Dàn HTPC Super mini sinh viên

new_baby

Member
Ðề: Dàn HTPC Super mini sinh viên

Dàn rất dễ thương, nhìn cái center thật đáng yêu

sonchuaquy

đùa vậy thôi chứ em sắp mua lap rồi nên cũng chẳng cần mơ mộng gì :-" đang định đầu tư cái HDMI 1m mà thấy xót tiền quá :(

khonggica

Member

thế là ngon rồi. mình đi làm sắp được 5 năm rồi mà cái computer còn chẳng ra hồn nữa là. nghĩ mà thấy buồn.

sonchuaquy

vậy thì cố gắng biến ước mơ thành hiện thực bác ạ, để được dàn như ngày hôm nay em phải tích từng thứ từng năm một đấy, nếu đã đam mê thực sự thì ko có gì là ko thể :D

acongahn

sinh viên thì thế là khá khẩm rồi đấy.Nhưng có lẽ là fan cuồng của Autimos hay sao mà có cả robot thế bái phục

sonchuaquy

đúng rùi đó bác, em là fan rất rất cuồng của transformers, đặc biệt là Optimus :D cả bộ sưu tập film chỉ xem đi xem lại transformers mãi mà ko chán

Chỉnh sửa lần cuối:

sonchuaquy

chuẩn đấy bác, em là fan rất rất rất cuồng của transformers, đặc biệt là Optimus :D cả bộ sưu tập film chỉ bật mỗi transformers xem đi xem lại mãi ko chán

scorpio_9x

Well-Known Member

nhà bác này có điều kiện nhể, SV kiểu này thì cứ muốn làm SV mãi, nhà em thì khó khăn quá, chắc sau này học xong đi làm có lương lậu ổn định, em mới thực sự theo đuổi đam mê thực sự được.
theo quan điểm sinh viên thì em kết bộ loa của bác nhất đấy, quả này mà nổ thì tan nát xóm trọ.
mà con đấy là logiteck z506 giá bác mua ban đầu là bao nhiêu, ở đâu vậy bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

sonchuaquy

con này em mua 2tr1 ở loa.com.vn, shop ở ngay gần Trung tâm triển lãm Giảng Võ, Hà Nội. loa khá khỏe, em chưa bao giờ có cơ hội được vặn quá 3/4 volume bởi bên cạnh tường là một thằng công an rất khó tính, cả chất lượng lẫn hình thức em đều rất hài lòng với con này, nếu bác muốn thì ... quất luôn chứ chờ gì nữa ;)

caocao599

Em có 1 bộ soundmax 5.1 nhưng có vẻ dùng hơi kém. PC chip dual core, màn hình 19" SAMSUNG liệu có đ][cj không bác

dungnoob

Member

Bro quơ tay 1 cái là cái loa bên trái nó bay xuống đất đấy, ủng hộ dàn sinh viên, điều kiện tới đâu chơi tới đó, miễn sao cứ tiếp tục sự nghiệp HD là ok rồi :D

ducvuong25

Active Member

trời ơi, mình cũng là sinh viên nhưng mà là sv nghèo :D, giờ gom ghóp kinh nghiêm để sau này kiếm tiền làm một giàn để đời.

khanh999

Active Member

Cấu hình mình máy gần giống của mình hehe. mua từ năm 2009 sài vừa hết bảo hành thì ngẻo 1 cái VGA 8800GT, 3 cây ram bus 667 ngẻo luôn. hiện giờ mình vẫn đang dùng xem film rất ok, lâu lâu cũng chiến game call of duty.. ầm ầm. Có tới đâu chơi tới đó..

Bên trên