Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cần lời giải thích >-):))^:)^

Ha ha đến hôm đó rồi em sẽ thấy và nghe Nhân vật này lên sân khấu hát hay lắm à nha :)) =)) múa lửa cũng giỏi nữa kakaka

tolydieu

Long vui lòng đăng ký cho nhóm Anh tất cả là 5 vé.
1- tonytruong
2- tonnychang
3- duonghai_26
4- hoangmailam
5- bạn ngoài luồng ( Mông to,bưởi khủng ) :)) =))
CN này đóng tiền tại KP cho Long hoặc Ms: Liễu + Bình cũng được
Phương tiện cả nhóm tự túc đi OTO :)
AE HDBH Chuẩn bị sân khấu cho Ca Lẻ lên hò và hét nhé :)) =))
Hôm đó band của anh đi mặc áo đỏ cho giống hôm 1/7 vừa rồi nè :D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác Chip bận đi công tác + B.Dân phải nhập viện lại nên không tham dự được AE HDBH thông cảm :)
Đả vật lộn với Boss nghe theo chiêu B.Quang đả thành công :)) =)) Mình nói Boss mà không chịu là Bác Sỹ Quang bẻ gãy răng hết à,thế là Sếp Yes,Yes...Yes :))
Long vui lòng đăng ký cho nhóm Anh tất cả là 5 vé.
1- tonytruong
2- tonnychang
3- duonghai_26
4- hoangmailam
5- bạn ngoài luồng ( Mông to,bưởi khủng ) :)) =))
CN này đóng tiền tại KP cho Long hoặc Ms: Liễu + Bình cũng được
Phương tiện cả nhóm tự túc đi OTO :)
AE HDBH Chuẩn bị sân khấu cho Ca Lẻ lên hò và hét nhé :)) =))

Ô ...ô...yeah! có nhóm của anh Trường thì kì off này sẽ có một đỏ như ánh lữa đẹp và sáng hơn ánh mặt trời....

Một ngọn lửa hồng bừng trong ta

Ngọn lửa tìm về với cội nguồn

Ngọn lửa bồi hồi, bồi hồi cháy mãi

Ta vui ca bên nhau! cùng chia sẽ đam mê

Trên đất khách Biên Hòa!....Biên Hòa!....

(Nhại theo bài hát "Ngọn lửa cao nguyên")

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác Long khi nào cũng có bộ sưu tập nhạc với thơ hay quá he he he

wimax

Well-Known Member

Bác còn thiếu 1 câu: "uống rượu bia như qủy....."

Anh dân đợt này lại không tham gia được buồn quá . hu hu hu . Thế là anh lỡ 2 chuyến off rồi .

tuanaiai

Active Member
Các bác HDSG chém giữ quá, mà em công nhận vui thiệt. Em muốn sút quần chạy chốn đây.

À tửu lượng em kém, đợt này các bác ghé BH tụi em, nhớ tha cho em nha.Kaka.

Gday all.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác đừng lo, khi anh em HDSG ghé bác, tặng mỗi người một "cặp bưởi BH " di động là các bác ấy "tèo" ngay.

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác đừng lo, khi anh em HDSG ghé bác, tặng mỗi người một "cặp bưởi BH " di động là các bác ấy "tèo" ngay.

Bưởi BH hơi bị ngon ah . he he he

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bưởi BH hơi bị ngon ah . he he he

Bưởi BH vào đúng mùa, có cặp còn có sữa nữa đó các bác. Ngon mà còn hơi bị phê.Các bác yên tâm, anh em BH sẽ tiếp HDSG rượu bưởi và sữa bưởi nữa.Kaka.

minhtuantkh

Đọc cái thớt này em chảy dãi ra mà chưa nghĩ ra cách nào sắp xếp thời gian, cố gắng ngoan nghe lời vợ từ giờ trở đi hy vọng được duyệt đơn.

tonytruong

Super Moderators

Bưởi BH vào đúng mùa, có cặp còn có sữa nữa đó các bác. Ngon mà còn hơi bị phê.Các bác yên tâm, anh em BH sẽ tiếp HDSG rượu bưởi và sữa bưởi nữa.Kaka.

Ôi nghe sao mà tê với tái thế kakaka :)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên