Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hệ thống siêu thị Coopmart 21h đóng cửa thì phải , đi off tăng 3-4 là thôi rồi ...khỏi lấy xe luôn.:))
Đối diện công an quận 9 gởi xe đến 23 giờ đêm, có chỗ thì overnight luôn các bác yên tâm, em vẫn thường gởi xe chỗ đó đi làm mà.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Úi trời, chạy wa đây mới thấy, vậy mà bác bẩu thuê Cọp trong con cho bác đi thu gom bưởi là sao ạ???!!!!

Hu hu, tội Cọp quá, bữa đó đi được , qua đi với Cop nhé

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em đang trong quá trình đàm phán, nếu được thì sẽ đi cùng a e luôn, nhìn chương trình thèm quá, tiếc là k tự quyết định được,
Xin cho e dự bị thêm 1 ngày nhé, nếu trễ quá thì e xin rút,
Mà Chủ nhật này vẩn họp bình thường chứ các bác

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Vẫn OFF ở quán Anh Phúc 3D từ 9g sáng Bác Trường ơi, rồi sau đó gởi xe gắn máy ở đây, đi Biên Hoà bằng xe ô tô luôn

tolydieu

Cọp bấm thank mà không thấy comment, Cọp CN này đi lên Bàu Cát off cafe rồi đi Biên Hòa luôn hông. CN này có tổ chức bốc thăm trúng áo HD rồi mặc luôn, ko cần mặc trước.

minhtuantkh

Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Ngọc WIMAX có vẻ rất thông thạo đường lối. Lên lộ trình tối ưu đi Ngọc ơi

Mình chưa biết đi lối nào nữa, định đi theo QL 1K qua cầu Hóa An có nên không? Coi chừng ( chở Cọp) mà lạc sáng hôm sau mới về là ...tàn đời

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Mình chưa biết đi lối nào nữa, định đi theo QL 1K qua cầu Hóa An có nên không? Coi chừng ( chở Cọp) mà lạc sáng hôm sau mới về là ...tàn đời

Bác đi lối đó cũng đc , BH chẳng kẹt xe bao giờ đâu.

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hướng này ok Anh Tuấn ơi, cứ chạy thẳng tới quảng trường tỉnh đồng nai thì quẹo phải là tới khách sạn đồng nai

minhbaxi

Active Member

đi theo quốc lộ 1k là đúng rồi đó anh , đường rất dể đi

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cọp bấm thank mà không thấy comment, Cọp CN này đi lên Bàu Cát off cafe rồi đi Biên Hòa luôn hông. CN này có tổ chức bốc thăm trúng áo HD rồi mặc luôn, ko cần mặc trước.

mình té xỉu liền bác Tân à :)):)):))

genzo1984

Well-Known Member

Em cũng muốn biết lịch trình sớm để xem em lên thẳng chỗ 3D anh Phúc được kg. ý em muốn đi xe buýt lên chỗ anh Phúc mà kg biết đi xe nào số mấy, vì đi xe máy lên lúc về hơi bất tiện tí.

bác muốn biết gì thì hỏi tổng đài xe buýt đấy, hay gọi 1080 là biết liền

longdnl

Well-Known Member

Bác đi lối đó cũng đc , BH chẳng kẹt xe bao giờ đâu.

Hướng này ok Anh Tuấn ơi, cứ chạy thẳng tới quảng trường tỉnh đồng nai thì quẹo phải là tới khách sạn đồng nai

Hai chú chỉ đường rõ tí nhá, kẻo bác Tuấn đi sai đường lạc vào rừng thì...thôi rồi lượm ơi! hổng biết chuyện gì sẽ xảy ra mà lâu lâu nghe tiếng kêu thảm thiết à ...à ....Hú.. .ú ... =))

truonghd

Well-Known Member

Thông báo, được sự đồng ý của xếp lớn + xếp nhỏ , được giấy thông hành của bác duyệt, được a e chiếu cố cho vé vớt, đến nay phút 80 em đã xin được chân chính thức luôn, chứ k dự bị nhé,
Là chủ nhật này e sẽ cùng a e trục chỉ Biên Hoà,
Nếu xe đủ chổ thì đi chung cho vui, còn a e nào xuống BH mà muốn về trước thì mình sẽ lấy xe đi chung rồi xong tiệc về trước , k có tăng 2 3 gì nhé, thank a e

ngocthanh8106

Cọp đi bắt Quý Sửu 73, ko lên Bàu Cát xa quá

Cọp đứng đường đón bác Tuấn

explorer

Well-Known Member

Xe dư chỗ nhiều lắm Bác Trường, vì ngoài xe 30 chỗ của Anh Phúc 3D, Wimax và Bác Tuấn cũng đi xe riêng. Chưa biết còn Bác nào nữa không?

0joro0

Huyền Thoại
Vậy là CN này ko được chị Cọp đem đồ nhắm hay bánh trái gì lên rầu. Hix.
Mà nhà xa bằng nhà em ko nhỉ? Em ở Bình Chánh nè! Nếu được em chay xe rước chị qua bên anh Phúc 3D. :D

ngocthanh8106

Vậy là CN này ko được chị Cọp đem đồ nhắm hay bánh trái gì lên rầu. Hix.
Mà nhà xa bằng nhà em ko nhỉ? Em ở Bình Chánh nè! Nếu được em chay xe rước chị qua bên anh Phúc 3D. :D
Thôi, em đừng có dụ khị nữa, cuối cùng cũng lộ ra cái đuôi háu ăn thôi, chứ chẳng có phải mong hay nhớ chị Cọp j cả. Để chị làm 1 món, mang theo ra Biên Hòa cho mọi ng thưởng thức. Hy vọng tối thứ 7, ko quá say, để sáng chủ nhật dậy làm cho kịp, mang đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên