Đăng kí lắp truyền hình số Viettel hơn 1 tháng chưa có, phản ánh lên nơi nào bây giờ? (HCM)

dangkitui

Well-Known Member
Chào mọi người,
Số là em ở căn hộ chung cư tại TPHCM độc quyền mạng,cáp của Viettel, em đăng kí sử dụng dịch vụ truyền hình họ đang cung cấp ở đây hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy nhúc nhích gì. Hỏi thì họ cứ nói là thiếu thiết bị. Thiệt là giờ đang cực kì bực mình không biết mình có thể khiếu nại chuyện này lên cơ quan nào để họ giải quyết giúp em không? Nếu không lắp được thì trả lại tiền hợp đồng cho em chứ ngâm lâu vầy mà không có tin tức gì khó chịu quá. Giờ mà không phải ở chung cư thì em xài TH cáp của chỗ khác lâu rồi,ở chung cư bị phụ thuộc quá.
Cảm ơn mọi người đã đọc bài.

Ðề: Đăng kí lắp truyền hình số Viettel hơn 1 tháng chưa có, phản ánh lên nơi nào bây giờ? (HCM)

Nếu mà thế này thì bác làm ầm lên đòi trả lại tiền rồi chọn một loại dịch vụ truyền hình vệ tinh hoặc mặt đất nào đấy đi cho nhanh. VTC với K+ có số vệ tinh này, AVG có cả số vệ tinh và số mặt đất này, hoặc là trong thời gian chờ lắp truyền hình Viettel thì mua đầu DVB-T2 miễn phí. >:D<

Mà em thấy Next TV của Viettel rẻ nhỉ, đọc được bảng cước thấy gói K+ có đủ cả các kênh thường + kênh K+ mà chỉ có 180k/tháng, chả biết là mình có hiểu đúng cách ghi của họ không \:D/

Bên trên