Dàn HD cùi mía của mình

huynhlang

Member
Không có tiền nhiều nên lắp ráp đầu voi đuôi chuột vào để chơi,tuy nhiên nghe rất đã.kekekeke.Mời anh em vào bình loạn và ném đã nhẹ tay em tí nhé
Tổng thể:
1.PS3
2.Đầu HD Kaiboer K500
3.Ampli Sony K740p
4.Loa Creative
5.Sub JBL
6.Đầu DVD Sony 51P
7.Tivi SAMSUNG 32A330
8.PC
[/IMG]
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:

lilytran

Member
Ðề: Dàn HD cùi mía của mình

Cho xin tý picture ...đẹp rạng ngời mà không chói lóa ...để học ...hửi ...với...bác chủ thớt ??? !!!

vodanh81

Member

Đẹp gọn gàng bác à, nhìn em tivi như tranh dán vào tường :D

huynhlang

Member

sao ở nhà mình post lên thấy được,bi giờ lên công ty lại không thấy hình dàn âm thanh mình nhĩ,để tìm nguyên nhân úp lại cho anh em ném đá chơi.hehehe

minhngvan

Có vẻ bác treo tivi cao quá, mỏi cổ lắm. Mà bác mua kệ rồi sắm SUB hay là tìm SUB cho vừa kệ? thấy khớp ghê :D Cái HTPC thì lại lòi ra ngoài rồi, theo em bác kéo cái kệ lùi ra ngoài tí :)

vietthai

Thiết kế đẹp lắm, đơn giản, gọn. thích nhất là không thấy dây điện. tuy nhiên đúng là LCD để hơi cao như bạn minhngvan đã nhận xét.

Ơh , tình hình là không thấy hình gì , nghe mấy bác khen mà cũng thấy háo hức , tò mò hehe

huynhlang

Member

Có vẻ bác treo tivi cao quá, mỏi cổ lắm. Mà bác mua kệ rồi sắm SUB hay là tìm SUB cho vừa kệ? thấy khớp ghê :D Cái HTPC thì lại lòi ra ngoài rồi, theo em bác kéo cái kệ lùi ra ngoài tí :)

chồ mình ngồi chơi xa với tủ hơn 2m nên so thì không cao,vừa tầm mắt bồ à,dàn âm thanh mình có đủ hết rồi nên đặt kệ dựa theo kích thước nó thôi,nên nhìn nó gọn

huynhlang

Member

Định cho em K500 ra đi để tậu chú khác,anh em cho mình xin cái giá em nó đi là khoãng bao nhiêu hợp lý nhé
thanks all

Bên trên