Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

aliasleo7

Member
Nghe chú Phi lên kế hoạch đi Vũng Tàu hay quá, e cũng đk luôn, mặc dù 1 năm đi ra đó ctác 5-10 lần :D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Nghe chú Phi lên kế hoạch đi Vũng Tàu hay quá, e cũng đk luôn, mặc dù 1 năm đi ra đó ctác 5-10 lần :D
Mình cũng sẽ không bỏ qua phi vụ này! off giao lưu HD Biên Hòa xong, hội mình chuẩn bị kế hoạch "Lên rừng xuống biển" luôn <:p

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Mình cũng sẽ không bỏ qua phi vụ này! off giao lưu HD Biên Hòa xong, hội mình chuẩn bị kế hoạch "Lên rừng xuống biển" luôn <:p

Quá chuẩn . Hội mình càng ngày càng chuyên nghiệp trong khâu tổ chứ event . :">

duongdinhlai

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

duongdinhlai 1 vé
thanks.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Mấy vụ "bóp-chai" giờ có thêm anh Lai làm cặp bài trùng với đại ca Long rồi :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bình nói quá chính xác luôn kakaka :)) =))

Anh Trường thu xếp lên Biên Hòa mừng Sinh Nhật anh luôn nha. <:p

Em nghĩ thế nào anh cũng được quà riêng xách về =))

tolydieu

BTC XIN THÔNG BÁO

ĐỂ THUẬN TIỆN TRONG VIỆC ĐẶT TIỆC CHÍNH XÁC, NGÀY 21/8 NÀY BTC CHÍNH THỨC KÝ HỢP ĐỒNG VỚI NHÀ HÀNG.

Mọi người chú ý đăng ký sớm trước ngày 20/8 để bên Biên Hòa đặt bàn với nhà hàng nhé.

Bên Biên Hòa đã chuyển ngày off trước 1 tuần thay vì 2/9 và thuê khách sạn sang trọng là để tiếp đón hội HD Sài Gòn, nên đợt này mà hội mình đi không đông thì chắc đi bằng đis quá. :D

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Anh Trường thu xếp lên Biên Hòa mừng Sinh Nhật anh luôn nha. <:p

Em nghĩ thế nào anh cũng được quà riêng xách về =))

Ok Long Anh đang chờ kế hoạch xem trong 2 ngày nữa có bị công tác tỉnh hay không là Anh đăng ký ngay,làm sao có thể vắng mặt khi sự kiện SN của AE HDBH trùng vào ngày SN mình được,giao lưu thế này thì tuyệt rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member

Ok Long Anh đang chờ kế hoạch xem trong 2 ngày nữa có bị công tác tỉnh hay không là Anh đăng ký ngay,làm sao có thể vắng mặt khi sự kiện SN của AE HSBH trùng vào ngày SN mình được,giao lưu thế này thì tuyệt rồi :)

anh làm cái giấy nghỉ ốm là khỏi đi công tác

qdangnhat

Well-Known Member
XEM TRANG 1 MỚI NHỚ MÌNH CHƯA ĐÓNG TIỀN. HÈN GÌ MẤY HÔM NAY NHẢY MŨI HOÀI (CHẮC BÉ MÍT NHẮC)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Thông báo với các bác 1 tin là hồi sáng bác Chip mới trả lời em là ko tham dự được do đi công tác. Còn bác GEN,duycom,thangkho chưa thấy hồi âm.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

@longdnl: Delete tên anh ra khỏi danh sách nhé! thứ bảy 25/8 anh lại nhập viện để làm thủ thuật để điều trị "com trym bé bỏng" rồi. Có thể nằm lại 3 ngày, nên coi như bỏ lỡ một dịp giao lưu nữa. Chú Long cố gắng tổ chức tốt nhá, thưởng 2 chai trà xanh. Thanks!

tonytruong

Super Moderators
Bác Chip bận đi công tác + B.Dân phải nhập viện lại nên không tham dự được AE HDBH thông cảm :)
Đả vật lộn với Boss nghe theo chiêu B.Quang đả thành công :)) =)) Mình nói Boss mà không chịu là Bác Sỹ Quang bẻ gãy răng hết à,thế là Sếp Yes,Yes...Yes :))
Long vui lòng đăng ký cho nhóm Anh tất cả là 6 vé.
1- tonytruong
2- tonnychang
3- duonghai_26
4- hoangmailam
5- bạn ngoài luồng ( Mông to,bưởi khủng ) :)) =))
6- Minhbaxi .mới cập nhật thêm
CN này đóng tiền tại KP cho Long hoặc Ms: Liễu + Bình cũng được
Phương tiện cả nhóm tự túc đi OTO :)
AE HDBH Chuẩn bị sân khấu cho Ca Lẻ lên hò và hét nhé :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Bác Chip bận đi công tác + B.Dân phải nhập viện lại nên không tham dự được AE HDBH thông cảm :)
Đả vật lộn với Boss nghe theo chiêu B.Quang đả thành công :)) =)
Long vui lòng đăng ký cho nhóm Anh tất cả là 5 phần.
1- tonytruong
2- tonnychang
3- duonghai_26
4- hoangmailam
5- bạn ngoài luồng ( Mông to,bươri khủng ) :)) =))
CN này đóng tiền tại KP cho Long hoặc Ms: Liễu + Bình cũng được
Phương tiện cả nhóm tự đi OTO :)

Ngon lành rồi bác Long ơi . Danh sách càng dài thêm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên