Dàn Home theater giá tầm 6tr

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Dàn Home theater giá tầm 6tr

Các bác cho hỏi mới bập bẹ cái bộ Philips HTS-3540 search gúc lờ khoảng 6-7tr ở Trần Anh đang giảm còn 5tr chất lượng âm thanh nghe nhạc có ổn không ạ. E gà mờ mong các bác tư vấn cho mở tai ra tý.

Siêu thị điện máy - Máy tính Trần Anh | Điện lạnh | Đồ gia dụng | Điện tử - Âm thanh | Laptop - Tablet | Máy tính - Linh kiện | Thiết bị văn phòng | Điện thoại | Kỹ thuật số

dàn của philips nhiều bộ nghe hơi bị hoành tráng đó bác, đập chết LG , samsung luôn ... bác xem các cổng kết nối nó thế nào, âm thanh thể hiện ra sao? vừa túi tiền là xúc ngon đấy, nhưng cứ phải đến tận nơi mà nghe bác ạ. xem nó hợp với tai bác ko là chính ...

Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

Con này giá hơi cao e ko với được bác ạ
Với lại kiểu dáng loa của e nó (các loa vệ tinh) nhỏ. Em cần loại loa mà có chân để đặt đứng, dạng loa cây ấy
Cám ơn bác đã tư vấn cho e.

Bộ này sẽ ko làm bác thất vong đâu.nhỏ nhưng có võ đấy bác ợ..em nghe thử mấy bộ sony trên10 triệu bass đánh như cái mẹt.

forever_rock

Active Member

Bộ này sẽ ko làm bác thất vong đâu.nhỏ nhưng có võ đấy bác ợ..em nghe thử mấy bộ sony trên10 triệu bass đánh như cái mẹt.

ko phải cứ bass to là hay đâu bác ạ, còn phải ko bị ù , nghe sâu, chắc, gọn. cá nhân thì e ko mê bass của 906 tý nào. bác cứ thử cái test bass ý, nghe z906 nhức đầu luôn

em thấy bộ lg dh6430p được đấy, bác nào cho em lời khuyên với, thấy trên trang chủ lg có ghi hỗ trợ dvd upscale 1080p hdmi, hỗ trợ usb và có cả DTS

forever_rock

Active Member

cũng đc, các model đời sau nó cũng chả nâng cấp j nhiều. chủ yếu cái giá bác ạ

vuonghongtien90

EM cũng đang có nhu cầu trên,đang phân Phân vân dàn Samsung ht-F453Hk vì kiểu dáng đẹp, nhưng nghe bảo âm thanh ko ăn thua

vuonghongtien90

Em đọc qua Top từ đầu đến sát đít, vẫn chưa thấy các bác đưa ra 1 kết luận cụ thể nào đáng giá cả, em cũng đang băn khoăn sắm 1 bộ, em nghe nhạc nhiều hơn xem phim, định làm 1 bộ 5 triệu, theo các bác trong tầm ấy bộ nào là ngon nhất ạ, em xin cảm ơn nhiều. thấy mọi ng vote 6320 khá nhiều, nhưng hình như em này dùng xem phim là chính hay sao vậy các bác

hoviettu

chà cả nhà! e cũng muốn mua dàn âm thanh khoang dưới 5tr chủ yếu là để nghe nhạc xem phim, ko cần đầu đĩa đâu ah. loa có hteer cắm trực tiếp vào tv được lun ko mấy bác

dàn loa thanh + sub cua samsung model HW-F355 thì sao, đang thấy Nguyễn Kim đang khuyến mãi 3,5tr đấy. Giá gốc 4,49tr. Thấy cũng hay hay mà không biết chất lượng thế nào, bác nào xài rồi cho xin ý kiến tham khảo đi.

forever_rock

Active Member

dàn loa thanh + sub cua samsung model HW-F355 thì sao, đang thấy Nguyễn Kim đang khuyến mãi 3,5tr đấy. Giá gốc 4,49tr. Thấy cũng hay hay mà không biết chất lượng thế nào, bác nào xài rồi cho xin ý kiến tham khảo đi.

Loa sound bar vứoi sub chỉ phịc vụ cho nhu cầu xem phim trên tivi thôi, vì nó chỉ 2.1 nếu thích bán chuyên nghiệp nên làm bộ aio5.1

TheLastSCV

Em thì đang nhắm bộ Samsung F5530, vì có 2 cái loa vệ tinh bé bé em treo lên đc, nhà em bé ko chơi loa 4 cây đc.
Có bác nào dùng hoặc test thử F5530 chưa ạ, cho em xin ý kiến, em chủ yếu xem phim, nghe nhạc ít thôi :D

khanhkun84

Active Member

Đừng mua dàn samsung các bác ơi. mua về tiếng nó cứ the thé đc vài hôm kêu chán cho mà xem.
cứ đi nghe thử tiếp đi đã nhé. ưng hãy chọn sau. đừng vì mấy cái kiểu dáng bắt mắt, các bác định ngắm hay nghe đây?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
SAO CÁC BÁC CỨ PHẢI MUA NHỮNG BỘ DÀN MỚI GIÁ TẦM TRUNG MÀ HIỆU QUẢ MANG LẠI KHÔNG ĐƯỢC CAO NHỈ.CÁC BÁC QUA TOPIC NÀY, TOÀN HÀNG NHẬT ĐỘI ĐỊA LẠI CÒN MỚI, HIỆU QUẢ GẤP MẤY LẦN DÀN MỚI BÂY GIỜ ĐẤY

HCM - Bán nhiều dàn Audio Mini

tungbung

Active Member

Dàn Sony DAV-TZ140 siêu thị điện máy chợ lớn đang khuyến mãi giá chỉ có: 2.590.000 Đ, em này để xem phim có khá không, nghe nhạc tạm được bác khanhkhun84. Mình xem phim 70%, nhạc 30%.

oldcar

Member

Dàn Sony DAV-TZ140 siêu thị điện máy chợ lớn đang khuyến mãi giá chỉ có: 2.590.000 Đ, em này để xem phim có khá không, nghe nhạc tạm được bác khanhkhun84. Mình xem phim 70%, nhạc 30%.
Dàn này không hỗ trợ giải mã nguồn ngoài bác ah, bác chỉ xem DVD bằng đầu phát của nó thôi.

Bên trên