Dàn HD Bình Dân :D

tin007

Ðề: Dàn HD Bình Dân :D

ngoài loa ra, Mình thấy bác chơi HD dùng 40 thì vẫn hơi nhỏ. Lúc trước nhịn đau chơi chon 50' có phải hay hơn ko ? :p
Hờ hờ, đùa thôi, chứ 50 đắt lắm, dạo này 40 rẻ, đợi tầm vài năm nửa chắc TV 50 giá chỉ bằng 40 bây giờ thôi. hờ hờ, lúc đó tớ cũng tậu 1 chú

gokugtz

Member

em thank các bác , nói chung dàn này coi phim khá sống động vào mức đủ dùng của em vào thời điểm hiện tại :D

new_baby

Member

2 loa front che TV rồi, bác để TV vào ngay giữa kệ là vừa

gokugtz

Member
Ðề: Re: Dàn HD Bình Dân :D

để sau ti vi cũng được đỡ phải khoan treo , ko biết loa để sát tivi như này có ảnh hưởng đến tivi ko ta
Loa em để như này do , phần chỉnh to nhỏ với bass nó nằm ở 1 loa con :), theo bác để sau với để trc nếu ảnh hưởng tivi thì tầm ảnh hương có khác nhau ko ta

Chúc mừng bác chủ dấn thân vào con đường đau khổ, cứ từ từ tận hưởng và lên đời từng món.

taixin

Active Member

Ko cần treo loa chi bác em thấy đặt tivi chính giữa kéo 2 loa con ra bên hông sát nhất là ok treo loa lên thì wá xa rùi chơi dàn rời từ từ rùi cũng chuyển sang đơn giản nhất mà thôi

mabuV

Well-Known Member

Thế này phim phọt là ngon rồi bác ạ. Chơi chán thấy nhu cầu cao hơn thì lên sau.

Chẳng AQ đâu, nhưng phim phọt hồi nào đến giờ mình vưỡn xài LGT Z906, xem vưỡn phê lòi, mà xem ở mấy cái dàn 5.1 khác không thấy xi nhê tẹo nào :))

Đang nói bình dân đấy nhé, không các pác lại bẩu bỏ ra gấp 10 lần sắm bộ full xem có khác không thì xin mếu ;)

bimaxqt

Active Member

Sao bác ki lên z906 luôn cho tan nát tình làng nghĩa xóm

gokugtz

Member

Dạ em cảm ơn các bác đã vào góp ý , em cũng mới chỉnh lại vị trí tivi và loa cho phù hợp hơn :D và update thêm em PS3 vào cho đẹp :D

Loitraitim

Member

kết dàn HD bình dân của bác đấy. Đáng lẽ bác nên show thêm khu vực ngồi xem nữa, hay là bác nằm trên giường và thưởng thức?

Bên trên