Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Min

thanhtungqng

Uploader
Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Thanks các bạn đã góp ý, ứng dụng đang dần hoàn thiện hơn. Mình gửi code vào thông tin cá nhân của các bạn trong hdvietnam nhé , chek và nạp code rồi trải nghiệm thôi .......! share đến bạn Thần Điêu rồi nhé

Đẳng Cấp HD - Xem Phim HD - Xem Tivi Online Chất Lượng Cao
Một sản phẩm của Đẳng Cấp Digital Đẳng Cấp Digital | TV Box Minix| TV Box Mygica | TV Box SkyboxTv

Dạo này xem phim HD Online thành trào lưu mới rồi. Bữa nay mới phát hiện app này, pác chủ cho đăng ký 1 code để trải nghiệm nhé. Thank pác.

email nhận code: [email protected]

duytanltl

Member
Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Nếu thấy hay thì vui lòng trả phí đi. Free mãi thì lấy kinh phí ở đâu để up phim cho bạn xem.

Xin không cho thì thôi, làm gì mà ghê vậy........

tuanqb

Member

Đã hết hạn xin code miễn phí rồi, hi vọng có đợt free code mới sẽ trải nghiệm sau

sonbeatHDVN

Active Member

Không biết các bác như nào nhưng em có trong danh sách mà không nhận được code 6 tháng thế ?
Toàn admin vào hỏi mail xong gia hạn 1 tháng

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Không biết các bác như nào nhưng em có trong danh sách mà không nhận được code 6 tháng thế ?
Thử mua cái gì đó của Dangcapdigital thì khác liền. Mình được họ gửi cho 2 code liền (bằng 12 tháng)!

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Thử mua cái gì đó của Dangcapdigital thì khác liền. Mình được họ gửi cho 2 code liền (bằng 12 tháng) http://www.hdvietnam.com/diendan/images/icons/icon7.png

tuanqc78

Well-Known Member

Mua thiết bị của dangcapdigital thì khác liền. Mình được 2 code (bằng 12 tháng)!

huunghi09

Member

Nếu thấy hay thì vui lòng trả phí đi. Free mãi thì lấy kinh phí ở đâu để up phim cho bạn xem.

đồng ý với bác , phi 20k /tháng chấp nhận được mà , mới cào thẻ làm một tháng mặc dù vip vẫn còn hehe

nakavietnam

Chào bác Admin!
Hiện tại em muốn nạp code, xin hỏi bác chủ mua code ở đâu? thanh toán thế nào ạ? Thời gian sử dụng? Vì em mới sử dụng android box, mong bác thông cảm! Nếu bác cho em xin code để dùng thử xin bác gửi vào địa chỉ Email : [email protected] giúp em!
Trân trọng cám ơn!

Bên trên