Dàn cùi mía của em.

donjoan

Dàn hắc dê của em

Sau mùa nô ên thu hoạch cũng tạm kha khá nên em nâng cấp dàn hắc dê lên được tí xíu,đối với em như vậy là mãn nguyện rùi.hok dám đua đòi thêm nửa tốn xiền nhều quá để dành tiền mua sữa cho con...:))
.sau nhiều ngày đắn đo tham khảo em rước về một em Md sony về làm Dac quả thực kết hợp với em sony cùi bắp âm thanh cải thiện đáng kể.thiệt hok uổng công em mò mẫm..đúng là vướng vào cái này tốn xiền thiệt...hic

Chỉnh sửa lần cuối:

donjoan

Ðề: Dàn cùi mía của em.

weo lựa..weo lựa mọi người ghé nhà em xơi nước ạh:">:">:">

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn gọn, đẹp, nhìn rất chuẫn. Cho cái list về thiết bị và them tí hình đi bác, thanks.

donjoan

Dàn gọn, đẹp, nhìn rất chuẫn. Cho cái list về thiết bị và them tí hình đi bác, thanks.
Chào mừng bác là người đầu tiên ghé nhà em.thú thất với bác cái phòng em nó chừng 6m2..huu nên em không thể nào đứng chụp hết góc cạnh được ah.dàn này em mua lâu lắm rồi chắc cũng gần được 10 năm rồi bác.được cái bose nó hok có bị lỗi thời.em hok biết ghi cụ thể như thế nào tạm thời ghi cái list ra như vậy:
+Tivi: sam sung LCD 32 bordeu gì gì đó..em dốt tiếng em..hic mua cach đây 4 năm
+Đầu Hd ergat gì gì đó mua của HDzone được 2 năm
+Đầu AR 3600 mới nâng cấp đổi đầu AR4500(cảm nhận đầu mới không hay bằng đầu củ.khổ nổi đầu 4500 không ra đĩa .báo hại em tốn tiền mua đầu mới)
+Đầu CD SONY mới tậu hàng ve chai 1t5 nghe nhạc cũng bá chấy
+Micro good mua cách đây 10 năm giờ kiếm cái thứ hai y vậy hok có đồ cổ..hii.hồi đó em mua về có hai cái rớt biển hết cái còn cái của em>:)
+Denon 1802 cũng hơi cổ 10 năm rồi.
+Đầu DVD SONY của hồ cẩm đào đĩa đọc đĩa không..hic
+ amply Jag 230 lll cũng đồ cổ luôn(đúng của Hàn xẻng)chứ hok phải của Bác Dũng nhà mình
+loa Bose 601 IV mua chung với Denon cũng hơi cổ luôn.
+bose 5.1 15 III cái này mới tậu.
+còn hai cái loa treo panasonic để làm kiểu cho nó oách chứ hok có xài.
Đó là tất cả đồ chơi của em.em đang xin gấu duyệt ngân sách cho mua thêm cặp loa với amply chuyên trị nhạc sến..mà gấu chưa duyệt..
Khi nào em được duyệt em sẽ show thêm tí...

Chỉnh sửa lần cuối:

gatronggoloa

E thấy cái kệ của bác hơi cao thì phải, đâm ra cái tivi để trên cùng sẽ hơi cao so với tầm mắt ....

donjoan

E thấy cái kệ của bác hơi cao thì phải, đâm ra cái tivi để trên cùng sẽ hơi cao so với tầm mắt ....

có lẻ nó hơi cao nên mọi người phải ngước nhìn..hii.nói vui thôi em để tạm vậy khi nào em có điều kiện sẽ làm một cái phòng nghe nhìn hoàn hảo rồi hạ nó luôn.cảm ơn bác đã góp ý

cinemax

Member

Dàn của bác gọn gàng nhưng xếp chồng lên nhau thế có sợ nóng không bác? Em cũng mới tham gia diễn đàn giống bác! Chúc bác và gia đình vui vẻ... =D>

MKD

Quá đẹp, thay cái TV to hon chút là chuẩn luôn !=D>

donjoan

Dàn của bác gọn gàng nhưng xếp chồng lên nhau thế có sợ nóng không bác? Em cũng mới tham gia diễn đàn giống bác! Chúc bác và gia đình vui vẻ... =D>
Thanks bac.cũng không nong lam vi em co cai quat y chia thang vao vi điêu kiên chưa cho phép lam cai phong riêng nên em chiu kho de vay.

fostina

Well-Known Member

Dàn của bác như vậy là quá tuyệt rồi, chuẩn đó bác

minhtuantkh

Em cũng hay giữ lại đồ cũ, không bao giờ bán (chỉ có cho thôi :D). Nhưng góp ý với bác cái nào hư hoặc dư không xài thì bỏ bớt ra cho vào kho bác ơi. Sắp xếp lại bỏ bớt tầng kệ ra bác sẽ thấy ngon lành cành đào ngay. Chúc bác vui.

donjoan

Em cũng hay giữ lại đồ cũ, không bao giờ bán (chỉ có cho thôi :D). Nhưng góp ý với bác cái nào hư hoặc dư không xài thì bỏ bớt ra cho vào kho bác ơi. Sắp xếp lại bỏ bớt tầng kệ ra bác sẽ thấy ngon lành cành đào ngay. Chúc bác vui.
Bác có cái nào củ không xài thì cho em chứ bỏ vô kho phí bác nhé...hiii

Bên trên