Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

chuẩn nghèo của nước nào vậy bác chủ thớt? bác cũng thật kỹ tính, hệ thống nghe nhạc riêng, xem phim riêng. tiếc nhà em hẹp quá. không thiết kế hỗn hợp như bác đc.

hì hì , cũng kg phải là kỹ tính đâu bác, hôì đầu em cũng gộp chung , nghe nhạc và xem phim chung nhưng nghe một thời gian thì đúng như các bác trên này thường nói Receiver coi phim nhge nhạc kg thể hay bằng Amplifier chuyên để nghe nhạc được , nên em đành phải tách rời ra .

Mấy cái đó rổ rá mua thế nào bác ? asia và NDBD ý

em mua lâu rồi bác , bên em cứ ra chợ VN hay mấy tiệm bán băng đĩa nhạc VN thì có , nhưng bây giờ đa số down trên mạng về nên họ cũng ít nhập về bán nữa, em thường phaỉ mua online hoặc tranh thủ lúc đi sang tiểu bang khác mua kg hà.

HEEL

Bộ này đâu có cùi.

Nhưng bài Post thì cùi quá. Viết mấy dòng ngắn ngủn + post được 3 cái ảnh gần giống nhau. Cẩu thả, hơi thiếu tôn trọng khán giả và chính bộ HT (đứa con vật chất và tinh thần của mình).

Nên rút kinh nghiệm.

Ðề: Re: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Bộ này đâu có cùi.

Nhưng bài Post thì cùi quá. Viết mấy dòng ngắn ngủn + post được 3 cái ảnh gần giống nhau. Cẩu thả và hơi thiếu tôn trọng khán giả và chính bộ HT (đứa con vật chất và tinh thần của mình).

Nên rút kinh nghiệm.

Bác khó tính quá :)

Có phải ai trên diễn đàn cùng là cao thủ về post hình với cả văn chương đâu .

Bác chém thế thì ai dám lên đây nữa . Kekek

bth8888

Member

Bác chuẩn bị về nước nhận tiền cứu trợ nhé , hôm vừa rồi mặt trận tổ quốc gom được kha khá .

Ðề: Re: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Bộ này đâu có cùi.

Nhưng bài Post thì cùi quá. Viết mấy dòng ngắn ngủn + post được 3 cái ảnh gần giống nhau. Cẩu thả, hơi thiếu tôn trọng khán giả và chính bộ HT (đứa con vật chất và tinh thần của mình).

Nên rút kinh nghiệm.

híc :( em kg phải nhà văn hoặc cao thủ về văn chương nên kg thể xuát khâủ thành thơ được, bài này em chủ yếu nói về dàn nghe nhạc của em thôi , nếu bác muốn nhiều hình ảnh và văn chương thì mời bác xem qua dàn coi phim của em , có nhiều hình ảnh và văn chương , bác có thể nghiên cưú.
Bộ 2009 của em: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=26201
Bộ 2010 của em :http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=86763

silva7

Member

thấy chữ "nghèo" mám dzo , ai nhè , văng ra ko thuơng tiếc ........... khổ đời sv !!!!!

laminnova

Member

Thấy người ta nghèo sao mà mình ham quá, muốn được nghèo như anh ấy......hic hic

Nghia_PMT

Well-Known Member

Klipsch RF để nghe nhạc còn W thì xem film hả bác Klipsch toàn tập nhạc nhẽo film ảnh chất lắm đây :D

hì hì,cuối năm bên này họ giảm giá những model cũ chỉ còn có nửa giá hà , thấy rẻ quá em múc luôn đó mà:), nghe nhạc thì khá hay ( với cảm nhận của riêng em) em đang cố gắng để làm luôn cdp nữa cho đủ bộ là nghỉ giải lao luôn , đuối quá rồi.

binhluan

Member

trời thế này mà nghèo ah.E nằm mơ còn chưa mơ bao giờ.Hjx

Nghe từ nghèo ngứa đéo chịu được. Mẹ khỉ
Làm trò. Ghét thằng nào hợm của hoặc dùng từ không đúng. !!!

toàn hàng khủng mà bác kêu nghèo..em chỉ mong đc 1 phần của bác thôi...thanks bác đã chia sẻ cùng ae để có cơ hội đc học hỏi...

toannd

Member

mình thích cái nghèo của bác qua .....

leesang

Well-Known Member

mua amply denon nó tặng cho cái quạt máy đẹp ghê

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng năm mới !!! sau khi hoàn thiện dàn coi phim và nhân dịp đầu năm mới em xin show dàn nghe nhạc (cùi ...bắp):D của em lên để các bác chém ( coi như xông đất đầu năm ):D,em biết dàn của em còn rất nhiều thiếu sót mong các bác có chém thì cũng nương tay cho :)

Stereo integrated amplifier Marantz PM8004
Klipsch Reference RF-62
cdp:Techniccs SL-MC60
dây loa và dây tín hiệu all Monster
Chà nghèo mà kiểu này chắc ai cũng muốn nghèo nhé :x
Giàn Bác Gấu thật, nếu để nghe nhạc kiểu này thì thấu xương lắm đây...mê quá. Nhưng Bác nghe nhạc thì được chứ đừng xem phim nhé, vì ngước cao hơi mỏi cổ :>

ophelina

Rất may mắn là e thấy đc con A.C.Ryan trong đống hàng khủng bố của bác... Love U men...

Bên trên