix toàn nằm trên giường xem hd trong căn phòng chật

Thanks bác, ngày đầu chơi HD mình cũng nằm trên tấm nệm bé nhỏ xem đó :D

Bác chơi frontheight là loại gì mà lạ thế. Nhà em không gian gần giống bác, đang lăn tăn chơi frontheight đây.
Nguồn phim, nhạc giờ 7.1 rất nhiều, không biết có phân biệt fronH, surrback không nhỉ.

Thanks, Front Height là con B&W LM1 nhìn rất cute. Vì ko gian nên mình chơi frontheight, hiệu ứng trên cao sẽ hỗ trợ (máy bay,...), mình nghĩ bác cứ gắn như mình đi :D

thinhkappa

Well-Known Member

Toàn B&W đẹp quá bác ơi, thanks bác chia sẻ.

expensive

Sao ko liệt kê chi tiết thông số, newbie tui nhìn ko biết model từng loại, nhìn chỉ thấy thèm thôi 8->
bác chủ ở đâu thế, hôm nào tui qua giao lưu nghe thử nhé

expensive

JBL E80 của tui nghe thích như bộ của bác chủ ko nhỉ ? cuối tuần cafe giao lưu được ko bác chủ, ai giao lưu nữa thì alo cùng đi nhé.
(kết B&W mà ko đủ lúa gặt)

Ôi nhìn cặp Front đẹp ướt chèm chẹp rồi, chúc mừng bác, bác mua cặp này bao nhiêu ạ?

dungsin_lqd

Well-Known Member

JBL E80 của tui nghe thích như bộ của bác chủ ko nhỉ ? cuối tuần cafe giao lưu được ko bác chủ, ai giao lưu nữa thì alo cùng đi nhé.
(kết B&W mà ko đủ lúa gặt)

Nhạc thì có khác chứ phim thì JBL hay BW cũng chả hơn nhau gì??? đúng thì BW đẹp hơn thẩm mỹ cao hơn thôi.......nhiều bác hay ca tụng BW chứ em thấy mua BW có bác sài chưa được 2 năm là rao bán???

hunghdvt

Member

Dàn gọn gàng, đẹp. Bác nghiên cứu làm quà TV to hơn tí thì đẹp hơn.

lan806

Well-Known Member

Nhạc thì có khác chứ phim thì JBL hay BW cũng chả hơn nhau gì??? đúng thì BW đẹp hơn thẩm mỹ cao hơn thôi.......nhiều bác hay ca tụng BW chứ em thấy mua BW có bác sài chưa được 2 năm là rao bán???

2 năm là tốt rồi bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:

new_baby

Member

Thanks bác, mình thì cũng thấy b&w cũng thường thôi, nhưng ko có điều kiện để đổi chác nên có gì thì cứ để vậy xài.

theaminh81

Well-Known Member

ủa sao k thấy nguồn phát vậy thớt,

Bên trên