Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Xe dư chỗ nhiều lắm Bác Trường, vì ngoài xe 30 chỗ của Anh Phúc 3D, Wimax và Bác Tuấn cũng đi xe riêng. Chưa biết còn Bác nào nữa không?

Vậy mình k lấy xe đi, đi chung với a echo vui

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

đi chung xe mới thấy được hội HDSG vui như thế nào chứ bác TrườngL-)

0joro0

Huyền Thoại
Em có ý kiến như thế lày: Mình có thể trích quỹ Hội ra làm 1 tấm băng rôm dán trước xe hoặc bên hông với chữ "Hội HD Sài Gòn giao lưu sinh nhật Hội HD Biên Hòa". Như vậy mình có thể PR thêm cho HD SG mình. Đi đường người ta sẽ chú ý. :))

wimax

Well-Known Member
Có Cop tham gia làm hotgirl cạnh tranh với dàn hotgirl Biên Hòa :O) ~X(

tolydieu

Em có ý kiến như thế lày: Mình có thể trích quỹ Hội ra làm 1 tấm băng rôm dán trước xe hoặc bên hông với chữ "Hội HD Sài Gòn giao lưu sinh nhật Hội HD Biên Hòa". Như vậy mình có thể PR thêm cho HD SG mình. Đi đường người ta sẽ chú ý. :))
Thôi thôi, như vậy người ta gọi là thích chơi nổi chơi trội, mang tiếng lém. :D

Mấy hôm nay không thấy Ms Liễu, két sắt kiêm phó đoàn đó nhe, quên hay thất lạc là chết bác Long. hichic.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Làm như là đi đóng phim vậy,

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Ghi như vậy không được đâu chú Thắng ơi! phải ghi là " Hội HDSG off chai với hội HDBH" thì OK!:)):))

longdnl

Well-Known Member

Ghi như vậy không được đâu chú Thắng ơi! phải ghi là " Hội HDSG off chai với hội HDBH" thì OK!:)):))

Cuộc chiến âm thầm bao giờ cũng thành công vang dội...^#(^ :-$

tieuthieugia

Well-Known Member
hic... thân tình nhiều bác BH quá, được các bác tặng các CD từ BH audio
mà đợt này busy test tiếc... mong gặp sau vậy..chúc các bác vui ạh

truonghd

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng cuối tuần vui vẽ
Còn 1 ngày nữa thôi các a e

tonytruong

Super Moderators

Có cần phải khi chạy xe ngoài đường hụ còi nữa không em trai.? và cho mấy em đứng trên mui xe lack vòng nữa thế mới gấu chứ :))......=))

genzo1984

Well-Known Member

càng gần tới ngày các bác có vẻ càng máu nhỉ, hôm nay máu nó lên tới miệng rồi nên chém gió kinh^:)^
ngày mai máu sẽ lên tới não, tối mai sẽ lên tới đỉnh đầu ---> anh em HDSG cùng...LÊN ĐỈNH>:);;):D=))

0joro0

Huyền Thoại
Lack vòng chi anh? Gắn cái cột trên xe, cho đứng múa cột chơi. :))

cuctruong

Member

mấy bác chém gió thành bão luôn mới ghê :))

dangtu

Active Member

Anh Long oi van chua co lich trinh di ha Anh. Xin loi cac Bac vi dung dt nen kg co dau.ma nghen chem gio voi cac Bac nen cac bac thong cam nhe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên