Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kamibmt

Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

chỗ này đi cầu Phú Mĩ đc mà o_O

hbinhlove2003

Well-Known Member
Cập nhật thêm đi anh Long, anh Phúc cafe 3D tài trợ 1 xe 30 chỗ cho anh em đi "bóp-chai" :D

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

chỗ này đi cầu Phú Mĩ đc mà o_O

Cầu Phú Mỹ --> Nguyễn Thị Định --> Lê văn Thịnh --> Nguyễn Duy Trinh --> Nguyễn xiển --> Cầu Đồng Nai --> Ngã tư VT --> Tỉnh lộ 11 --> Đường Số 5 --> Phạm văn Thuận --> Quốc lộ 15 --> Đường Rầy --> KS 57 . He he he

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cầu Phú Mỹ --> Nguyễn Thị Định --> Lê văn Thịnh --> Nguyễn Duy Trinh --> Nguyễn xiển --> Cầu Đồng Nai --> Ngã tư VT --> Tỉnh lộ 11 --> Đường Số 5 --> Phạm văn Thuận --> Quốc lộ 15 --> Đường Rầy --> KS 57 . He he he
Lộ trình đi hả các bác vậy đi qua nhà em rồi ngay đường nguyễn xiển. hihi

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

hôm nay em sẽ chạy lên đóng tiền cho miss Liễu tuy hơi xa nhưng sợ bác Longdnl không cập nhật tên thì toi .hihi

tolydieu

LOA LOA LOA, bà con chú ý: 18h hôm nay sẽ khóa sổ đăng ký sinh nhật, hãy nhanh tay đăng ký chỉ còn 10 tiếng nữa thôi.

THÔNG BÁO

VÀO LÚC 18H00 20/8 HÔM NAY. BTC SẼ KHÓA SỔ DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ ĐĂNG KÝ ĐỂ TIẾN HÀNH LÀM HỢP ĐỒNG VÀ ĐẶT TIỆC.

CÁM ƠN SỰ HỢP TÁC CỦA CÁC BẠN.

TRÂN TRỌNG.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Các bác có dự định off giao lưu với HDBH thì hãy đăng ký và chuyển tiền gấp nhé! ( 18g 20/8) vì mình và bé Liễu sẽ tổng kết số lượng để chuyển thông tin bên BTC HDBH để chuẩn bị và đặt nhà hàng.

Thanks!

dangtu

Active Member

Các bác có dự định off giao lưu với HDBH thì hãy đăng ký và chuyển tiền gấp nhé! ( 18g 20/8) vì mình và bé Liễu sẽ tổng kết số lượng để chuyển thông tin bên BTC HDBH để chuẩn bị và đặt nhà hàng.
Thanks!
bác cập nhật nick em thì đúng nhưng tên sai rồi bác ơi. Em đã đóng tiền cho miss Liễu rồi nhé

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

em đăng ký 1 vé nha anh Long. ngày mai e chuyển khoản cho chị Liễu nhé

Có chú Phi đi nữa là đoàn của mình yên tâm rồi, quất tới luôn.... :-bd:-bd:-bd

genzo1984

Well-Known Member

em đăng ký luôn nha bác Long, gấu chưa cho nhưng em mặc kệ, chơi luôn
mai e chuyển tiền cho bác nha

explorer

Well-Known Member

Ha ha, đông vui rồi. Có thêm Phi và Toàn (quá chịu chơi, mặc kệ Gấu) nữa. 19 mạng rùi. Tới luôn, Anh Long ơi ... Giờ chót không chừng vài cầu thủ siêu dự bị sẽ nhảy vào sân luôn, cho đầy xe Bác Phúc lun ...

longdnl

Well-Known Member

Mới nhìn lại danh sách, phải nói trong đây toàn là những gương mặt sáng giá nhất trong hội off tăng 2 :)):)):))

explorer

Well-Known Member

Anh Long nói vậy thì chuyến offline Biên Hoà này sẽ KHÔNG VUI, mà là ... QUÁ VUI rùi

aliasleo7

Member
Em vừa mới chuyển khoản cho Miss Liễu xong, bác Long và Liễu xác nhận dùm e nhé :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên