Dàn Hát Đê nhà quê Phú Thọ...

Cuối năm em Update bộ dàn. Kính mời các bác xem và cho ý kiến ạ.
Đây là những hình ảnh cũ ạ:

Đây là những gì hiện tại em có ạ:

Tết đến 5.1 đã thành 2.0 ạ:

Còn đây là phòng ngủ của em ạ:

Trước là đây ạ:

Cảm ơn các bác ạ
TV samsung 40D5003
2 kênh: Luxman 570 + JBL 4312 + Pioneer T-07A.
5.1 xem phim: Denon 390XP + LG 47" + Himedia Q5 Plus.
Cám ơn các bác qua chơi ạ.
Chúc các bác ăn tết vui, khỏe, tiết kiệm tiền để sắm... loa. :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Dàn Hát Đê nhà quê Phú Thọ...

Em không biết post ảnh mong các bác thông cảm ạ. hì hì

Minhsur

Banned
Chết, đồng hương chụp hẳn ảnh Panorama để khoe hàng. Nhà đẹp quá.

H 9999

Active Member

Em không biết post ảnh mong các bác thông cảm ạ. hì hì

ngon đấy chứ bác chủ ! còn up ảnh thì bác thử chơi thế này xem sao ! lập 1 cái tài khoản bên photobucket.com rồi úp ảnh lên đó....rồi sau đó lấy share/link / rồi copy cái link đó sang bên này ...em nghĩ là đc ! chúc bác vui !

ngon đấy chứ bác chủ ! còn up ảnh thì bác thử chơi thế này xem sao ! lập 1 cái tài khoản bên photobucket.com rồi úp ảnh lên đó....rồi sau đó lấy share/link / rồi copy cái link đó sang bên này ...em nghĩ là đc ! chúc bác vui !
Thanks bác. Em cũng vừa ngó bộ của bác. hic em đang mơ nè...

Ðề: Re: Dàn Hát Đê nhà quê Phú Thọ...

Chết, đồng hương chụp hẳn ảnh Panorama để khoe hàng. Nhà đẹp quá.

Bác ở đâu Phú Thọ thế ạ? Ở quê mình ít người thích HD hay HD chưa về đến quê mình hay sao ý. Em mong quê mình ngày 1 giàu mạnh hơn để nhiều người chơi HD, để anh em có cơ hội giao lưu học hỏi lẫn nhau.

Hai Scm

Active Member
Dàn bác ngon lành cành đào đấy chứ... Phòng rộng thênh thang nên chắc gánh subwoofer 3 tấc của bác vô tư... khủng quá với cục sub...

Bộ bàn ghế của bác là niềm ao ước cửa em đây....

Dàn bác ngon lành cành đào đấy chứ... Phòng rộng thênh thang nên chắc gánh subwoofer 3 tấc của bác vô tư... khủng quá với cục sub...

Bộ bàn ghế của bác là niềm ao ước cửa em đây....

Em chưa có tiền mua đầu phát HD, chịu khó mua đĩa re-recorder về tự làm phim xem với ghi đĩa dts nghe đủ 6 kênh, dts đỏ khè. Xem những phim có bom nổ thì cứ gọi là rung nhà. Em rất mê bass mạnh nên mới khuân con Sub kia về đấy ạ

forever_rock

Active Member

ở khá xa như bác mà có bộ này là quá ok đấy. e đảm baaor mỗi khi bác xem phim hay hát hò, thể nào hàng xóm chả sang mua vé. bộ đồ gỗ đẹp quá. ngày xưa e cũng từng về Sơn Vy rồi, Phú Thọ vs e hơi nh kỷ niệm.
e chưa thấy bộ sony mà bác hỏi e đâu cả?

ở khá xa như bác mà có bộ này là quá ok đấy. e đảm baaor mỗi khi bác xem phim hay hát hò, thể nào hàng xóm chả sang mua vé. bộ đồ gỗ đẹp quá. ngày xưa e cũng từng về Sơn Vy rồi, Phú Thọ vs e hơi nh kỷ niệm.
e chưa thấy bộ sony mà bác hỏi e đâu cả?

Em ở Sơn Vy nè bác. Ý em hỏi là bộ Sony của bác đấy ạ. Em đang muốn mua 1 bộ nữa để trong phòng ngủ mà. Đêm muốn xem phim thì không xem được, hàng xóm ném đá vỡ ngói luôn. :)):)):))

H 9999

Active Member

Thanks bác. Em cũng vừa ngó bộ của bác. hic em đang mơ nè...

cám ơn bác ! mấy thứ của em cũng cóp nhặt ghép lung tung ấy mà có gì đâu mà mơ bác ! nhưng em nghe cũng đc.. ít nữa có thóc thì chơi bộ tử tế tạm thời em chơi vậy đã ! em thì em rất kết mấy thứ đồ gỗ nhà bác ! đang tính tới về thay tí đồ định lên Đồng kỵ hỏi thăm !đồ của bác thì mới vượt thời gian đc..khí hậu nhà mình ẩm mốc khô hanh...đồ khác k chịu đc...em tính sẽ học bác múc đồ đạc theo bác...vì công việc em đi xa đồ đạc để ở vn phải dã chiến mới chịu đc ! đồ da với công nghiệp k ăn thua...bàn ghế..bếp núc về vn hỏng hết trơn..chỉ đc 1 vài năm là cọt kẹt hết...

AcoustimassHD

uii, cuoj cùng em cũng tìm dc người chơi quả Yiden Tung của này, bác đánh giá về em này thế lào bác? E cũng có một con, nó đánh vd luôn bác ợ :D

Minhsur

Banned
Mình gốc Thanh Thủy, bây giờ đang kiếm cơm ở HN bạn ạ. Nhìn chung có điều đáng buồn là bà con quê mình chưa biết nhiều về HD, giải thích thế nào cung khó thông. Thực sự THC với họ là điều xa xỉ. Anten cột là ok rồi.

cám ơn bác ! mấy thứ của em cũng cóp nhặt ghép lung tung ấy mà có gì đâu mà mơ bác ! nhưng em nghe cũng đc.. ít nữa có thóc thì chơi bộ tử tế tạm thời em chơi vậy đã ! em thì em rất kết mấy thứ đồ gỗ nhà bác ! đang tính tới về thay tí đồ định lên Đồng kỵ hỏi thăm !đồ của bác thì mới vượt thời gian đc..khí hậu nhà mình ẩm mốc khô hanh...đồ khác k chịu đc...em tính sẽ học bác múc đồ đạc theo bác...vì công việc em đi xa đồ đạc để ở vn phải dã chiến mới chịu đc ! đồ da với công nghiệp k ăn thua...bàn ghế..bếp núc về vn hỏng hết trơn..chỉ đc 1 vài năm là cọt kẹt hết...
Nói thật với bác là em không thích đồ gỗ công nghiệp. Đồ đạc bài trí trong nhà nếu đồng bộ, đồng chất, đồng màu nhìn nó cũng đẹp hơn rất nhiều. Với cả bố em dạy là "Quan văn không bao giờ chơi đao kiếm" và em thì cũng thích nghệ thuật nữa nên thành quả là như bác và mọi người thất đấy ạ. Em là bộ đội chẳng mấy khi được ở nhà. Về đến nhà nhìn những gì mình yêu quí cũng thấy ấm áp. Cá nhân em thấy chẳng đâu bằng nhà mình bác ạ.

man8x_2006

ủng hộ bác con amp Onkyo đẹp nè
nhà bác rộng rãi mát mẻ nhưng hơi thoáng nên có thể sẽ bị loãng khi xem phim nghe nhạc
khi nào có điều kiện bác xây cái phòng HD riêng cho sướng, nhà rộng mà ^^

uii, cuoj cùng em cũng tìm dc người chơi quả Yiden Tung của này, bác đánh giá về em này thế lào bác? E cũng có một con, nó đánh vd luôn bác ợ :D
Trước con Yiden này em dùng con Sub hơi JBL. Em không nhớ Model gì, lâu ngày quên. Khuân ở tantanaudio về 5,8 củ lận. Bass 2 tấc. Nhưng em thấy đánh không có lực (Chắc tại không gian nhà em rộng) Lần đi công tác Lạng sơn thấy con Yiden Tung của này kết quá đánh thử thấy phê... thế là ôm về luôn. Cá nhân em thấy nó quá ngon so với số tiền mình bỏ ra. Nghe Hotel California thì cứ gọi là... chắc nịch ạ. Ăn đứt con JBL kia ạ. -->> Tung của khối hàng ngon - bổ - rẻ. :))

H 9999

Active Member

Nói thật với bác là em không thích đồ gỗ công nghiệp. Đồ đạc bài trí trong nhà nếu đồng bộ, đồng chất, đồng màu nhìn nó cũng đẹp hơn rất nhiều. Với cả bố em dạy là "Quan văn không bao giờ chơi đao kiếm" và em thì cũng thích nghệ thuật nữa nên thành quả là như bác và mọi người thất đấy ạ. Em là bộ đội chẳng mấy khi được ở nhà. Về đến nhà nhìn những gì mình yêu quí cũng thấy ấm áp. Cá nhân em thấy chẳng đâu bằng nhà mình bác ạ.

bác nói chuẩn luôn ! nếu đọ với thời gian và mang tính nghệ thuật nữa thì hàng lim sên táu. pơ mu...v.v.. lúc nào cũng hàng đầu rồi ! em cũng rất thích ! đừng bảo em khỏe nhé ! gia đình em ông bà cũng chỉ thích đồ gỗ, nhà làm cũng phải làm gỗ , thuê thợ mãi nam định với bắc ninh về 30 người thợ làm gần 1 năm mới xong bác ak ! cứ 2 năm họ lại đến lau chùi đánh véc ni lại cho 1 lần từ nóc xuống đến đồ đạc...bao nhiêu lâu rồi mà nhìn lúc nào cũng vẫn đẹp ... làm từ năm 91 hồi đó gỗ nạt vẫn rẻ nên may mắn chứ giờ có mà chết luôn..gỗ pơ mu nó chơi tính bằng kg chứ nó có tính bằng khối như hồi đấy đâu !

H 9999

Active Member

quả SUB của bác nhìn cũng gấu nhỉ..mở to thì cánh tủ cốc chén chai lọ có nhảy múa theo k bác ? bể cá bác k chơi trang trí bên trong ak ? hệ thống lọc với khử trùng chơi kiểu gì bác ?

Bên trên