Dàn nghe nhạc, xem film ở Tây Nguyên

Ðề: Dàn nghe nhạc, xem film ở Tây Nguyên

E cũng ở Daklak đây. Nhà bác ở đâu thế? khi nào rảnh qua bác, mong bác chỉ giáo cho.

Mình ở 32 Nguyễn Tri Phương, chỉ giáo thì mình không dám đâu, anh em giao lưu là chính thôi, nếu bạn có rảnh thì cứ ghé qua NhonCDRom, tụi mình hay tụ tập ở đó.:D:D:D

Ichigo

Thế ah! E cũng đang tính ráp 1 cái, nên cần đi học hỏi thêm đó mà. Để bữa nào qua nhà bác để gắm dàn HTPC cận cảnh cho sướng. AE tụ tập ở NhonCDRom có đông ko a?

Thế ah! E cũng đang tính ráp 1 cái, nên cần đi học hỏi thêm đó mà. Để bữa nào qua nhà bác để gắm dàn HTPC cận cảnh cho sướng. AE tụ tập ở NhonCDRom có đông ko a?

Bạn tính ráp HTPC hay trọn bộ Home Theatre? Cứ xuống đó đi rồi có gì anh em tư vấn thêm. Siêu thị điện máy mới khai trương có trưng bày mấy cái receiver Denon và loa Jamo cũng được lắm, có điều giá hơi chát ; LCD TV thì nhiều lắm, bạn có thể lên đó để khảo sát thêm giá cho phần âm thanh và hình ảnh, còn về HTPC và nguồn film HD thì anh em sẽ hỗ trợ thêm (Nguồn film tại Nhon và của mình share đó).

hoangsilk

Công nhận là Đồ của Bác này đỉnh. Thiếu mỗi cái không gian thưởng thức thôi

v6softha

Member

Có chiến hữu, có chiến hữu, em cũng ở đaklak, cũng là dân chơi HD nhưng nhìn dàn HD của bác thì đúng là em phải sang nhà bác học hỏi thêm mới được, Hic nhìn thèm thế!!!!

NoIP

Mình chỉ mới có vợ thôi nhưng chưa có baby nên cũng không lo lăm. Còn cái vụ DIY thì mình chỉ gà mờ thôi, trên này có một anh kinh doanh đồ điện tử nên mình hay ghé vào học hỏi thôi, pre và ampli của mình thì cũng nhờ anh trai ảnh ráp giúp (anh này cũng ở SG và cũng là một cao thủ về audio)

Chào bác, em cũng ở BMT đây ạ. Em là newbie hy vọng được làm quen với bác. Theo em thì cái "anh kinh doanh đồ điện tử" có phải anh Phong An Thái (Phúng). Còn "anh trai ảnh" có phải anh Lầm ko? Em cũng biết bác Nhơn CD Rởm nữa đấy ạ :D

Hôm nào bác rãnh, cho em ghé qua nhà thưởng thức tí nhạc với nhé! 0905.322644. Em tên Long rất vui làm quen với bác.

PS: Bác Admin nên coi lại trình Editor của 4rum, em thấy đang bị lỗi script đấy ạ. Chỗ mấy cái BB code Music, Flash và Comic

lacsonmieu

Em cũng ở BMT nhìn dàn của bác pro thiệt. Dàn âm thanh của bác hết nhiêu vậy nhìn mà thèm quá hic :( đang ao ướt dàn âm thanh có cổng optical. Hôm nào rãnh cho e qua thưởng thức dàn HD của bác nha. Nhà của e ở Hoàng Diệu cũng gần nhà bác àh

kickout

Member

Mình cũng ở BMT nè, nhưng đang làm việc ở saigon. Anh em nào muốn tân trang dàn nhạc của mình thì ghé qua ba mình chú Thuận ở 241 Lê Hồng Phong. Đảm bảo tư vấn lắp ráp dàn cho anh em ngon lành. Từ amly,đầu đĩa yamaha, sansui cho đến denon, loa boss,jbl. Hihihi nhà mình cũng có cặp loa JBL MK2. Chứ lên siêu thị điện máy mua hàng giá chat lắm. Còn mình thì mới tập tành chơi HD.

dothanhphat2

pác cho em hỏi là cặp loa JBL 940T bác mua bao nhiêu và ở đâu vậy
đó là hàng mới hay 2nd em kết em nó quá

nphung

Bác chụp ảnh bằng cái gì đấy :)

tn150507

thik nhất là mấy cái bình rượu đấy ,,ngon bổ mà lại được việc nhẩy

Tú Đẹp Trai

Em kết nhất cái pic cuối,mấy hũ ruợu phê lắm đó nha^^

daisyn7

tui thấy mấy bình rượu của bác rất là ok nhất

redarcher

Member

Nhìn hòanh đó bác, kết mấy cái chai lọ ở cuối nữa :p

ledinhhong2003

chào diễn đàn: Mình là thành viên mới. MÌnh có thấy trên diễn đàn dàn HD của tây nguyên. Tmf gặp chủ nhân của HD tây nguyên có vẻ khó quá. Đến nhà vài lần mà đóng cữa( 32 - nguyễn tri phương - bác ấy cho địa chỉ). Lên CD Nhon thì không biết ai. Bác vui lòng cho biết tên và số điện thoại. Mình có thể gặp bác để xin bác tư vấn giúp( mình ở BMT - quang trung). Cảm ơn bác=((

dàn khủng cua bác long
Trời, bác nói thế anh em trên diễn đàn cười em chết. Đồ cỏ mà. Em mới bổ sung thêm 01 bộ hi-fi nữa :
- CDP : Cambridge Audio Azur 840C + Dây nguồn Supra
- Ampli : NAD C375 BEE + Dây nguồn Pangea AC9
- SPK : Dali Ikon 6
- Dây RCA Nordost Blue Heaven + Dây loa Kimber 8TC
Bữa nào em post hình lên cho mấy bác ném đá chơi.

anbinhdo

Well-Known Member

Kinh quá..rất là Pro..nhất là các Ampli ..xem HD quá pro...Nhưng Pro vẫn là các chỉ số quay của Công Tơ Điện..chắc chạy mút mùa quá ..........cố mà gồng các Ampli đèn %-( %-( %-(

Bên trên